Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà đẹp 48 m2, hướng Đông tại Đường Âu Cơ - 5 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 48 m2 35,42 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Âu Cơ, 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, 48m²DT 48m², thông số vàng, ngang 4m, dài 12m. Kết cấu nhà 1 tầng đúc, 3 phòng ngủ, 3 nhà...
      Đường Âu Cơ, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 57 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Vườn Chuối - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 920 tr

      920 triệu 57 m2 16,15 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà 1 trệt 1 lầu hẻm xe hơi đường Vườn Chuối, P. 4, Q. 3.DT 57 mét vuông, ngang 4,6m dài 12,3m vuông vắn luôn.Có SHR chính...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây-Nam tại Đường Trần Não - 2, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      bán nhanh 60m2 đất đường Trần Não, Q2, Gần Chợ Đo Đạc, sổ hồng call ngay.0708 438 477- sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- Xây dựng tự do, thổ cư...
      Đường Trần Não, Đường Số 12, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Dương Đình Hội - Phước Long B - 9, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 61 m2 19,19 triệu/m2
      GĐ bán nhanh DT 61m2, nhà Đ. Dương Đình Hội - Q9 - gần BV Q9, sổ riêng - hotline Lâm 0708 438 ***- DTCN 61m2 nở hậu 1m, ngang 5m dài 12,2m, không dính quy...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - 2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 60 m2 23,34 triệu/m2
      Chia TS bán nhà 60m2, Đ. Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền - Q2 - sổ riêng - gần BV QT - liên lạc Lâm - Giá có bớt lộc cho khách mua thiện chí.- DT 60m,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 53 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Não - Bình An - 2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      Chuyển về quê tôi bán nhanh 60m2 nhà đường Trần Não - Q2, gần chợ đo đạc - contact Lâm - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ, 1,2 tỉ - Nhà còn mới...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Phạm Văn Chí - 4 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      0774722132 AN - Cần Tiền Đầu Tư bán nhanh Nhà Đ. Phạm Văn Chí P.4, Q.6, 64 mét vuông, 960triệu- DTCN 64 mét vuông , ngang 4m dài 16m, không...
      Đường Phạm Văn Chí, Phường 4, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 62 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Diệu 2 - Thủ Đức, giá 970 triệu

      970 triệu 62 m2 15,65 triệu/m2
      Vì nợ tôi thiện chí bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu Đ. Hoàng Diệu 2 ngay đại học NH - sổ hồng riêng.- Nội thất hoàn thiện, trả vào ngay.- Vị trí đẹp: Gần chợ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông-Nam tại Đường 34 - Thủ Đức, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Gần chợ Thủ Đức, Vincom Võ Văn Ngân tiện đi lại mua sắm ăn uống KD theo chợ.- Cấu trúc: 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 3 toilet. contact LâmDT:...
      Đường 34, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 35m tại Đường Lê Văn Chí - Thủ Đức, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 66 m2 21,07 triệu/m2
      Li dị chia TS bán 66m2 nhà Đ. Lê Văn Chí - gần đại học Sư Phạm Kỹ Thuật TĐ - giá TT 1,39tỉ - contact.Lâm.- Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - 1, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 58 m2 22,42 triệu/m2
      VỀ QUÊ bán ngay NHÀ DT 60 mét vuông NGUYỄN CẢNH CHÂN Q1,GIÁ 1,3 tỉ-SỔ RIÊNG, GẦN CÔNG AN TP -contact Lâm- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu có 4 phòng ...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 63 m2 26,2 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay 63 mét vuông NHÀ 1LẦU PHAN HUY ÍCH , Q.TB GẦN QUANG TRUNG SỔ RIÊNG TT 1,65 tỉ L/H : LY- Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 61 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Tân, giá 990 triệu

      990 triệu 61 m2 16,23 triệu/m2
      Thanh Lý Gấp Nhà Đ.Tân Hoà Đông , Bình Tân , 61 mét vuông , Giá 990 tr , Hẻm 4m , sổ hồng , gọi ngay 0708-438-477 Lâm Nguyễn Nhà thiết kế 1...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 63 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Man Thiện - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 930 tr

      930 triệu 63 m2 14,77 triệu/m2
      Chia TS bán nhà 65m Đ. Man Thiện, Tăng Nhơn Phú A, Q9, giá 930 tr - call ngay LâmDT đất: 5x12,6m.DTSD: 63m2 (1 trệt, 1 lầu).Tình trạng: Nhà xây đẹp kiên cố...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 59 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Số 19 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 59 m2 21,7 triệu/m2
      Tôi bán nhanh nhà 1T1L đường số 19 Thủ Đức sau Giga Mall - hẻm 6m - sổ hồng - liên lạc Lâm.0708 438 477- Nhà ngay sau TTTM Giga Mall.- sổ hồng năm...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 59 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Số 19 - Thủ Đức, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 59 m2 19,5 triệu/m2
      Tôi bán nhanh nhà 1T1L đường số 19 Thủ Đức sau Giga Mall - hẻm 6m - sổ hồng riêng - gọi ngay Lâm0708 438 477- Nhà ngay sau TTTM Giga Mall.- sổ hồng năm...

      Bán nhà đất 63 m2 tại Đường Cô Bắc - Cô Giang - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 63 m2 19,85 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đường Cô Bắc Q1 - Gần ĐH Văn Lang, Chợ Cầu Ông Lãnh - 63m2 sổ hồng 1T1L - gọi ngay 0774722132 AN- DT 63m2 (4,5*14) công nhận đủ trong...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Dương Đình Nghệ - 8 - 11, giá 990 tr

      990 triệu 60 m2 16,5 triệu/m2
      Vỡ nợ cần bán nhanh Nhà đường Dương ĐÌnh Nghệ 60 mét vuông giá 990 tr call ngay Lâm Xung quanh đầy đủ trường học, chợ, BV, di chuyển các Q....
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường 8, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!