Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Biển Phan Thiết năm 2026

      Có 170 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán lô đất sổ riêng 700 m2, mặt tiền 10m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 12 tỷ

      12 tỷ 700 m2 17,15 triệu/m2
      sang nhượng miếng đất MT đường Nguyễn Hữu Thọ - Mũi Né. Trung tâm resort cạnh đường xuống biển.- DT 700 mét vuông, ngang MT 10m.- Có 40 mét ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp miếng đất 249 m2 tại Phường Phú Trinh - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,73 tỷ

      4.74 tỷ 249 m2 19 triệu/m2
      Bán đất MT Ung Văn Khiêm, Phú Trinh.- DT 249m2.- Lô góc 30m MT Ung Văn Khiêm - Hồ Tùng Mậu.- Vị trí đẹp gần hồ Văn Thánh chuẩn bị triển khai, ngay trung ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Trinh, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 343 m2, mặt tiền 10m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,83 tỷ

      5.84 tỷ 343 m2 17 triệu/m2
      Nhánh Hồ Xuân Hương Mũi Né, đường bê tông ôtô quay đầu.Dt 343m2 bao gồm 253m2 thổ cư.Ngang MT đất 10m, đất 2 MT trước sau vuông vắn rất đẹp và hiếm.pháp ...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 3 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 3 m2
      Bán 3300m2 MT Lạc Long Quân, Tiến Thành, Phan Thiết- Có 1400m2 thổ cư- Bên biển- Cách Đại lộ Danh vọng 1 kilomet (trung tâm của NovaWorld- Gần nhiều...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nền đất 461 m2, mặt tiền 15m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 13,37 tỷ

      13.37 tỷ 461 m2 29 triệu/m2
      MT huỳnh thúc kháng, Mũi Né, Phan ThiếtDT 461 mét vuông, MT 15m. bên đồi view biểnQuy hoạch thổ cư. Gần nova hill và sentosa.Giá 29tr/m2L/H 0966 343...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 650 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 9 tỷ

      9 tỷ 650 m2 13,85 triệu/m2
      Bán miếng đất sát mặt đường Lạc Long Quân, mặt sau giáp biển Tiến Thành, Phan Thiết. Gần đại dự án Novaworld.- MT 11,5m - nở hậu 17m.- Bên cạnh có đường...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 322 m2, mặt tiền 16m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 17 tỷ

      17 tỷ 322 m2 52,8 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất căn biệt thự liên kế.* Vị trí: MTKD đường Lê Đại Hành - F. Phú Thuỷ - TP Phan Thiết.- DT: 322m2 thổ cư (ngang 16m).- Hướng: Nam.*...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh miếng đất 848 m2, mặt tiền 20m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 19 tỷ

      19 tỷ 848 m2 22,41 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán mảnh đất MT đường Lạc Long Quân, Tiến Thành.- DT 848 mét vuông có 150 mét vuông thổ cư.- Lô góc MT 20m vuông vắn.- View...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán lô đất sổ riêng 130 m2, mặt tiền 10m tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 130 m2 16,93 triệu/m2
      Mình bán mảnh đất vuông vức ở gần chợ Hàm Tiến, P. Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận. Từ nhà ra biển 150m, có thể đi thông ra đường Hoà Bình lẫn Nguyễn...
      Đường Hòa Bình, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 398 m2, mặt tiền 9m tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 398 m2 31,41 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán mảnh đất MT đường Xuân Thuỷ, Mũi Né.- DT 398m2 thổ cư.- Cạnh các dự án lớn Sun, Marina, Apec, Sunshine Mũi Né.- ven biển, sân bay,...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng mảnh đất 420 m2 tại Đường Xuân Thủy - Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 420 m2
      Chọn lọc 5 miếng đất đẹp, khu vực Mũi Né, Phan Thiếtvị trí đắc địa, thích hợp xây dựng KD du lịch - nghỉ dưỡng.Gần dự án lớn như SunShine Hòn Rơm,...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mũi Né, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán mảnh đất 4400 m2 tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 4400 m2
      Bán đất mặt biển Mũi Né , DT 4400m² có sẵn 400m² thổ cư , đất vuông đẹp , khu KD nghỉ dưỡng sầm uất , rất phù hợp xây dựng nhà hàng , hotel , khu nghỉ dưỡng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Đường 5, Phường Hàm Tiến, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      MT Võ Văn Kiệt, gần Sở Tài Chính, Kho Bạc, Trường chuyên Trần Hưng Đạo...Gần trục đường Tôn Đức Thắng, đường lớn, rộng thích hợp ở và KD, trung tâm dạy...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 19 m2, mặt tiền 500m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 82 tỷ

      82 tỷ 19 m2 4315,79 triệu/m2
      Đất chính chủ! Tổng DT 19107 mét vuông sẵn thổ cư 500m - nằm trong KDC hiện Hữu.hotline 0978 489 *** hoặc (Zalo 24/24) làm việc chính chủ.Khu quy...
      Đường Lý Tự Trọng, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 1 m2 tại Đường Hồ Quang Cảnh - Thiện Nghiệp - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6 tr

      6 triệu 1 m2 6 triệu/m2
      E còn vài lô vị trí đẹp, giá đầu tư tại Thiện Nghiệp đường 715, Hồ Quang Cảnh, Trần Bình Trọng, Bàu Me, Trần Hữu Xoàng... Cách sân bay 1 kilomet, xung...
      Đường Hồ Quang Cảnh, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất 405 m2, mặt tiền 10m tại Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 405 m2 49,39 triệu/m2
      * Bán miếng đất MT đường Huỳnh Thúc Kháng - cạnh chợ Mũi Né.- DT đất SD 405m2 (full đất CSSX, KD). Đã trừ lộ giới.- DT thực tế là hơn 540m2.- Ngang MT đất...

      Cần bán gấp đất nền 1 m2, mặt tiền 16m tại Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 22 tỷ

      22 tỷ 1 m2 22000 triệu/m2
      Bán đất MT biển Huỳnh Thúc Kháng.- DT 1154m2.- MT đường 16m, mặt biển 34m.- Vị trí đẹp đối diện Centara Mũi Né.- Gần sân bay, cao tốc.- Tiện xây resort,...

      Bán lô đất sổ riêng 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 870 tr

      870 triệu 85 m2 10,24 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất ngay trung tâm P. Phú Thủy, đường bê tông đường Thủ Khoa Huân đi vào, P. Phú Thủy, Phan Thiết.- DT: 85  mét vuông đất ở, thổ cư....
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Phan Thiết Bình Thuận cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!