Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Biển Phan Thiết năm 2026

      Có 170 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 460 m2, mặt tiền 11m tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 12,88 tỷ

      12.88 tỷ 460 m2 28 triệu/m2
      * MT kp 2 - p Hàm Tiến- Dt 460m bao gồm 40m thổ cư- Ngang MT đất 11m+ pháp lí sổ riênggiá : 28tr/1m vuôngliên hệ 0848 848 *** Duy
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 202 m2, mặt tiền 8m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 202 m2 12,38 triệu/m2
      Cần bán lô gốc 2 mt 202m2 đường Hàn Mạc Tử P. Phú Hài TP Phan Thiết Bình Thuận.- Vị trí như hình.- Phù hợp xây dựng nhà vườn gần trung tâm phan thiết đường...
      Đường Hàn Mặc Tử, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 645 m2, mặt tiền 8m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 14,84 tỷ

      14.84 tỷ 645 m2 23 triệu/m2
      Bán một số lô vip Tiến Thành, gần Nova World Phan Thiết:Một số lô MT Lạc Long Quân gần Nova:+ Lô 645m2 có 200m2 thổ cư giá 23tr/m2 ngay phân khu Ocean...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp mảnh đất 229 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8,24 tỷ

      8.24 tỷ 229 m2 35,99 triệu/m2
      Cần Bán siêu phẩm, lô góc 3 MT, đất đường nhựa KD!Nguyễn Đình Chiểu, P. Hàm Tiến - TP Phan Thiết - tỉnh Bình Thuận giá rẻ.- Lô góc 3 MT đường.- DT = 229m2.-...

      Sở hữu ngay lô đất nền 6 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 6 m2
      Bán 5500m2 MT đường Lạc Long Quân, Tiến Thành, Phan Thiết- Đã chuyển đổi thương mại dịch vụ và đóng thuế xong- Đã xin đc dự án- Hình thức trả tiền 1 lần-...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay miếng đất 189 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 189 m2 29,11 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sát ngay BV An Phước - trung tâm thành phố Phan Thiết giá rẻ.* Vị trí: Đường nhựa Hồ Ngọc Lâu, P. Phú Trinh.DT: 189 mét vuông...
      Đường Hồ Ngọc Lâu, Phường Phú Trinh, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 200 m2 97,5 triệu/m2
      Bán đất đường Võ Văn Kiệt, P. Phú Thuỷ, TP. Phan Thiết. Khu đông cư dân sinh sống và KD.- DT 200m2 (Ngang 10m Dài 20m).- Đường nhựa 20 vỉa hè 4m rộng rãi.-...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán đất 124 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 124 m2 22,34 triệu/m2
      nền đất có vị trí KD cực kỳ đắc địa, tọa lạc ngay trên MT Lê Thị Hồng Gấm gần ngã 4 Võ Văn Tần, P. Phú Trinh, TP. Phan Thiết.- DT: 124  mét vuông...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Phú Trinh, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 1222 m2, mặt tiền 17m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 1222 m2
      * Gửi tới anh chị đầu tư những nền đất mặt đường Lạc Long Quân, xã Tiến Thành, TP. Phan Thiết, Bình Thuận - gần đại dự án Nova World.Cam kết quy hoạch...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu mảnh đất 950 m2, mặt tiền 15m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 950 m2
      Chính chủ cần bán 3 miếng đất MT đường Lạc Long Quân, xã Tiến Thành, TP. Phan ThiếtMặt sau giáp biển, gần siêu thị dự án Nova World Phan Thiếtpháp lí SHR,...

      Cần bán ngay lô đất 1018 m2 tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 51,99 tỷ

      51.99 tỷ 1018 m2 51,08 triệu/m2
      bất động sản Kim Cương – Khu phố Tây Mũi NéDT 1.018m2 (200m2 SKKD), MT 18,5m – sâu 60m, siêu hiếm.Chỉ 200m ra bãi tắm, 300m tới bãi đá Ông Địa, bao quanh...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 1000 m2 tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 20 tr

      20 triệu 1000 m2 0,02 triệu/m2
      Mặt biển Hàm Tiến + mặt đường nhựa rộng 22m. S= 1000m². P= 20 tỉ. Phù hợp để sở hữu ngay trước thềm tăng giá kỳ vọng sân bay Long Thành và sân bay Phan...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán lô đất 900 m2, mặt tiền 15m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 900 m2
      Gửi tới anh chị đầu tư những mảnh đất mặt đường Lạc Long Quân, xã Tiến Thành, TP. Phan Thiết, Bình Thuận - gần đại dự án Nova WorldCam kết quy hoạch sạch,...

      Chuyển nhượng nền đất 280 m2, mặt tiền 14m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 280 m2 89,29 triệu/m2
      Cặp A2 Mậu Thân, MT chính TP Phan Thiết.- DT 280 mét vuông (14x20m).- QH xây dựng cao tầng.- Giá 25 tỉ.hotline: 0919 080 *** gặp Linh để đc hỗ trợ.đc:...
      Dự án Ocean Dunes, Đường Mậu Thân, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      - Khu đất vàng đầu tư ngay MT đường Huỳnh Thúc Kháng, P. Mũi Né, TP. Phan Thiết.- Đất view biển cho khách nha.- DT: 100m2 - 300m2.- nền thổ cư, hạ tầng đã...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Tài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 95 m2 17,79 triệu/m2
      DT: 95m2 (5x19).Gần nhà thờ, chợ, trường học, QL 1A.Giá đầu tư 1,69 tỉ.liên hệ: 0933 447 ***
      Đường Văn Thánh 3, Phường Phú Tài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 200 m2 92,5 triệu/m2
      Cần bán cặp E6 - E7 Hùng vương - P. Phú Thuỷ - TP Phan Thiết.- DT 200m2 (ngang 10m dài 20m).- Hướng Bắc.- Đang cho thuê 200tr/năm.- Giá chào: 18.5 tỉ làm...
      Đường Đại Lộ Hùng Vương, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán lô đất sổ riêng 300 m2 tại Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 300 m2 16,34 triệu/m2
      🌴 BÁN mảnh đất 2 MT – TRUNG TÂM DU LỊCH MŨI NÉ📍 Diamond Bay, P. Phú Hài – Phan Thiết💰 Giá: 4,950tỷ📐 300m2 (14.6 x 20.5) – 2 MT, đường 10m🧭 Hướng: Tây...
      Tỉnh lộ 706, Phường Phú Hài, Thành phố Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Phan Thiết Bình Thuận cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!