Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 68 m2 29,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa CT11 Kim Văn Kim Lũ:- DT: 68 mét vuông, sổ hồng riêng chính chủ.- Thiết kế: 2 ngủ, 2vs.- Hướng cửa...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.9 tỷ 0 m2
      Vì công việc KD thuận lợi nên mình quyết định chuyển xuống nhà thổ cư.Bán căn hộ góc 2 ngủ 2 vệ sinh tại CT11 Kim Văn Kim Lũ.- DT: 68.34m2.- Thiết kế: 2...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,76 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.76 tỷ 65 m2 27,08 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng, gia đình mình sang nhượng lại căn hộ chung cư tại HH3B Linh Đàm, view bán đảo Linh Đàm đẹp nhất trong các tòaHướng mát, view...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 61 m2 28,69 triệu/m2
      cực hiếm căn hộ 61 mét vuông, 2 ngủ, 2  phòng vệ sinh khu đô thị Kim Văn Kim Lũ giá nhỉnh 1 tỉ.+ Thiết kế 2 PN, 1  phòng vệ sinh.+...

      Bán căn hộ chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,6 tỷ tại Hoàng Mai

      1.6 tỷ 76 m2 21,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay CH 3 ngủ, DT 76 mét vuông, nThủ đô Hà Nội thất còn rất mới, ở giữ gìn.Nhà logia hướng mát mẻ, ở rất có lộc.liên hệ ngay...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ

      1.2 tỷ 45 m2 26,67 triệu/m2
      bán ngay căn 1N Có Sổ Kim Văn Kim Lũ chỉ với 1,2 tỉ.+ bìa đỏ chính chủ sang tên 1 nốt nhạc.+ Nội thất để lại hầu hết đầy đủ, nhà sạch đẹp.+ Chủ cực thiện...

      Cần bán ngay chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,42 tỷ tại Hoàng Mai

      1.42 tỷ 63 m2 22,54 triệu/m2
      Cần bán căn hộ toà nhà HH3A Linh Đàm Hoàng Mai HN.+ căn hộ góc 2 mặt thoáng, tầng 15, DT 63 mét vuông, tk 2 PN, 2 vệ sinh.+ Nội thất cơ bản như...

      Cần bán nhanh căn Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,39 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.39 tỷ 63 m2 22,07 triệu/m2
      DT 63m căn hộ chung cư tầng trung view thoáng mát.Thiết kế căn hộ chung cư: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách + bếp.WC thay toàn bộ mới và chống thấm.Nội...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.55 tỷ 53 m2 29,25 triệu/m2
      căn hộ Đồng Tàu, Thịnh Liệt, Hoàng Mai.Căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh - 53m2 - 1,550 tỉ, logia hướng Đông Bắc view hồ Yên Sở.Căn có sổ, có...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 63 m2 29,37 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán lại chung cư 2 ngủ tại tòa CT11 Kim văn Kim Lũ, thông số cực đẹp như sau:- DTTT 63m2.- Thiết kế 2 ngủ 2  toilet,...

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,43 tỷ tại Hoàng Mai

      1.43 tỷ 63 m2 22,7 triệu/m2
      chung cư siêu đẹp HH3A Linh Đàm - Hoàng Mai - TP Hà Nội.DT 63 mét vuông 2 phòng ngủ 2vs.Tầng 14 tháng đi siêu nhanh.Tầng ốp sảnh đẹp.Thiết kế...

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      - Vị trí của ngôi nhà rất đẹp, nằm trên mặt ngõ thông, tạo điều kiện thuận lợi cho việc KD nhỏ và có đầy đủ các tiện ích xung quanh.- Nhà thuộc tầng 1 của...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Nhà Đất Chính Chủ Galaxy Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,18 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.18 tỷ 46 m2 25,66 triệu/m2
      căn hộ chung cư HH Linh Đàm.DT 46 mét vuông đã thiết kế 2 phòng ngủ 1vs tầng trung view thoáng mát.Nhà đầy đủ nội thất mới 100 phần ...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,55 tỷ tại Hoàng Mai

      1.55 tỷ 68 m2 22,8 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán nhanh căn hộ chung cư tại HH 1 Linh Đàm.- DT: 68m2 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 1PK - 1 ban công.-...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 58 m2 33,45 triệu/m2
      Vì lý do công việc cần chuyển đổi chỗ ở nên mình muốn bán lại căn hộ chung cư bìa đỏ chính chủ với thiết kế 2 PN tiện ích, tầng trung tòa trung Rice...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,71 tỷ tại Hoàng Mai

      1.71 tỷ 66 m2 25,91 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán chung cư HH3 view hồ Linh Đàm.DT 66 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2 toilet, 1 PK.Nội thất như ảnh.Cửa Chính hướng Tây Nam -...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,4 tỷ

      1.41 tỷ 54 m2 26 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Kim Văn Kim Lũ, Đại Kim, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư 53,5 mét vuông - có thiết kế cực đẹp, 2 ngủ, 2...

      Cần bán gấp chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 54 m2 32,41 triệu/m2
      Duy nhất, mình cam kết là chung cư duy nhất Linh Đàm 2 PN, phòng khách cực rộng, hiện tại sở hữu bìa đỏ vĩnh viễn, sang tên nốt nhạc. Săn luôn nội thất về...

      Bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Hoàng Mai. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.