Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà 117 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Đông Hưng Thuận - 12, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 117 m2 56,42 triệu/m2
      - nhà c4 gồm 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh sân nhà rộng để đc xe oto 7 chỗ bán tải...- Tiện ích xung quanh: kv trung tâm, tiện ích: chợ, siêu thị,...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 66 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 66 m2 134,85 triệu/m2
      -Ngộp NH Tôi bán ngay nhà 5lau,Phan Văn Trị,BThanh-DT:66m-4 phòng ngủ,3WC-hẻm xe hơi đậu trước nhà thoải mái-Kiến trúc sư tâm huyết thiết kế nhà...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 32 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 21B - Bích Hòa - Thanh Oai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 32 m2
      Vị trí:+ Gần chợ, ủy ban nhân dân Bích Hòa.Gần Xốm Hà Đông+ Cách đường Vành Đai 4. 100m+ Cách đường lớn QL21 100m.+ Xung quanh các tiện ích: Chợ đầu mối...
      Đường 21B, Xã Bích Hòa, Huyện Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Cây Trâm - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 860 tr

      860 triệu 60 m2 14,34 triệu/m2
      Cần Tiền Chữa Bệnh bán nhanh, Đ. Cây Trâm, Q. Gò Vấp, DT 60m2, sổ hồng riêng- DTCN 60m2, ngang 4m dài 15m- Nhà 1T2L, 4 phòng ngủ 3 toilet có...
      Đường Cây Trâm, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 64 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 64 m2 15,16 triệu/m2
      - DTCN 64m2 , ngang 4m dài 16m, diện tích sử dụng: 192 mét vuông.- Nhà 1T2L, 4 phòng ngủ 3 toilet.- Giá 970 tr có thỏa thuận.- Có SHR...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7, giá 860 tr

      860 triệu 55 m2 15,64 triệu/m2
      Cần Tiền bán nhanh Nhà Đ. Bùi Văn Ba, Q.7, DT: 55 mét vuông, sổ hồng- DTCN 55 mét vuông, ngang 5m dài 11m, diện tích sử dụng =>...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Gò Ô Môi - Phú Thuận - 7, giá 978 tr

      978 triệu 60 m2 16,3 triệu/m2
      Bán nhà Đường Gò Ô Môi, P. Phú Thuận, Q. 7 - DT 60 mét vuông - hẻm oto - sổ hồng riêng.DTXD: 60 mét vuông - 5m x 12m.DTSD: 125 mét ...
      Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 925 triệu

      925 triệu 58 m2 15,95 triệu/m2
      - DTCN 58m2 , ngang 4m dài hơn 14m- Nhà 1T2L, 4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh có sân thượng- Giá 925 tr có thỏa thuận- Có sổ hồng năm 2018 bao...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 60 m2 tại Đường Bắc Hải - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 835 triệu

      835 triệu 60 m2 13,92 triệu/m2
      Bán Nhà 1T2L, Đ. Bắc Hải, Q10, DT: 60 mét vuông, sổ hồng- DTCN 60m2, ngang 5m dài 12m- Nhà 1T2L, 4 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng.- Giá...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 58 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 955 tr

      955 triệu 58 m2 16,47 triệu/m2
      - DTCN 58 mét vuông , ngang 4m dài hơn 14m- Nhà 1T2L, 4 phòng ngủ 3 toilet có sân thượng- Giá 955 tr có thỏa thuận- Có sổ hồng năm 2018...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 560 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tuệ Tĩnh - Long Toàn - Bà Rịa, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 560 m2 19,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ gửi bán ngay ngôi nhà 1 Trệt, 2 Lầu MT nhựa vỉa hè đường Tuệ Tĩnh - P. Long Toàn - TP Bà Rịa.DT: 560m2Nhà xây dựng rất tâm huyết gồm: 4 PN, 2...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Long Toàn, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà đất 60 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 945 triệu

      945 triệu 60 m2 15,75 triệu/m2
      Cần vốn KD bán ngay nhà, Đ. Bùi Minh Trực, P. 5, Q. 8, 60 mét vuông - liên lạc Lâm.- DTCN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m, không dính quy...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 62 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 62 m2 233,88 triệu/m2
      Nhà ôtô đỗ cửa Nguyễn Ngọc Vũ, căn hộ góc 2 thoáng, ô chờ thang máy, 62 mét vuông x 5 tầng 6 phòng ngủ.Giá 14.5 tỉ (Có thỏa thuận).ô tô đỗ...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 92 m2 tại Đường Cư Xá Phú Lâm A - 12 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      NHÀ 2 MT GIÁP HẬU GIANG - CƯ XÁ PHÚ LÂM A - 5 TẦNG THANG MÁY MỚI ĐẸP LUNG - TẶNG nội thất đầy đủ CAO CẤP CHÂU ÂU CÔNG NGHỆ HIỆN ĐẠI. căn nhà phố...
      Đường Cư Xá Phú Lâm A, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 69 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long A - Thủ Đức, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 69 m2 16,24 triệu/m2
      Săn ngay! duy nhất ở Đỗ Xuân Hợp 69 mét vuông/ 1 tỉ120 tr, cho thuê 12tr/tháng, sang tạp hóaNgày đăng: Hôm nayVề quê bán nhanh nhà 1T 2L/5 phòng...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 69 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 69 m2 17,54 triệu/m2
      🚗🚒oto NGỦ TẬN BẾP - HẺM NHỰA 6M THÔNG TỨ TUNG - 69M - 2 TẦNG BTCT - CHỈ 1 tỉ210 - ĐƯỜNG D2 - BT - CHỦ GẤP BÁN ĐI NƯỚC NGOÀI. 🔥🔥👉 Mô tả:❇️ Hẻm nhựa 6m...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 60 m2 20,34 triệu/m2
      DTCN 60m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh có sân thượng.- giá cả thỏa thuận có thỏa thuận.- Có...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 62 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 62 m2 309,68 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mới 5 tầng có thang máy Hoàng Quốc Việt 2 mặt ngõ ôtô đỗ cửa, 62m2, MT 5m.Ngõ ô tô - thang máy - 2 mặt ngõ - nhà mới.+ Nhà xây mới, đầy đủ ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!