Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Biển Phan Thiết năm 2026

      Có 170 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất 138 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 138 m2 31,16 triệu/m2
      Cần bán Lô đào Duy Tùng gần ngã ba Đào Tấn P. Phú Thuỷ, TP Phan Thiết, Bình Thuận.- DT: 138m2 (ngang 5 dài 27,30).- Hướng Chính Nam.- Không dính Cống.- giá...
      Đường Đào Duy Tùng, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 19 m2, mặt tiền 500m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 82 tỷ

      82 tỷ 19 m2 4315,79 triệu/m2
      Đất chính chủ! Tổng DT 19107 mét vuông sẵn thổ cư 500m - nằm trong KDC hiện Hữu.hotline 0978 489 *** hoặc (Zalo 24/24) làm việc chính chủ.Khu quy...
      Đường Lý Tự Trọng, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh mảnh đất 1 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 18 tr

      18 triệu 1 m2 18 triệu/m2
      Bán đất MT Lạc Long Quân.- DT: 1200 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư.- Cách đại lộ danh vọng 400m.- Lô góc trên đường xuống biển.bìa đỏ chính...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán lô đất sổ riêng 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 870 tr

      870 triệu 85 m2 10,24 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất ngay trung tâm P. Phú Thủy, đường bê tông đường Thủ Khoa Huân đi vào, P. Phú Thủy, Phan Thiết.- DT: 85  mét vuông đất ở, thổ cư....
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 1 m2, mặt tiền 16m tại Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 22 tỷ

      22 tỷ 1 m2 22000 triệu/m2
      Bán đất MT biển Huỳnh Thúc Kháng.- DT 1154m2.- MT đường 16m, mặt biển 34m.- Vị trí đẹp đối diện Centara Mũi Né.- Gần sân bay, cao tốc.- Tiện xây resort,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 203 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 12 tỷ

      12 tỷ 203 m2 59,12 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Nguyễn Đình Chiểu - P. Hàm Tiến - Tp Phan Thiết - Bình Thuận.- Vị trí như hình.- DT: 203 mét vuông (ngang 12m10 dài 18m).-...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất sổ riêng 578 m2, mặt tiền 10m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8,09 tỷ

      8.1 tỷ 578 m2 14 triệu/m2
      Bán đất MT Lạc Long Quân, Tiến Thành.- DT 578 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư, đất có nhà cũ.- MT đường 10.5m.- Bên đồi view biển.- Vị trí gần...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 4 m2, mặt tiền 60m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 4 m2 3750 triệu/m2
      Bán đất đường Võ Nguyên Giáp - P. Hàm Tiến - TP Phan Thiết.- Vị trí: Khu phố 1, trên đồi View Biển, gần các dự án lớn, sân bay.- DT: 3891m2, gồm 2 sổ. Quy...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      MT Võ Văn Kiệt, gần Sở Tài Chính, Kho Bạc, Trường chuyên Trần Hưng Đạo...Gần trục đường Tôn Đức Thắng, đường lớn, rộng thích hợp ở và KD, trung tâm dạy...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất nền 2870 m2 tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá tốt

      Thỏa thuận 2870 m2
      Lô 1:- Bán 8500 mét vuông đất mặt đường Hàm Kiệm - Tiến Thành.- Quy hoạch ra lô góc 3 MT.- Vị trí chuyển đổi 100 phần trăm đất ở.- Cách vòng...
      Đường Hàm Kiệm - Tiến Thành, Xã Tiến Thành, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 1000 m2 tại Thiện Nghiệp - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1000 m2 1,5 triệu/m2
      Thiện nghiệp, tp Phan Thiết, trong KDC. 1000m². Giá 1.5 tỉ. bìa đỏ trao tay. Mặt đường bê tông. Cách sân bay 4 kilomet. #sanbayphanthiet #phanthiet...
      Đường Hồ Quang Cảnh, Xã Thiện Nghiệp, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 370 m2, mặt tiền 20m tại Phan Thiết, giá 7,22 tỷ

      7.22 tỷ 370 m2 19,5 triệu/m2
      Bán nền đất nhỏ mặt đường Huỳnh Thúc Kháng, Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận.DT 370 mét vuông có 154 mét vuông ODT.Cách biển hơn trăm mét.Ngay...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 177 m2 tại Đường Nguyễn Minh Châu - Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,77 tỷ

      1.77 tỷ 177 m2 10 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Minh Châu Mũi Né.DT 177m2 (MT 11m).Nằm ngay trung tâm khu du lịch Mũi Né.Giá 10 tr /m2.pháp lí sổ chính chủ.liên hệ 0946 508 *** Đô.
      Đường Nguyễn Minh Châu, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 130 m2, mặt tiền 4m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 130 m2 12,31 triệu/m2
      Ông anh gửi bán nhà lầu + sân thượng - mới - đẹp - MT chợ Văn Thánh - Phú Tài - TP Phan Thiết - Bình Thuận giá rẻ.+ DT: 130m2, hướng: hướng Tây Nam.+ Tiện...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Tài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 6 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 6 m2
      Bán 5500m2 MT đường Lạc Long Quân, Tiến Thành, Phan Thiết- Đã chuyển đổi thương mại dịch vụ và đóng thuế xong- Đã xin đc dự án- Hình thức trả tiền 1 lần-...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay miếng đất 189 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 189 m2 29,11 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sát ngay BV An Phước - trung tâm thành phố Phan Thiết giá rẻ.* Vị trí: Đường nhựa Hồ Ngọc Lâu, P. Phú Trinh.DT: 189 mét vuông...
      Đường Hồ Ngọc Lâu, Phường Phú Trinh, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nền đất 746 m2, mặt tiền 28m, hướng Bắc tại Tiến Lợi - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 746 m2 10,06 triệu/m2
      Cần bán đất đẹp! Giá ngộp! Chủ hạ giá từ 10 tỉ - xuống còn 7,5 tỉ.* Vị trí: Lô 2 - Đường Trần Quý Cáp - Xã Tiến Lợi - TP Phan Thiết.- DT: 746 mét ...
      Đường Trần Quý Cáp, Xã Tiến Lợi, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 200 m2 97,5 triệu/m2
      Bán đất đường Võ Văn Kiệt, P. Phú Thuỷ, TP. Phan Thiết. Khu đông cư dân sinh sống và KD.- DT 200m2 (Ngang 10m Dài 20m).- Đường nhựa 20 vỉa hè 4m rộng rãi.-...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Phan Thiết Bình Thuận cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Phan Thiết Bình Thuận có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!