Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Biển Phan Thiết năm 2026

      Có 170 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Tuy Phong, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 433 m2, mặt tiền 15m tại Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 13 tỷ

      13 tỷ 433 m2 30,03 triệu/m2
      Bán đất MT Võ Hữu, Phú Thuỷ.- Dt 433m2 thổ cư.- MT 15m.- Đường nhựa lớn, cách phố ẩm thực Tuyên Quang 50m. - sát biển Ocean Dune. - Giá 13 tỉ.bìa đỏ chính...
      Đường Võ Hữu, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      bán đất - mtkd - giá rẻ* Vị trí: Lô góc - đường Cao Thắng - P. Bình Hưng - Tp Phan Thiết- DT: 66,9m2 thổ cư- Hướng: hướng Đông Bắc* Tiện ích: Mtkd, dãy...
      Đường Cao Thắng, Phường Bình Hưng, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền 1000 m2 tại Thiện Nghiệp - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 1000 m2
      Vị trí đường Hồ Quang Cảnh là vị trí tiềm năng bậc nhất khu vực Thiện Nghiệp: gần sân bay, ven biển, quy hoạch KDC, và khí hậu mát mẽ quanh năm....thích...
      Đường Hồ Quang Cảnh, Xã Thiện Nghiệp, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán lô đất sổ riêng 1200 m2 tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 1200 m2
      Mặt đường nguyễn đình chiểu, khu phố tây Hàm Tiến. Khu vực sầm uất nhất ở thủ phủ Resort, với Sân Bay và dự án Sun Group sắp khởi công là cú hích lớn...Giới...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu miếng đất 100 m2 tại Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      📌 MT đường Huỳnh Thúc Kháng – Trung tâm du lịch nghỉ dưỡng Mũi Né – Bình Thuận. ✅ Giá chỉ từ 9 tr/m2 – cơ hội hiếm hoi sở hữu đất biển MT với giá...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất 1 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 3 tr

      3 triệu 1 m2 3 triệu/m2
      Bán đất Hàm Kiệm - Tiến Thành giá siêu mềm tháng 10/2023. Vị trí đẹp ngay Novaworld và công viên biển. MT 719B, đường dẫn cao tốc Hàm Kiệm - Tiến Thành...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 650 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 9 tỷ

      9 tỷ 650 m2 13,85 triệu/m2
      Bán miếng đất sát mặt đường Lạc Long Quân, mặt sau giáp biển Tiến Thành, Phan Thiết. Gần đại dự án Novaworld.- MT 11,5m - nở hậu 17m.- Bên cạnh có đường...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất 354 m2, mặt tiền 11m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 354 m2 11,59 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Hàn Mạc Tử - P. Phú Hài - TP Phan Thiết.- Vị trí: Cách biển 200m, gần Chợ, trường, các dự án lớn.- DT: 354 mét vuông ngang 11m5...
      Đường Hàn Mặc Tử, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 367 m2, mặt tiền 17m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 367 m2 19,08 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp MT đường Huỳnh Thúc Kháng, Hàm Tiến.DT: 367 mét vuông có sẵn 154 mét vuông thổ cư.MT 17m.Vị trí: Bên đồi, view sang biển,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán miếng đất 247 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8 tỷ

      8 tỷ 247 m2 32,39 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Tấn Định, Hàm Tiến, Tp Phan Thiết.- DT 247m2 thổ cư.- Lô B view biển.- Đường bê tông oto rộng 10m.- Đối diện đường xuống biển.- Ngay...
      Đường Nguyễn Tấn Định, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp miếng đất 249 m2 tại Phường Phú Trinh - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,73 tỷ

      4.74 tỷ 249 m2 19 triệu/m2
      Bán đất MT Ung Văn Khiêm, Phú Trinh.- DT 249m2.- Lô góc 30m MT Ung Văn Khiêm - Hồ Tùng Mậu.- Vị trí đẹp gần hồ Văn Thánh chuẩn bị triển khai, ngay trung ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Trinh, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 343 m2, mặt tiền 10m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,83 tỷ

      5.84 tỷ 343 m2 17 triệu/m2
      Nhánh Hồ Xuân Hương Mũi Né, đường bê tông ôtô quay đầu.Dt 343m2 bao gồm 253m2 thổ cư.Ngang MT đất 10m, đất 2 MT trước sau vuông vắn rất đẹp và hiếm.pháp ...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 322 m2, mặt tiền 16m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 17 tỷ

      17 tỷ 322 m2 52,8 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất căn biệt thự liên kế.* Vị trí: MTKD đường Lê Đại Hành - F. Phú Thuỷ - TP Phan Thiết.- DT: 322m2 thổ cư (ngang 16m).- Hướng: Nam.*...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh miếng đất 130 m2 tại Phường Thanh Hải - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 130 m2 36,93 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường Võ Văn Dũng, P. Thanh Hải, tp Phan Thiết.- DT 130m2 (8x17).- Hiện trạng đất trống đã xây tường bao, ranh rõ ràng. Lô góc 2 mặt đường...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Thanh Hải, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền 3 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 3 m2
      Bán 3300m2 MT Lạc Long Quân, Tiến Thành, Phan Thiết- Có 1400m2 thổ cư- Bên biển- Cách Đại lộ Danh vọng 1 kilomet (trung tâm của NovaWorld- Gần nhiều...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 2 m2 tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 41 tr

      41 triệu 2 m2 20,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp MT đường Huỳnh Thúc Kháng, Hàm Tiến.DT: 1700m có sẵn 200m thổ cư.MT 19m vuông không lỗiVị trí: Bên đồi, view sang biển, đối diện là...

      Cần bán lô đất sổ riêng 700 m2, mặt tiền 10m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 12 tỷ

      12 tỷ 700 m2 17,15 triệu/m2
      sang nhượng miếng đất MT đường Nguyễn Hữu Thọ - Mũi Né. Trung tâm resort cạnh đường xuống biển.- DT 700 mét vuông, ngang MT 10m.- Có 40 mét ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh miếng đất 848 m2, mặt tiền 20m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 19 tỷ

      19 tỷ 848 m2 22,41 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán mảnh đất MT đường Lạc Long Quân, Tiến Thành.- DT 848 mét vuông có 150 mét vuông thổ cư.- Lô góc MT 20m vuông vắn.- View...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Phan Thiết Bình Thuận cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!