Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.192 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 25m tại Đường Phạm Thế Hiển - 8, giá 830 triệu

      830 triệu 55 m2 15,1 triệu/m2
      Chia TS bán ngay 55m2 nhà Phạm Thế Hiển, Q. 8 - gần chợ - có sổ riêng - liên hệ ngay Lâm- Giá đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 55m2, ngang 4m...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cống Quỳnh - 1, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      Cần thanh lý bán nhanh nhà Cống Quỳnh, Q1, 1T 1L - 60m² sổ hồng riêng, Giá 1 tỉ 250 * DT: 5*12m (vuông vắn).* Kết cấu: Nhà mới 1 trệt 1 lầu gồm:...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 24m tại Đường Lê Văn Việt - 9, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 58 m2 18,11 triệu/m2
      Về quê bán nhanh nhà DT 58m2 Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD -DTCN 61m2 nở hậu 1m, ngang 5m dài 12,2m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng ...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 55 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Bình Trưng Tây - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 55 m2 22,73 triệu/m2
      Đường 36, cách Nguyễn Thị Định 50m, Bình Trưng Tây Q. 2. Nhà có sổ hồng, sang tên trong ngày cho khách đc.DT 55m2, ngang 5m, dài 11m. DT sàn 110m2.Kết cấu...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 810 tr

      810 triệu 59 m2 13,73 triệu/m2
      Vỡ nợ bán ngay nhà Hoàng Hoa Thám 59 mét vuông 1T1L giá 810 tr cho thuê 5tr/tháng sổ riêng liên hệ ngay Chú Hào Vợ chồng đứa em họ cần bán...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 63 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - 7, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 63 m2 17,78 triệu/m2
      Cần trả nợ bán nhanh nhà 1T1L Trần Xuân Soạn Q.7-63m²/1.12 tỉ - sổ hồng – XDTD - GẦN CẦU PHÚ MỸ -- sổ hồng từ năm 2016, bao sang sổ.- DT 62m² nở hậu...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 67 m2 tại Đường Nguyễn Tư Nghiêm - Bình Trưng Tây - 2, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 67 m2 15,68 triệu/m2
      bán nhanh nhà 1 trệt 1 lầu ở luôn, nhà còn mới vô ở ngay.Hiện tại đang cho thuê 12tr/tháng theo hộ gia đình.DT công nhận trên sổ 66 mét vuông, nở...
      Đường Nguyễn Tư Nghiêm, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 52 m2 tại Đường 22 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 870 triệu

      870 triệu 52 m2 16,74 triệu/m2
      DT 52 mét vuông. DT sàn 104 mét vuông.- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có sân thượng, gian bếp, phòng...
      Đường 22, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 59 m2 tại Đường Lý Tế Xuyên - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 59 m2 17,8 triệu/m2
      Bán nhà đường Lý Tế Xuyên, Linh Đông, Thủ Đức - 59m - Gần BV Thủ Đức - L/H Lâm Nhà Đẹp Thủ Đức.- DT: 59m (4m x 14,7m).- Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2 WC,...
      Đường Lý Tế Xuyên, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 63 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 63 m2 15,08 triệu/m2
      DT: 63 mét vuông/giá còn thương lượng ngang 5m dài 12,2m, gần đường Phạm Thế Hiển, P. 2, Q. 8, sổ hồng riêng, XDTD, tiện ở KD, nhà còn mới vô ở đc...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 56 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 56 m2 28,4 triệu/m2
      - DTCN 56m2, ngang 4m dài 12,5m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh có sân thượng.- Giá có thỏa thuận.- Có sổ hồng...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp, giá 910 triệu

      910 triệu 58 m2 15,69 triệu/m2
      Nhà hẻm Nguyễn Duy Cung, P12, Gò Vấp.- Giá 910 tr bao sang tên công chứng.- DT: 4.2 x 14m nở hậu, công nhận đủ 58,8m2.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN,...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ngô Quyền - 7 - 5, giá 780 tr

      780 triệu 62 m2 12,59 triệu/m2
      Chủ Ngộp Bán Nhà 62m² Đường Ngô Quyền, P. 7, Q. 5- Nhà Đông Nam, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2015, giấy tờ đầy đủ, đi công chứng ngay trong ...
      Đường Ngô Quyền, Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 890 triệu

      890 triệu 58 m2 15,35 triệu/m2
      Nợ Bán nhà 63 mét vuông  Đ xô viết nghệ tĩnh, Bình Thạnh - giá 890tr ,hẻm 6m,có sổ riêng- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu có 4 phòng ngủ,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Hoàng Xuân Nhị - Phú Trung - Tân Phú, giá 815 tr

      815 triệu 60 m2 13,59 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Hoàng Xuân Nhị, Tân Phú, giá 815 trCó sổ hồngDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô thông...
      Đường Hoàng Xuân Nhị, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 1 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 840 tr

      840 triệu 60 m2 14 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Lạc Long Quân, Q11 giá 840 trCó SHRDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô thông thoáng, MT...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 1, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 7 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 840 tr

      840 triệu 58 m2 14,49 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Nguyễn Trãi, Q. 5, giá 840 trCó SHRDT 58 mét vuông (4mx14.5m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 62 m2 tại Đường Phan Văn Khỏe - 5 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 790 tr

      790 triệu 62 m2 12,75 triệu/m2
      Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị trí đẹp - gần ngay trường học, chợ, TTTM.- Sát bên chợ cách vài chục mét.Nhà đẹp, kết cấu còn rất mới dọn vào ở ...
      Đường Phan Văn Khỏe, Phường 5, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!