Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 7.341 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 74 m2 21,36 triệu/m2
      DT: 74 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.Giá : 1 tỉ 580 tr- Đã đc trang bị full nội thất.chung cư 2 PN là sự lựa chọn hàng đầu dành cho các...
      Dự án Carillon Apartment, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Flora Anh Đào, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,84 tỷ tại Quận 9

      1.84 tỷ 55 m2 33,46 triệu/m2
      Chính chủ cần Bánchung cư Flora Anh Đào kèm nội thất. DT 54m2, lầu 12- PN hứng gió trời rất mát, view hướng Đông Nam- chính chủ đang ở nên sạch sẽ mát...
      Dự án Flora Anh Đào, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Hồng Huệ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 9

      1.9 tỷ 67 m2 28,36 triệu/m2
      Dự án Hồ Chí Minh Gateway, Đường Xa Lộ TP Hà Nội, Q. 9, Thành phố Hồ Chí MinhCam kết đăng giá đúng thị trường, không đăng ảo.* Các chi phí căn hộ:-...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu dân cư Sunview Town, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,73 tỷ tại Thủ Đức

      1.73 tỷ 57 m2 30,36 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn Sunview Town nên bán giá thấp hơn thị trường: 1.730 tỉ.- Căn DT 57 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Hướng của...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,56 tỷ tại Quận Thủ Đức

      1.56 tỷ 68 m2 22,95 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư Opal Garden đường 20, cạnh Giga Mall Thủ Đức.chung cư view sông mát mẻ.DT: 68m gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Giá...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,36 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.36 tỷ 78 m2 17,44 triệu/m2
      - Bán căn hộ cao cấp Sky Center Đường Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình giá siêu mềm hơn thị trường.- DT: 78 mét vuông, DT rộng rãi, thuận tiện cho...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,52 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.52 tỷ 76 m2 20 triệu/m2
      Park View Bình Thạnh - DT 76 mét vuông có 2 PN và 2 WC - Cạnh Pearl Plaza, gần vòng xoay Hàng Xanh, thuận tiện di chuyển Q.1, Q.2, Q.3- nội thất đầy...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Lê Thành - Khu A, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,5 tỷ tại Bình Tân

      1.5 tỷ 57 m2 26,32 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Lê Thành Khu A, Q. Bình Tân. DT 57 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 toilet, nhà trống, nhà mới lầu cao view đẹp. SHR giá...
      Dự án Lê Thành, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 32 m2 60,94 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.gọi ngay Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Khu chung cư Bàu Cát II, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ tại Tân Bình

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Bàu Cát 2 Lô E, Q. Tân Bình, SHR.DT: 48 mét vuông,1 phòng ngủ, PK, 1 phòng vệ sinh gần trung tâm, trường ...
      Dự án Bàu Cát II, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Ehome 3, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,36 tỷ tại Quận Bình Tân

      1.36 tỷ 50 m2 27,2 triệu/m2
      - Cần tiền xoay vòng vốn đầu tư, bán nhanh.Căn 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh tại Ehome 3, TSG:- Giá chốt: 1,36 tỉ (bao 100 phần trăm thuế...
      Dự án Khu căn hộ EHome 3, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Lavita Charm, 50 m2, giá 1,67 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.67 tỷ 50 m2 33,35 triệu/m2
      Em cần bán căn office-tel dự án Lavita Charm của Tập Đoàn Hưng Thịnhtòa căn hộ CMã căn C01DT 50m2giá 1.667 tỉ, CĐT Hưng ThịnhTT 95 phần trăm nhận...
      Dự án Lavita Charm, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Conic Đông Nam Á, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,69 tỷ tại Bình Chánh

      1.69 tỷ 74 m2 22,84 triệu/m2
      căn hộ Conic hướng Đông Nam Nam Á, Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh.DT 74 mét vuông, 02 PN, 02  phòng vệ sinh, thoáng mát.Tiện ích xung quanh:...
      Dự án Conic Đông Nam Á, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Dream Home Riverside, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,74 tỷ tại Quận 8

      1.74 tỷ 65 m2 26,77 triệu/m2
      Em cần bán nhanh 2 chung cư Dream Home Riverside block căn hộ D cho chính chủ- Căn 57 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - 1,420...
      Dự án Dream Home Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2 tỷ tại Phường 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 73 m2 27,4 triệu/m2
      - Nhà ở có 2 mẹ con nên cực kì sạch sẽ- Dt 73 mét vuông với 2 phòng ngủ rộng rãi- giường ngủ tủ, bàn ghế, máy lạnh, TV đầy đủ.- Tầng cao view...
      Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,61 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      1.61 tỷ 74 m2 21,76 triệu/m2
      Bán chung cư Wilton Tower, Bình Thạnh. DT: 74m2 nhà thiết kế cực đẹp.- Giá 1,61tỉ.- chung cư nhìn view sông Thành phố Hồ Chí Minh cực đẹp, tầng cao...
      Dự án Wilton Tower, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,47 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.47 tỷ 31 m2 47,42 triệu/m2
      Cắt lỗ 200tr CH Studio Origami, khu đô thị Vinhome Grand Park, TP Thủ Đức.DT: 31m2.tòa căn hộ S7.05.Tầng 10.Hướng logia Đông.View Vườn Nhật.Giá hợp ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ Dream Home Palace, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,76 tỷ tại Quận 8

      1.76 tỷ 65 m2 27,08 triệu/m2
      Duy nhất một căn tháp Emerald Chênh lệch 100 tr- căn hộ góc 65 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh. View Sông- Đang Cất nóc, cuối 2024 nhận...
      Dự án Dream Home Palace, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.