Thông tin mô tả
Sổ hoàn công vào năm 2018. Nhà đúc bê tông cốt thép chắc chắn.
Nhà nằm gần
Có thể đầu tư cho thuê trên 15tr/tháng.
Giá: 2,83 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 47,17 Triệu/m2
1013389
Mua bán
Nhà nằm gần
Có thể đầu tư cho thuê trên 15tr/tháng.
Hiền Thương
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2