Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 4 phòng ngủ, 149 m2, giá 1 tỷ

      1 tỷ 149 m2 6,72 triệu/m2
      Chỉ với 1 tỉ bạn đã sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ rộng nhất Tecco Garden - Tầng trung - view công viên hồ điều hòa - Nhận nhà ở ngay - đã...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      H
      Nguyễn Văn Quyết - Hbt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoàng Mai

      1.95 tỷ 76 m2 25,66 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhà cần bán căn hộ DT 76m2, 3 PN, 2 vệ sinh tòa HH1B Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT tim tường: 76.3m2- Hướng cửa:...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 74 m2 23,65 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ Kim Văn Kim Lũ, DT 74m2, 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh, giá 1.75 tỉ. liên hệ ngay: 0396 858 ***- Tòa nhà nằm ngay mặt...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      Gia đình tôi cần chuyển xuống nhà thổ cư nên bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1  nhà vệ sinh 1 ban công tòa CT12C Kim Văn Kim Lũ.-...

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,35 tỷ tại Hoàng Mai

      1.35 tỷ 45 m2 30 triệu/m2
      Cần bán căn hộ CT1A1 KĐT Linh Đàm. giá: 1,35 tỉ, 2 phòng ngủ.DT; 45 mét vuông, 2  phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, dự án nằm trong...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Vị trí: Nhà nằm ngay mặt phố Thịnh Liệt, cách giải phóng 500m, cách bến xe Giáp Bát - Nước Ngầm 1 kilomet. Xung quanh nhà đầy đủ các tiện ích đáng...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,58 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.58 tỷ 53 m2 29,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư Đồng Tàu 53m2 thiết kế 2 ngủ, 1 khách, 1 bếp, 2 nhà vệ sinh, logia giá chào 1.58 tỉ chưa thỏa thuận.Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q....
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 56 m2 30,72 triệu/m2
      Chính chủ đăng bán căn căn hộ chung cư 02 PN, 02 vệ sinh, 1 logia, 1 lôgia, DTTT 55,5m; hướng cửa Nam, logia Bắc! Giá 1,720 có gia lộc. Đe lại toàn bộ...
      Dự án Hồng Hà Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ

      1.72 tỷ 74 m2 23,25 triệu/m2
      Gia đình đón ông bà về ở cùng nên cần bán lại chung cư 3 ngủ 73,6m2 tại căn hộ CT12A - Kim Văn Kim Lũ. Nhà hiện tại ông bà ở nên giữ gìn cẩn thận, tặng...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 60 m2, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 60 m2 33 triệu/m2
      1. Bán căn hộ chung cư tòa D Vinaconex2. DT: 60,1m2 (có thể cải tạo thành 2 ngủ).3. Thiết kế: 1N 1VS.4. Hướng:cửa hướng Đông Nam-logia hướng Đông ...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ HH3 Linh Đàm, nhà rất đẹp, như hình ảnh.Đã sửa thiết kế thành 2 ngủ, 1 phòng vệ sinh.Hướng cửa: hướng Đông Nam. logia: hướng Đông ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 65 m2 27,54 triệu/m2
      Cần bán căn 65,1 mét vuông tầng trung toà CT12 Kim Văn Kim Lũ.Do gia đình mua căn hộ chung cư rộng hơn nên chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2...

      Bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 65 m2 21,24 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư TOÀ CT12 KIM VĂN KIM LŨĐi làm ăn xa nên chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 ngủ toà CT12 khu đô thị Kim Văn Kim Lũ.-DT :...

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,72 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.72 tỷ 76 m2 22,64 triệu/m2
      Bán chung cư HH Linh Đàm.DT 76m2 3 ngủ 2 VS.nội thất đầy đủ chỉ việc về ở.Giá chỉ 1,72 tỉ bao sang tên.Có hỗ trợ vay NH 70 phần trăm.gọi ngay em...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,36 tỷ tại Hoàng Mai

      1.36 tỷ 56 m2 24,29 triệu/m2
      Bán chung cư HH Linh Đàm.DT 56 mét vuông 2 ngủ.đầy đủ nội thất tiện nghi đẹp.Giá chỉ 1,36 tỉ bao sang tên.Có hỗ trợ vay NH.gọi ngay em thắng 0962...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 56 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 56 m2 26,79 triệu/m2
      Duy nhất 1 em góc phụ 2 ngủ 2 vệ sinh view hồ thoáng mát tầng đã ốp sảnh sang trọng như hotel 5*, sẵn sàng hỗ trợ vay 70 phần trăm.liên hệ ngay em...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Hồng Hà Tower 89 Thịnh Liệt, Hoàng Mai, TP Hà Nội.2  phòng ngủ, 2VS, 1 ban công, 1 ban công.Hướng cửa Nam, ban công Bắc.Để lại toàn...

      Cần bán ngay căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,53 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.53 tỷ 56 m2 27,33 triệu/m2
      Em cần bán căn 2 phòng ngủ có lộc, logia hướng Đông Nam thoáng mát và không cần điều hoà.- Thuộc tầng 19 phân chia thang máy, toà nhà xây sau cùng...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.