Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoàng Mai

      1.95 tỷ 78 m2 25 triệu/m2
      Gia đình trước đây ông bà để lại cho căn hộ thuộc tòa ct4 Bắc Linh Đàm,nhà của HUD xây dựng nên chất lượng chắc chắn bền đẹp và đựợc săn đón bậc nhất Hoàng...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Bán Nhà căn hộ galexia 885 tam trinh yên sở hoàng mai - Hàng xóm gamuda KĐT đáng sống nhất thành phố Hà Nội.cách trường quốc tế singngapo 1 ph đi bộ -...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 71 m2 25,08 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 2 suất ngoại giao căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Rose Town - Giải Phóng.Thông tin căn hộ chung cư như...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 63 m2 23,81 triệu/m2
      HH4C Linh Đàm- DT tim tường: 63  mét vuông- Hướng cửa: hướng Đông Bắc . logia: hướng Đông Nam- Hướng view: tòa 4B- Thiết kế chung cư : 2 PN, 2...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,46 tỷ tại Hoàng Mai

      1.46 tỷ 66 m2 22,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng trung cực đẹp 66 mét vuông 2 phòng ngủ ở VP6 bán đảo Linh Đàm.Tòa nhà nằm trong bán đảo Linh Đàm có...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,47 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.47 tỷ 70 m2 21 triệu/m2
      Chuyển nhà mới bán nhanh căn hộ chung cư siêu rộng đẹp thuộc tòa HH3 Linh Đàm.- DT: 70  mét vuông.- Hướng cửa: ĐN. logia: TB.- Thiết kế căn hộ ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 72 m2 27,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CC CT X2 Bắc Linh Đàm Hoàng Liệt Hoàng Mai thành phố Hà Nội.- DT 71,8 mét vuông, 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      1.62 tỷ 60 m2 27 triệu/m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 60m tim tường - 53m thông thủy.- Thiết kế: 2 PN 2 vệ sinh.- Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.- pháp lí:...
      Dự án Hồng Hà Tower, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,91 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.91 tỷ 76 m2 25,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 76m2 với 3 phòng ngủ - 2VS - Tầng trung toà HH2 căn hộ chung cư HH Linh Đàm.Sảnh toà ngay mặt đường rất thuận tiện đi...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Đại Kim, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,92 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.92 tỷ 60 m2 32 triệu/m2
      Nhà không chỉ là chốn đi về, mà còn là tổ ấm, là nơi chúng ta đc sống và cảm nhận trọn vẹn hương vị tình thân, hương vị của bữa cơm gia đình ấm cúng. Bởi...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.2 tỷ 68 m2 17,65 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng thấp toà VP6 KDT Linh Đàm DT 68m2 gồm 2 ngủ 2 vs.Nhà có nội thất đầy đủ như hình chỉ mang đi tủ lạnh máy giặt còn tặng lại hết.Nhà...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 70 m2 20,72 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư HH3A Linh Đàm+ DT 70,3m, 2 PN, 2 VS.+ logia hướng Bắc, cửa vào hướng Nam, view sân chung.+ Nội thất gần full...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      - bán chung cư hh3b linh đàm- DT : 63m2- Hướng cửa: ĐB . logia: TB- Hướng view: view sang tòa Hh3c- Thiết kế chung cư : 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 56 m2 24,29 triệu/m2
      bán gấp căn hộ tòa HH2A Linh Đàm, Hoàng Mai, TP Hà Nội. . DT: 56m2. Hướng cửa: hướng Đông Nam . logia: hướng Đông Bắc. Thiết kế chung cư: 2 PN, 2...
      HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,82 tỷ tại Hoàng Mai

      1.82 tỷ 76 m2 23,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 3 ngủ 76m2 tầng đẹp căn hộ chung cư HH Linh Đàm.chung cư có DT 76m2.Nhà cơ bản nội thất như hình ảnh: Sàn gỗ, giường ngủ...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 68m bìa đỏ của HUD xây dưng ngay mặt nghiêm xuân yêm,Linh Đàm,Hoàng Mai.Do gia đình không muốn quản lý cho thuê mà để...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,63 tỷ tại Hoàng Mai

      1.63 tỷ 70 m2 23,29 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm.DT 70m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet tầng trung logia hướng Đông Nam mát lịm.Nhà nội thất đầy đủ.NH hỗ trợ vay...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 70 m2 24 triệu/m2
      - Bán chung cư HH2A Linh Đàm.- DT: 70m2.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia: hướng Đông Nam.- Thiết kế chung cư: 2 PN, 2  nhà vệ sinh + 1 PK +...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.