Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hoàng Diệu 2 - Thủ Đức, giá 875 triệu

      875 triệu 62 m2 14,12 triệu/m2
      Vì nợ tôi thiện chí bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu Đ. Hoàng Diệu 2 ngay đại học NH - sổ hồng riêng.- Nội thất hoàn thiện, trả vào ngay.- Vị trí đẹp: Gần chợ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 64 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - 7, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      Chạy nợ bán ngay nhà Đ. Lâm Văn Bền, Q7 gần chợ Cư Xá NH, DT 64m2 - sổ hồng. liên hệ anh Lâm 0708438477 - Gần trường Trung học cơ sở cư dân...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 59 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 980 triệu

      980 triệu 59 m2 16,62 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm Kha Vạn Cân, Linh Chiểu, Thủ Đức.- DT: (5m x 12m) 59m2.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN 3  nhà vệ sinh 1 bếp 1 pk.- Xung quanh đầy...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 40m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      NH THU HỒi VỐN bán nhanh NHÀ 1T1L , 3 phòng ngủ , 3 phòng vệ sinh , GIÁ 1tỉ650TR , ĐƯỜNG NGUYỄN GIA TRÍ , Q. BÌNH THẠNH 72 mét vuông -...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 25m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 63 m2 19,85 triệu/m2
      Chủ Cần bán ngay Nhà 2 Lầu Gò Vấp , 63m² , giá 1,2tỉ , gọi ngay Lâm + Nhà mới chủ đang ở còn rất mới + kết cấu 1 trệt 1 lầu , 3 PN , có thể tạo thành 4 PN...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 19m tại Đường Tô Hiến Thành - 10, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 56 m2 28,4 triệu/m2
      NHÀ 1 TẦNG 56m² Tô Hiến Thành Q. 10 Chỉ 1 tỉ 590 tr Hẻm 6mBán nhà Tô Hiến Thành P15 Q10 - Nhà xây kiên cố - Cách MT 20m - DT 5m x 11,2m : 56m² - Giá: 1 tỉ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Gần đường Quang Trung 200m , trường cấp 1,2,3, cư dân đông đúc tiện KD. - DT: 5m x 12m gần 60m² vuông vắn rất đẹp. - Nhà vừa xây lại 2019 còn mới dọn...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 23m tại Đường Nguyễn Duy Trinh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      Tiện ích: Gần ủy ban nhân dân P. Phú Hữu , gần trường học , chợ , liên kế đường Nguyễn Duy Trinh - Đất nằm vị trí đẹp, phong thủy tốt, gần trung tâm ,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 48 m2, hướng Nam tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 1 tỷ

      1 tỷ 48 m2 20,84 triệu/m2
      KÈO THƠM TÂN PHÚ 💎💎 1 tỉ (4 ×12) 48m² - Hướng Nam 🌹🌹 CCG Bán Nhà 3 Mặt Hẻm 102 Bình Long , P Phú Thạnh , Q Tân Phú ⚡DT: 4 x 12m (CN đủ: 48m²)...
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 49 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 49 m2 320,41 triệu/m2
      Huỳnh Thúc Kháng mà còn NGÕ ô tô , cất xe trong nhà thì đúng là ngáo giá thật rồi ạ - REREEEEEEEE QUÁAAAAAAAKHÔNG HỢP LÝ HẾT HÀNG LẠI KHÓC NHAAAAHuỳnh Thúc...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 15m tại Phố Mạc Thiên Tích - 5, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 64 m2 19,22 triệu/m2
      KẸT NỢ bán ngay NHÀ TRẢ NỢ - DT 64m² Đ. MẠC THIÊN TÍCH- Q5 - GIÁ 1,23tỉ GẦN TRƯỜNG - L/H LÂM- DT: 64m² ngang 5m dài 12,8m, giá bao sổ 1,23 tỉ còn thỏa ...
      Phố Mạc Thiên Tích, Phường 11, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông-Nam tại Đường Ba Vì - 10, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 68 m2 19,42 triệu/m2
      ĐÁO HẠN NH BÁN NHÀ 1T 1L 68m²/1,32 tỉ BA VÌ , TB GẦN BV115, DỌN vô ở ngay. gọi ngay PHONG- Nhà đẹp Ba Vì P.15, Q.Tb. 1 lầu sân thượng sau mới...
      Đường Ba Vì, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 64 m2 33,6 triệu/m2
      căn nhà phố đường Kinh Dương Vương , P. An Lạc, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh.-DT: 4x16m-Nhà 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.-4 PN ,4 nhà vệ sinh .-Đường...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chi - 9 - 6, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 64 m2 21,25 triệu/m2
      KD Thua Lỗ cần bán nhanh ngôi nhà sổ hồng đường Q. 6 ngay chợ Cây Gõ thuận tiện mua bán, KD.DT 4x16m 3 phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, gian ...
      Đường Nguyễn Đình Chi, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 61 m2 tại Đường Trần Văn Ơn - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 61 m2 20,5 triệu/m2
      bán nhanh đi nước ngoài nhà Đ. Nguyễn Cửu Đàm, 63 mét vuông, hẻm xe hơi, sổ hồng riêng, liên hệ ngay Lâm.DT: 61 mét vuông (4,5 x...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tống Văn Trân - 5 - 11, giá 870 tr

      870 triệu 60 m2 14,5 triệu/m2
      Mở rộng KD bán ngay nhà Đ. Tống Văn Trân - Q11 - 60 mét vuông - hotline Lâm- DTCN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Nhà...
      Đường Tống Văn Trân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Văn Chí - Thủ Đức, giá 930 tr

      930 triệu 61 m2 15,25 triệu/m2
      Bán nhà mới căn hộ góc, 2 phòng ngủ, Đ. Lê Văn Chí, P. Linh Trung, Q. Thủ Đức:- DT 61.4m2, 4x15.4.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân thượng, 2 phòng...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Dạ Nam - 3 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Dạ Nam, P2, Q8. 78m2, sổ hồng, gần chợ, nằm ngay cầu Chữ Y. liên hệ ngay Lâm - Nhà đẹp - giá siêu mềm - siêu hot.hẻm xe hơi...
      Đường Dạ Nam, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!