Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,63 tỷ tại Hoàng Mai

      1.63 tỷ 67 m2 24,33 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư dủ đồ đẹp.Bán căn hộ KĐT Linh Đàm.Vị trí: Toà HH1 Linh Đàm - Hoàng Liệt, Hoàng Mai - thành phố Hà Nội.bán ngay 2 ngủ 2VS...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,68 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.68 tỷ 70 m2 24 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư mình muốn bán càng sớm càng tốt căn hộ chung cư 2 PN siêu rộng, logia hướng Đông Nam cực thoáng mát thuộc tòa HH2 Linh Đàm- DT: 70m2-...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 60 m2 27 triệu/m2
      1. Bán chung cư N10 Đồng Tàu Thịnh Liệt.2. DT: 53 mét vuông thông thủy(trên sổ) - 60 mét vuông tim tường.3. Thiết kế: 2N 2VS.4. Hướng: Cửa...
      Dự án Hồng Hà Tower, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,1 tỷ tại Hoàng Mai

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm.Căn 45 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1VS tầng trung view thoáng mát.Nhà đã nội thất đầy đủ gồm TV tủ lạnh máy giặt điều...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      2 ngủ sale sập sàn - thu hồi vốn cắt lỗ.nội thất đầy đủ mới như ảnh căn hộ chung cư HH Linh Đàm.Giá 1.1 tỉ.liên hệ em Xuân xem nhà 24/7.
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      Đi làm xa quá gia đình mình quyết định chuyển về gần cơ quan để tiện đi lại vì vậy mình muốn bán lại chung cư 2 PN, tầng trung, nội thất đầy đủ thuộc...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,37 tỷ tại Hoàng Mai

      1.37 tỷ 56 m2 24,47 triệu/m2
      bán nhanh chung cư HH Linh Đàm.DT 56 mét vuông 2 ngủ 2 VS.đầy đủ nội thất mới tinh 99 phần trăm.Giá chỉ 1,37 tỉ.Có hỗ trợ vay vốn NH.liên ...

      Bán căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,68 tỷ tại Hoàng Mai

      1.68 tỷ 68 m2 24,71 triệu/m2
      Bán chung cư CT3 Bắc Linh Đàm Của CĐT HUD xây dựng cực uy tín, gần với CT2 bắc linh đàm, CT4 bắc linh đàm. các khu CT X2 bắc linh đàm,là tòa tòa nhà đối...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 1,8 tỷ tại Hoàng Mai

      1.8 tỷ 77 m2 23,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng cao View cực đẹp thoáng mát ở CT11 Kim Văn Kim Lũ, các bác có thể tham khảo nếu đang lăn tăn ở HH linh đàm.Tòa căn hộ mật độ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,9 tỷ tại Hoàng Mai

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      Chủ gấp lắm rồi. 75 mét vuông, giá 1.9 tỉ vẫn có bớt cho khách thiện chí.căn hộ cao cấp CT1 Bắc Linh Đàm. 75 mét vuông, 2 ngủ, đầy đủ nội ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 63 m2 23,02 triệu/m2
      Nhà mình chuyển sang căn 3 ngủ nên mình muốn đổi căn này, dưới đây là thông tin chung cư nhà mình- DT tim tường: 63m2- Hướng cửa: ĐB . logia: TB- Thiết kế...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 56 m2 24,47 triệu/m2
      + Chủ chuyển sang nhà cao cấp, cần bán căn hộ chung cư đẹp tầng trung HH4, nhà đẹp chủ giữ gìn cẩn thận, nội thất đẹp, toàn đồ cao cấp, khách chỉ việc về...

      Bán chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 72 m2 27,09 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cc CT X2 KĐT Bắc Linh Đàm Hoàng Liệt Hoàng Mai. (chủ đầu tư HUD).- DT 71,8m2.Thiết kế: 2ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      Chính chủ.Bán chung cư tầng 5, 53m2 căn hộ N10 - Khu ĐT Đồng Tầu, P. Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội, Điện Đường trường trạm thuận lợi, cách...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,47 tỷ tại Hoàng Mai

      1.47 tỷ 63 m2 23,34 triệu/m2
      - Bán căn hộ HH3B Linh Đàm.- DT: 63 mét vuông.- Hướng cửa: ĐB. logia: TB.- Hướng view: View sang tòa Hh3c.- Thiết kế chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1...

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.45 tỷ 60 m2 24,17 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể tầng 3, khu tập thể Viện Dệt may, ngách 773/16, ngõ 773 đường Giải Phóng.Ngõ to, oto 3,5 tấn vào tận sân tập thể. Từ nhà ra đường Giải...
      Ngách 773/16 ngõ 773, Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 65 m2 29,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư 65 mét vuông toà CT12 Kim Văn Kim Lũ.- DT 65 mét vuông bao gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- chung cư nội...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,68 tỷ tại Hoàng Mai

      1.68 tỷ 70 m2 24 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ view sân chung Hh2a Linh Đàm,70m, giá 1.68 tỉ hotline 0878 800 ***Gia đình cần tiền quay vòng KD bán nhanh chung cư trong tháng anh em...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá