Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà 61 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 61 m2 16,23 triệu/m2
      bán ngay nhà đường Bùi Quang Là, GV gần chợ, DT 61m2 sổ hồng riêng, liên hệ ngay Lâm0708 438477Gần đường Quang Trung 200m, trường cấp 1,2,3, cư dân...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 62 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Minh Phụng - 6 - 6, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 62 m2 18,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố 6m Đ. Minh Phụng, Q6, DT 62m2, KD đông đúc gần ngay chợ Minh Phụng.- Đường rộng 6m, oto tránh nhau, xung quanh quán xá KD...
      Đường Minh Phụng, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 56 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7, giá 970 triệu

      970 triệu 56 m2 17,33 triệu/m2
      bán ngay 58 mét vuông, nhà 1 lầu Bùi Văn Ba, Q7 ngay chợ BVB - contact Lâm - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 64 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8, giá 735 tr

      735 triệu 64 m2 11,49 triệu/m2
      Định Cư Nước Ngoài bán ngay Nhà Tạ Quang Bửu, Q8 64 mét vuông gần chợ, cho thuê 5tr/tháng sổ hồng riêng / hotline Lâm 0708 438 ***- Nhà 1 trệt 1...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Bình Tiên - 3 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 976 tr

      976 triệu 64 m2 15,25 triệu/m2
      0774722132 AN - Thua Lỗ bán nhanh Nhà Đ.Bình Tiên P.3, Q.6, 64 mét vuông, 976triệu- DTCN 64m2 , ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch. - Nhà...
      Đường Bình Tiên, Phường 3, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 835 triệu

      835 triệu 58 m2 14,4 triệu/m2
      call ngay 0774722132 AN - chính chủ bán ngay Nhà Đường Vạn Kiếp, Bt Gần Chợ Bà Chiểu, Dt 58m²/835tr-Sổ Riêng- Gần chợ Bà Chiểu cách 40m cư dân đông đúc.-...
      Phố Vạn Kiếp, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - 1, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 58 m2 19,32 triệu/m2
      Cần vốn KD bán ngay nhà Đ. Cống Quỳnh Q. 1, 58m,1tỷ120 - L/H 0774722132 AN- DTCN 58m, ngang 4.5m dài 12.8m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 61 m2 tại Phường Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 895 tr

      895 triệu 61 m2 14,68 triệu/m2
      Về quê bán nhanh nhà DT 61 mét vuông Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.liên hệ ngay Chị AN 0774722132/p>- DTCN 61m nở hậu 1m, ngang...
      Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 35m tại Đường Man Thiện - 9, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 65 m2 17,24 triệu/m2
      CHIA TS BÁN NHÀ 65 mét vuông Đ.MAN THIỆN , TĂNG NHƠN PHÚ A , Q9/ 1tỉ120TR / gọi ngay LÂMDT đất: 5 x13mDTSD : 65m2 (1 trệt, 1 lầu)Tình trạng: nhà xây...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 30m, hướng Nam tại Đường Tây Hòa - 9, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 50 m2 33,8 triệu/m2
      Li dị bán nhanh nhà 3 phòng ngủ đường Tây Hoà, Q9, 65 mét vuông/ gần chợ Nam Hoà. liên hệ ngay LâmTình trạng nhà 1 trệt, 1 lầu, ở đc.Giá bán ...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Văn Tăng - 9, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      - Bán Nhà Nguyễn Văn Tăng , P.Long Thạnh Mỹ , TP Thủ Đức (Q9 cũ)- DT : 65 (5,2m x 12.5m)- Kết cấu: - 1 trệt 1 lầu 3 PN, 2  nhà vệ sinh, nhà mới và...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 59 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Thị Diệu - Võ Thị Sáu - 3, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 59 m2 39,84 triệu/m2
      Thanh khoản gấp nhà Đ. Nguyễn Thị Diệu - Q. 3 - 59,5 mét vuông - gọi ngay Luân 0708438477/p>DT: 3,5 x 17m (59,5 mét vuông) công nhận đủ.DT sàn:...
      Đường Nguyễn Thị Diệu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Ngô Quyền - 11 - 5, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      DT : 60  mét vuông ( 5m x 12m ) . Hiện trạng : 1 trệt , 1 lầu đúc BTCT, 3  phòng ngủ, 4  toilet. 1 Sân thượng nhỏ cần bán giá 1,2...
      Đường Ngô Quyền, Phường 11, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 18m tại Đường Nghĩa Phát - Tân Bình, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      CHIA TS bán ngay NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU 3 phòng ngủ – NGHĨA PHÁT, TB - NGAY CHỢ 64 mét vuông/1,2 tỉ - liên hệ ngay: LÂM- Nằm gần các tuyến đường...
      Đường Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 24m tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 64 m2 20,94 triệu/m2
      căn nhà phố đường Kinh Dương Vương , P. An Lạc, Q. Bình Tân, Sài Gòn.-DT: 4x16m-Nhà 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.-3 PN , 3 toilet .-Đường trước nhà 7m...
      Đường Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 15m tại Đường Chiến Thắng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 52 m2 25,97 triệu/m2
      nhà mặt tiền PHONG CÁCH NÀNG THƠ 52m² / GIÁ 1,35 tỉ Q.  phòng ngủ - CÓ GÓC VIEW coffee ĐƯỜNG TÀU TP Hà Nội PHỐ - CHILL - LÃNG MẠN🌳giá: 1,350 tỉ (...
      Đường Chiến Thắng, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 62 m2 21,46 triệu/m2
      CHỦ KẸT VỐN KD bán ngay NHÀ 62 mét vuông HẺM 6M 1T1L THÍCH QUẢNG ĐỨC-GIÁ 1,330tỉ-GẦN CHỢ -TIỆN KD-contact PHONG- Nhà còn mới đang cho thuê tháng 10...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 60 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Về quê bán ngay nhà DT 60 mét vuông Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.gọi ngay Lâm 0708438477/p>- DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m,...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!