Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà đẹp 52 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 52 m2 134,62 triệu/m2
      🌈🔥Nhà Vị Trí KD HXT Chu Văn An _ Bình Thạnh _ 7tỉ xíu thỏa thuận_ Dt : 52  mét vuông , 2 tầng , 3 phòng ngủ ,2 nhà vệ sinh . Nhà đẹp ở...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 67 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 67 m2 89,56 triệu/m2
      - Nhà cũ giá rẻ, thuận tiện sữa chữa, xây mới. - Nhà gần chợ Nhị Thiên Đường - chợ trung tâm của khu vực - Vị trí ngay sát...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 43 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      💰 Giá: 8 tỉ 200Tr - Nhà Xây Mới👉Nhà Khu Đồng Bộ hẻm xe hơi 5m Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. 1, Gò Vấp.-Ngang 3,8m x 11m, Nở hậu 4,1m - DTCN: 43 mét ...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 70 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 70 m2 111,43 triệu/m2
      -Tôi bán ngay giảm 1ty bán nhà c4 Lê Quang Đinh,BThanh-DT:4.5x14m-Đang cho thuê 14tr/tháng-3 phòng ngủ,3WC-hẻm xe hơi 5m-SHR chính chủ sang tên...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 22 m2 tại Phố Lò Đúc - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 22 m2 247,73 triệu/m2
      Mô tảMẶT PHỐ VIP NHẤT HAI BÀ TRƯNG- đầy đủ nội thất- XÁCH va li VỀ Ở NGAY- TẦM TIỀN HIẾM 💥💥💥💥+ Vị trí đỉnh cao vài bước ra oto tránh, KD. Tiện ích...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 90 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      Khu nhà toàn căn biệt thự cao cấp và nhà cao tầng đẹp ở Nguyễn Xí, hẻm văn minh yên tĩnh. Toàn dân tri thức.-DT:7x13m-Gồm 4 phòng ngủ khép kín, tổng...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      -Ngộp quá Tôi bán nhanh nhà 2lau Đinh Bộ Lĩnh-DT:4.8x18m-3 phòng ngủ,2WC-Hẻm thoáng an ninh tuyệt đối-SHR chính chủ sang tên ngay 
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 35 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      🌼 Hàng Hiếm - BÌNH THẠNH - Hẻm oto đỗ cửa - Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Bình Thạnh🌼 Giá: 4 tỉ 900 bớt lộc- DT: 4,75 x 7,25m. Công nhận 34mv- Nhà 1 trệt, 1...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 50 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      bán nhanh nhà 5lâu,Nguyên Hồng,6 phòng ngủ,hẻm xe hơi,hơn 7ty+ Nhà mới đẹp với 6 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh. ,,+ hẻm xe hơi, sát...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 39 m2 tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 39 m2 160,26 triệu/m2
      🏠NHÀ Hoàng Hoa Thám,p5, PHÚ NHUẬN💰GIÁ: 6 tỉ 250 tr bớt lộc==============================🎉Lên sóng Siêu Phẩm Phú Nhuận cho gia đình đông người hoặc khai...
      Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 58 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      ✴️🌈Nhà Bùi Đình Tuý , p12 , Bình Thạnh _ 7 tỉ xíu _ oto ngủ Trong nhà .🏡 Dt : 58 mét vuông (4,5*13), Trệt + 2 Lầu , Nhà Đẹp Ở luôn💥 hẻm 5m rộng...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 47 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 47 m2 138,3 triệu/m2
      Tôi bán nhanh nhà 4lau,Nguyễn Khuyến,Bình Thạnh giảm 500tr-3  phòng ngủ, 3 tolet, phòng khách, bếp, nhà ở ngay đầy đủ công năng.,- Vị trí: Nằm gần...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 49 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 49 m2 126,54 triệu/m2
      bán ngay nhà 3lau,Tăng Bạt Hổ,Bình Thạnh#6ty2**Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, Sân thượng. ,,,+DT: 4.85x10m+ Nhà siêu phẩm với 3 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 41 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 41 m2 193,91 triệu/m2
      💸 Giảm giá từ 8ty2 xuống 7,95 tỉ🌈💥 Bùi Đình Túy. P12. Bình thạnh.✅ Nhà hẻm ô tô tận cửa. Hẻm thông tứ hướng. Sát MT✅ Nhà 4 Tầng. Ngang 3m55 nở hậu 3m8...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 60 m2 tại Đường Lê Văn Duyệt - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà Lê Văn Duyệt , Bình Thạnh  👉 Dt :gần 60 mét vuông (4,5*12) , 4 tầng : 3 phòng ngủ,4 phòng vệ sinh .Hẻm rộng 8m oto tránh...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 44 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      🌈💰💥Nhà Nguyễn Văn Đậu , p11, Bình Thanh oto đỗ cửa _ 6,5 tỉ TL🔥Dt :44 mét vuông (4*11) , 2 tầng :2 phòng ngủ ,2 nhà vệ sinh .⚡️SHR...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 76 m2 tại Đường Phan Văn Hân - 17 - Bình Thạnh, giá 14,98 tỷ

      14.98 tỷ 76 m2 197,11 triệu/m2
      -Ngộp quá giảm 3ty bán ngay nhà Phan Văn Hân,BThanh-DT:4x18.5m-hẻm xe hơi: 10m 2 mặt hẻm trước sau cực kì thoáng-4 phòng ngủ,3 toilet,Sân...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 70 m2 tại Đường Lê Văn Duyệt - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 70 m2 120,72 triệu/m2
      -Tôi bán ngay nhà 4lau,Lê Văn Duyệt ,BThanh-DT:70m-Full nội thất-Cho thuê 30tr/tháng-6 phòng ngủ,6WC-Giá ngộp call ngay xem nhà
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!