Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 2.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 63 m2 29,37 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư CT11 Kim Văn Kim Lũ, gia đình em chuyển sang căn 3  phòng ngủ bên Vinaconex2 cần bán ngay chung cư trong tháng, đây là chung...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Trần Hòa - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 72 m2 27,09 triệu/m2
      Do đã chuyển công tác và chuyển về khu mới nên cần bán căn hộ chung cư 72 mét vuông toà CT4B DN3 ngay mặt đường, hướng cửa hướng Đông Nam, logia...
      Đường Trần Hòa, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Two Residence, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 45 m2 43,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Tòa The Two - khu đô thị Gamuda Garden.Em tìm chủ mới cho chiếc tổ nhỏ của mình. Thông tin cơ bản như sau:S:...
      Dự án The Two Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,27 tỷ tại Hoàng Mai

      1.27 tỷ 46 m2 27,61 triệu/m2
      chung cư HH Linh Đàm.Căn 46 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 1VS tầng 8 view thoáng mát.Nhà đã đầy đủ nội thất gồm TV tủ lạnh điều hòa bình ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,42 tỷ tại Hoàng Mai

      1.42 tỷ 63 m2 22,54 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 ngủ HH2C Linh Đàm - Hoàng Mai.DT 63m2 chung cư tầng trung view thoáng mát.Giá nhỉnh 1 tỉ 400tr.Thiết kế chung cư: 2 PN, 2 vệ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 56 m2 25,36 triệu/m2
      Bán căn hộ HH1A Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng MaiDT 56m2 ( Ảnh Thật Bên )Thiết kế 2 PN ,2 vệ sinh . Nội thất trong nhà đầy đủ ,tiện nghi , không giam...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,5 tỷ tại Hoàng Mai

      1.5 tỷ 56 m2 26,79 triệu/m2
      bán ngay chung cư HH Linh Đàm.DT 56 mét vuông 2 ngủ 2 vs.full nội thất như trong clip.Có hỗ trợ vay NH.Giá chỉ 1,5 tỉ.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Đại Kim, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 71 m2 27,47 triệu/m2
      Cơ hội cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình đang muốn có một nơi ở ổn định lâu dài.Có lợi thế về vị trí: Ngay mặt đường Đặng Xuân Bảng, Q. Hoàng Mai, Thủ đô ...
      Dự án KĐT Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 74 m2 25,5 triệu/m2
      + căn hộ chung cư 3 PN DT 74 mét vuông.+ bìa đỏ chính chủ (sẵn sàng giao dịch).+ Hỗ trợ vay NH.+ Nội thất: Thêm chút đồ về ở luôn.+ Vị trí: Mặt...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,26 tỷ tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.26 tỷ 50 m2 25,2 triệu/m2
      Tôi có căn hộ mini Minh Khai, gần chợ Gốc Đề, ở ngay 50m2, giá 1.263 tỉ.* Vị trí căn hộ.- Gần các tuyến đường lớn như: Đại Cổ Việt, đường Võ Thị Sáu,...
      Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      - Bán căn hộ chung cư CT11 Kim Văn Kim Lũ - DT 68,34 mét vuông - 2N 2vs.- đc xây dựng ngay phía sau căn hộ CT12 với thiết kế rất ấn tượng. Không...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,98 tỷ tại Đường Đại Từ - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.98 tỷ 71 m2 27,89 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển về quê để ở nên không có nhu cầu sử dụng, vì vậy mình cần bán chung cư tòa OCT2 Bắc Linh Đàm.-DT : 71m. bìa đỏ chính chủ-Thiết kế...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,42 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.42 tỷ 63 m2 22,54 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 PN 2 vệ sinh tầng trung vew đẹp giá cực rẻ thị trường.Chỉ nhỉnh 1xxx tỉ nhanh kẻo hết chỉ một căn duy nhất thôi ạ.Hỗ trợ vay NH...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,18 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.18 tỷ 46 m2 25,66 triệu/m2
      Cần bán căn hộ toà nhà HH3B Linh Đàm Hoàng Mai HN. chung cư tầng trung, dt 46m2, TK 2 PN, 1vệ sinh. full nội thất, mới và hiện đại như hình, người mua...

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      1.95 tỷ 0 m2
      - Bán chung cư Hồng Hà Tower - 89 Thịnh Liệt ( Có Slot oto dưới hầm)-DT 63,1m2.- DT: 56.6m2 thông thủy - 63.1m2 tim tường.- Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh 1...
      Dự án Hồng Hà Tower, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.3 tỷ 45 m2 28,89 triệu/m2
      bán ngay gấp căn 2 ngủ tòa CT12C Kim Văn Kim Lũ.DT tim tường: 45m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia: hướng Đông Nam.Hướng view: Ra đường.Thiết kế chung ...

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 63 m2 30,96 triệu/m2
      "Siêu hot hiếm căn hộ chung cư CC 63m2, 2 Ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 logia tòa CT11 khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, HN.+ Thiết kế; 2 PN, 2...

      Chuyển nhượng căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.65 tỷ 67 m2 24,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 ngủ - HH Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh.- View thoáng không bị che chắn.- căn hộ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hoàng Mai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hoàng Mai ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hoàng Mai giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hoàng Mai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hoàng Mai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho căn hộ tại Hoàng Mai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hoàng Mai. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.