Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 32 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 32 m2
      Gửi ae MG chạy phụ, có hoa hồng!!!- Vị trí ngay Tân Kỳ Tân Quý - Mã Lò, Bình Tân- Kết cấu 2 lầu sân thượng, gồm 2 phòng ngủ rộng, mỗi phòng có logia...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 82 m2 tại Đường Thuận Giao 3 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 82 m2 32,32 triệu/m2
      Cần Bán Nhà sổ hồng riêng 82m², Giá chỉ 2,65 tỉ thỏa thuận, hỗ trợ NH. pháp lí rõ ràng, công chứng sang tên trong ngày.- ngay chợ Bình Thuận 2, Thuận...
      Đường Thuận Giao 3, Thuận Giao

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 73 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - 14 - 6, giá 5,27 tỷ

      5.27 tỷ 73 m2 72,2 triệu/m2
      NHÀ hẻm xe hơi - TÂN HOÀ ĐÔNG - Q. 6 - NGỢP BANK -73m² - 2 MẶT HẺM - NGANG ĐẸP 6M - 5 tỉ * 73m²(6x12.5), 1 Trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2nvs, nội thất...
      Đường Tân Hòa Đông, 4

      Sở hữu căn nhà 75 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 360 triệu

      360 triệu 75 m2 4,8 triệu/m2
      Vợ chồng ly hôn chia TS cần bán ngay ngôi nhà 1 lầu gần chợ hóc môn DT 70m hướng nam giá 360 tr điện, nước đầy đủ KD buôn bán đc nay cần bán gap không...
      Đường Phan Văn Hớn, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 110 m2 tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 110 m2 165,46 triệu/m2
      + Vị trí: nhà ngõ ô tô con, thông, KD nhỏ, cách ô tô tránh 25m, khu sinh viên đông đúc, thuận tiện đi lại lên Mỹ Đình - Cầu Giấy...- Thiết kế 8 tầng thang...
      Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Phú Nhuận hẻm nhựa xe hơi 171m2 ngang 6m3*28 nhà nát tiện xây mới chỉ 98tr/m2

      Thỏa thuận 171 m2
      Phú Nhuận hẻm nhựa xe hơi 171m2 ngang 6m3*28 nhà nát tiện xây mới chỉ 98tr/m2- Diện tích CN 171m2 - Hẻm nhựa oto ngủ trong nhà- Gần mặt tiền- Khu đất...
      Đường Đường Thích Quảng Đức, Phường Phường 5, Quận Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 40 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - 12, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 40 m2 45 triệu/m2
      Do cần số vốn làm ăn nên tôi bán nhanh ngôi nhà ngay vị trí Nguyễn Ảnh Thủ, sát chợ Hiệp Thành Q. 12 - Kết cấu : 1 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ rộng...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 56 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      -Vị trí: Trần Bình Trọng, P. 5, Bình Thạnh. Thuận tiện di chuyển ra Ohan Đăng Lưu-Phạm Văn Đồng.-Hẽm xe oto thông thẳng một trục .-DT 56m² công nhận đủ:...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 40 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Nhà Ngọc Thụy, 5 tầng, có sân rộng thoáng sáng, đẹp nhất khuNhà có view hồ rất thích thoáng mátNhà 5 tầng mớiMô tả: Tầng 1: Thông sàn, bếp,  phòng...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 125 m2 tại Đường Khiếu Năng Tĩnh - An Lạc A - Bình Tân, giá 9,89 tỷ

      9.89 tỷ 125 m2 79,12 triệu/m2
      -Tôi bán để trả nợ NH ngôi nhà 5lau,Khiếu Năng Tĩnh,BTan-DT:6x20m-hẻm xe hơi chạy thoải mái-Khu đông dân,dân trí cao,vào ở đc liền ngay-Nhà Tôi xây ở rất...
      Đường Khiếu Năng Tĩnh, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 102 m2 tại Đường Phước Hưng - Phước Hải - Long Điền, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 102 m2 19,12 triệu/m2
      Nhà vừa xây khu vực xã Phước Hưng,BRVT cách biển Long Hải khoản 5km-DT 102m² (5x20,5) sẵn 80m² thổ cư-KDC hiện hữu tiện ích xung quanh như chợ, shop, bách...
      Đường Phước Hưng - Phước Hải, Xã Phước Hưng, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà shr 33 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 33 m2 242,43 triệu/m2
      Gấp! Nhà 5 tấng hotlineP Q10,thông tứ phương,nở hậu 8tỷ+ pháp lí: giấy phép xây dựng, hồ sơ hoàn công đầy đủ, SHR năm 2022+ Kết cấu: Nhà 1 Trệt, 3 lầu,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 35 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Bán nhà lô góc Trương Định, Hai Bà Trưng, full tiện ích, 35m, giá chỉ nhỉnh 4 tỷ vào ở ngay.Nhà ngõ 281 Trương Định, nằm ở quận tiện lên...
      Ngõ 281 Trương Định Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Bình Chuẩn 20 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 45 m2 41,12 triệu/m2
      - Nhà sổ hồng dân tự xây rất chắc chắn, gần Nhà thờ Bà Trà, ngã 4 Bình Chuẩn, - Nhà 1 trệt 1 lầu 1 tum, sân thượng thoáng mát- DT 45m² gồm 1 phòng thờ, 2...
      Đường Bình Chuẩn 20, Bình Chuẩn

      Cần bán ngay căn nhà 82 m2 tại Đường Thuận Giao 3 - Thuận Giao - Thuận An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 82 m2 32,32 triệu/m2
      Cần Bán Nhà sổ hồng 82 mét vuông, Giá chỉ 2,65 tỉ thỏa thuận, hỗ trợ NH. pháp lí rõ ràng, công chứng sang tên trong ngày.- ngay chợ Bình Thuận 2,...
      Đường Thuận Giao 3, Thuận Giao

      Sở hữu nhà sổ riêng 55,7000007629395 m2 tại Đường 1 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 55,71 m2 115,8 triệu/m2
      - Nhà hẻm Đường số 1, P. 11, Gò Vấp, Hẻm 3m cách mặt đường ô tô vài căn. Khu nội bộ an ninh dân trí cao.- DT 4,6x13m, Cn 55,7 m².- Hiện trạng trệt 2 lầu,...
      Đường 1, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 47 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 47 m2 91,49 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn 47 m², giá 4 tỉ 3, trung tâm Q. Ba Đình, vị trí đẹp, cách Lăng Bác và Hồ Tây chỉ vào ph di chuyển. Nhà 3 mặt thoáng.Khu vực xung quanh có...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 125 m2 tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 125 m2 150,4 triệu/m2
      + Nhà khu trung tâm cho thuê, khách đông, tranh nhau xem phòng.+ Chỉ 10 ph tới tất các trường đại học lớn của TP Hà Nội: Quốc Gia, Sư Phạm, Báo Chí,...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!