Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,13 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.13 tỷ 46 m2 24,57 triệu/m2
      Em cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 ngủ PN sửa 2 ngủ nhà đầy đủ nội thất. Nhà đã làm sàn gỗ, thạch cao, tủ bếp, bếp từ, hút mùi, ghế sofa, giường ...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,15 tỷ tại Hoàng Mai

      1.15 tỷ 45 m2 25,56 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán căn hộ chung cư tại tòa HH2b linh đàmcăn hộ chung cư gia đình đang sử dụng có DT 45m2 thiết kế 1 PN (có...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,65 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.65 tỷ 59 m2 27,97 triệu/m2
      Nhà đẹp vị trí đẹp giáp KĐT Đại Kim, ngã 4 Kim Giang Nguyễn Xiển , gần Viện Y Học Cổ Truyền Quân đội, trường mẫu giáo cấp 1,2,3 . Chợ dân sinh, siêu...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.25 tỷ 40 m2 31,25 triệu/m2
      BÁN chung cư LINH ĐÀM 1 NGỦ FULL ĐỒ GIÁ NHỈNH 1 tỉ bìa đỏ TRAO TAY. liên hệ 0398 666 ***Chỉ hơn 1 tỉ đông, có ngay bìa đỏ cất két.Do nhu cầu đã mua nhà...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 65 m2 26 triệu/m2
      * Tôi cần bán chung cư 2 phòng ngủ 65 mét vuông tòa CT12 KVKL.Hiện nay gia đình tôi đã mua đc căn hộ chung cư mới nên tôi cần chuyển đổi căn...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,35 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 65 m2 20,77 triệu/m2
      căn hộ HH tọa lạc ngay hồ Linh Đàm, xung quanh là các KĐT.căn hộ chung cư tầng 36 thoáng mát, DT 65m2.Tổng 2 PN, 2  toilet, phòng khách rộng.Bãi để...

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,38 tỷ tại Hoàng Mai

      1.38 tỷ 56 m2 24,65 triệu/m2
      căn hộ góc 56 mét vuông 2 phòng ngủ 2VS tầng 22 HH1 view cực thoáng mát.Nhà cam kết như ảnh nội thất gần như đầy đủ.NH hỗ trợ vay 70 phần...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị mới Định Công, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,76 tỷ tại Hoàng Mai

      1.76 tỷ 60 m2 29,34 triệu/m2
      Chuyển đổi nhu cầu nên chính chủ bán nhanh chung cư 2 PN, lô góc rất đẹp KĐT Định Công.Vị trí trung tâm Thủ đô Hà Nội giờ tìm chung cư 1,76 tỉ là rất...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,38 tỷ tại Hoàng Mai

      1.38 tỷ 67 m2 20,6 triệu/m2
      Gia đình em có nhu cầu bán chung cư 2 PN nhà có đầy đủ nội thất. DT chung cư 67m2. Thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.hotline: 0981 962 ***

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,25 tỷ tại Hoàng Mai

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      Chủ gửi bán, chung cưkhu đô thị hướng Tây Nam Linh ĐàmTổng hợp các căn 1 ngủ 2 ngủ, 3 ngủ.1 ngủ 35 mét vuông tòa ct1a1 giá 1.25 tỉ.2 ngủ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư VP6 Linh Đàm, 66 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Bán chung cư VP6 Linh Đàm - DT 66 mét vuông - 2N 2VS.- Là căn hộ chung cư nằm trong trung tâm bán đảo Linh Đàm, đc thừa hưởng đầy đủ các tiện ích...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 81 m2 22,23 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán căn hộ KĐT Pháp Vân Tứ Hiệp Hoàng Liệt.DT 81 mét vuông.Gồm 3 PN 2  nhà vệ sinh 1 logia.Giá 1.800 tỉ.Toà nhà thấp tầng nên...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 81 m2 21,61 triệu/m2
      Bán chung cư Pháp Vân DT 78m2 và 81m2 logia hướng Bắc gồm 3 phòng ngủ 2 toilet nhà tốt giá 1.750 tỉ. Ai cần liên lạc 0388 966 ***
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      1. Bán căn hộ CT12 Kim Văn Kim Lũ2. DT: 60.5  mét vuông 3. Thiết kế: 2 PN, 1 vệ sinh, 1 Lô gia.4. Hướng: cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông ...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư New Horizon City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển căn to hơn, chính chủ bán chung cư Toà N03A.- 02 ngủ - 74 mét vuông,- Full đồ, sàn gỗ, giường ngủ tầng cho trẻ em.- Toà N03A.-...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư gia đình đang ở tại phố Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.chung cư bao gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 2 PN, 2  nhà ...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 74 m2 27 triệu/m2
      CK 38 phần trăm, hỗ trợ 24 tháng không lãi, giá cực tốt dành cho KH.Tên dự án: TP Hà Nội Melody Residences.Vị trí: KĐT hướng Tây Nam Linh Đàm,...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,98 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.98 tỷ 82 m2 24,15 triệu/m2
      Gia chủ Cần Bán căn 82m, 2 PN, nội thất đầy đủ, view Hồ Linh Đàm, tòa HH2A Linh Đàm. Giá: 1.98 tỉ.- DT: 82m2.- Thông số chung cư: Đã sửa thiết kế còn 2...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hoàng Mai. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.