Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.192 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 59 m2 22,89 triệu/m2
      Kẹt Vốn bán ngay Nhà Đường Vườn Chuối, Q. 3, 1 tỉ 350 tr, Sổ Riêng Chính Chủ,!!CẦN bán ngay!!+ Hiện trạng ngôi nhà còn MỚI dọn vào ở đc ngay.+ Nhà 1 TRỆT...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      KD lỗ bán ngay nhà 1T1L, Hoàng Diệu 2, TĐ, 60m²/1 tỉ 150TR , sổ hồng riêng, gần đại học NH. liên lạc: Thịnh 0795684864/p>- DT: 60m², ngang 4m x dài...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 54 m2 tại Đường Hồ Bá Phấn - Phước Long A - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 930 tr

      930 triệu 54 m2 17,23 triệu/m2
      Nhà nằm gần Trường Ngô Thời Nhiệm, P. Phước Long A, Q. 9, đường lớn oto ra vô tận cửa, cách đường lớn tầm 60m , Vị trí MT đường, gần chợ, nên rất tiện KD...
      Đường Hồ Bá Phấn, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 61 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - 9, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 61 m2 16,89 triệu/m2
      Về quê bán ngay nhà DT 61m2 Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.liên lạc Anh Duy 0792 864 ***- DTCN 61m2 nở hậu 1m, ngang 5m dài 12,2m, không...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - 6, giá 910 tr

      910 triệu 65 m2 14 triệu/m2
      Bán nhà 1 lầu đúc đường Bà Hom, Q. 6 ngay TGDĐ Bà Hom.Vị trí: Nằm trên đường Bà Hom, P. 13, Q6.DT: 65m2. giá cả thỏa thuận.Sổ sẵn sang tên công chứng ...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Đường 2 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 60 m2 17,17 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường số 2, Thủ Đức, giá 1 tỉ 30 trCó SHRDT 60 mét vuông (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 65 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 tr

      910 triệu 65 m2 14 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lầu có 3 PN 3 WC.Có sổ riêng.Không đăng ảo.- Nhà có thể vô ở liền không cần sang sửa.- DT 65 mét vuông ngang 5 dài 13 có nở hậu.- Nhà...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 51 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 51 m2 18,63 triệu/m2
      sổ hồng/950Tr Định cư bán nhà 1T1L Điện Biên Phủ, 51m2 kế đại học Hồng Bàng, sổ hồng, 950TrDT: 66m2, ngang 5m dài 13,6mKết cấu nhà 1 trệt 2 lầu, 4 PN,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 73 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - 7, giá 1,01 tỷ

      1.02 tỷ 73 m2 13,91 triệu/m2
      bán ngay nhà đẹp Lâm Văn Bền , P. Tân Kiểng , Q. 7.DT: 73m2 (5.5 x 13.5m).Giá trả trước 1,015,000,000 tỉ thương lượng, có bớt cho ai thiện chí mua...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 4 - 8, giá 820 tr

      820 triệu 64 m2 12,82 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Phạm Thế Hiển, Q. 8, giá 820 trCó sổ hồngDT 64m² (5mx12.8m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm xe hơi thông...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 60 m2 tại Đường Bắc Hải - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Bắc Hải, Q. 10, giá 980 trCó sổ hồngDT 60 mét vuông (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Tam Hà - Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 60 m2 17,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà Tam Hà, Thủ Đức, giá 1 tỉ 060 trCó sổ hồngDT 60 mét vuông (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô...
      Đường Tam Hà, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 880 triệu

      880 triệu 56 m2 15,72 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, giá 880 trCó sổ hồngDT 56 mét vuông (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 56 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 56 m2 15,9 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Phan Xích Long, Phú Nhuận, giá 890 trCó SHRDT 56 mét vuông (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 56 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 960 tr

      960 triệu 56 m2 17,15 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Lê Văn Sỹ, Q. 3, giá 960 trCó SHRDT 56m² (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông thoáng, MT...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 790 triệu

      790 triệu 60 m2 13,17 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, giá 790 trCó SHRDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm xe hơi thông...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 64 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Long Trường - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 985 tr

      985 triệu 64 m2 15,4 triệu/m2
      Về Quê bán ngay Nhà Đường Lã Xuân Oai, Q. 9, 64m2, 935 tr.- DTCN 64m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 2 toilet có...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 64 m2 tại Đường Bắc Hải - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 985 tr

      985 triệu 64 m2 15,4 triệu/m2
      DT: 64m²(4x16), cách đường lớn 50m- Kết cấu 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ 2WC- Nhà đẹp, thoáng mát, vị trí đẹp, dọn vô ở ngay- hẻm ô tô ra vô thoải...
      Đường Bắc Hải, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!