Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.192 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông-Nam tại Đường Gò Ô Môi - 7, giá 960 tr

      960 triệu 62 m2 15,49 triệu/m2
      Bán nhà Gò Ô Môi - Phú Thuận - Q7 - 60m2 - Hẻm oto - sổ riêng - liên hệ ngay LâmDTXD: 62m2 - 5m x 12,4m.DTSD: 125m2.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 3...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Chu Trinh - Bình Thạnh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      BÌNH THẠNH - HẺM 5M oto VÀO NGAY NHÀ - NGAY CHỢ BÀ CHIỀU - 2 TẦNG, NHÀ ĐẸP - 50 mét vuông - VUÔNG A4 - 2 tỉ 500 . + Vị trí ngay chợ Bà Chiểu,...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bông Sao - 5 - 8, giá 825 triệu

      825 triệu 62 m2 13,31 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 62m2 Bông Sao, Q. 8, gần chợ - sổ riêng - - Bao ra sổ, , DT 62m2, ngang 5m dài 12,2m, nở hậu 1m.- Kết cấu...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 1 tầng, 71 m2, mặt tiền 8m tại Đường Âu Dương Lân - 3 - 8, giá 850 tr

      850 triệu 71 m2 11,98 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 71 mét vuông Âu Dương Lân, Q. 8, gần chợ - sổ riêng - Bao ra sổ, giá còn thỏa thuận, DT 71 mét...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 720 tr

      720 triệu 63 m2 11,43 triệu/m2
      Ly hôn bán ngay nhà Phạm Phú Thứ 63 mét vuông giá 720 tr , sổ riêng gần chợ tiện KD l.hệ Chú Hào - Bao ra sổ, giá cả thương lượng, DT 63m2,...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 975 tr

      975 triệu 59 m2 16,53 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân.- DTSD thực tế: 59 mét vuông DT sàn: 118 mét vuông.- giá TT: 975 tr không đâu rẻ bằng. 3 PN, 3  phòng ...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 64 m2 16,57 triệu/m2
      DT 64 mét vuông công nhận đủ trong sổ. Giá TT chỉ 1 tỉ 60 tr - sổ riêng, bao sang tên khách mua.Tình trạng nhà ở 1 trệt 1 lầu 3 PN 3  phòng vệ ...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 62 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 129 triệu

      129 triệu 62 m2 2,09 triệu/m2
      Vỡ nợ tôi bán nhanh nhà 63m² Lâm Văn Bền - Q7 - TT 1 tỉ 290 tr - sổ hồng - MT tiện KD - hotline HẠ số điện thoại076876****Hiện số- giá cả thương ...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Số 19 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      - Nhà ngay sau TTTM Giga Mall.- sổ hồng năm 2014.- DT: 60 mét vuông (5m x 12m) nở hậu phía sau 1m.- a/c nào mua nhanh tôi tặng 3 chỉ vàng may mắn.-...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - 3, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      - DTCN 60m2, ngang 4m dài 15m.- Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh có sân thượng.- Giá 1tỷ250 có thỏa thuận.- Có sổ hồng năm 2018 bao sang...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Cao Thắng - 3 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 58 m2 15,87 triệu/m2
      bán nhanh nhà đường Cao Thắng, gần BV Từ Dũ, oto đậu trong nhà - 58m2.- 1 tầng - sổ nở hậu - nhà mới.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, sân thượng.+ Gồm 2 phòng...
      Đường Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 58 m2 19,83 triệu/m2
      - DTCN 58 mét vuông, ngang 4m dài 13m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 2 toilet có sân thượng.- Giá thoả thuận- Có SHR năm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 46 m2 tại Đường Khuông Việt - Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 46 m2 22,94 triệu/m2
      Về quê bán chung cư Đường Khuông Việt, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, sổ hồng riêng. - DTCH 46 mét vuông.- Tầng 07, 4 phòng ngủ 3 phòng ...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Hồ Bá Kiện - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 58 m2 16,38 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Thành Thái, Q. 10, giá 950 trCó sổ hồngDT 58 mét vuông (4.5mx12.8m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ...
      Đường Hồ Bá Kiện, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Linh Đông - Thủ Đức, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,84 triệu/m2
      Nhà còn mới đang cho thuê tháng 8tr/th, giờ sửa sang có thể ở đc hoặc bán sang tay rất có lời.Full TC 60 mét vuông, bao chi phí sang tên.Tiện ích: Gần...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Gò Ô Môi - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 715 triệu

      715 triệu 60 m2 11,92 triệu/m2
      Bán nhà Gò Ô Môi - Phú Thuận - Q7 - DT 60m2 - hẻm oto - sổ riêng - contact duyDTXD: 60m2 - 5m x 12m.DTSD: 125m2.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  phòng ...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 70 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 10 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      L/H: Thanh 0387916471 Cần tiền gấp bán nhà Lê Hồng Phong, Q. 10, 70 mét vuông/1tỷ2, sổ hồng riêng CHÍNH CHỦ+ Nhà ở ngay MT đường Lê Hồng Phong, P....
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 75 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 975 tr

      975 triệu 75 m2 13 triệu/m2
      Vỡ nợ bán nhà 1 Trệt 2 Lầu, đ.Phan Văn Trị, Gò Vấp, 75 mét vuông/975tr gần E-mart- DT: 75 mét vuông, ngang 5m x dài 15m.- DTSD: 150 mét ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!