Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Hồ Thị Kỷ - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 33 m2 248,49 triệu/m2
      Nhà 5 tấm khu Hồ Thị Kỷ Q10 cần bán giá rẻDT 33 mét vuông (3m1x11m);DT sàn 119 mét vuôngKết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượngNhà nở hậu, không dính...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 225 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Âu Cơ - Hòa Long, giá 10,12 tỷ

      10.13 tỷ 225 m2 45 triệu/m2
      🏭 Bán đất tặng xưởng - Đường rộng 10m, giá cực tốt chỉ 45 tr/ mét vuông tại Hòa Long, Bắc Ninh 🏭DT: 225 mét vuôngMT: 10mGiá bán: 45...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Long, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán căn nhà riêng 75 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lê Hồng Phong - Tân Bình - Dĩ An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      căn nhà phố khu dân cư Đại Quang, gần ngã 4 Chiêu Liêu, P. Tân Bình, TP Dĩ An.Nhà 3,5 tỉ TL - 75 mét vuông (5x15m). Thổ cư 100 phần trăm....
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 165 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 165 m2 47,88 triệu/m2
      * Nhà 1 trệt 2 lầu, sân rộng để ô tô 2 chiếc.- ngôi nhà phố XTT6 (Nguyễn Thị Thử) Gần Công Viên Sinh Thái Hóc Môn, Công viên RinRin Park. * DT 5m x...
      Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      HXH Bùi Đình Túy - 50m2 - 4 Tầng - Sổ vuông - hẻm dân trí nhỉnh 7 tỷ

      Thỏa thuận 50 m2
      HXH Bùi Đình Túy - 50m2 - 4 Tầng -  Sổ vuông - hẻm dân trí nhỉnh 7 tỷMô tả:- Hẻm xe hơi 7 chỗ ngủ trong nhà.- Diện tích : 3.5x14.3m- Kết cấu: 4 tầng...
      Đường Đường Bùi Đình Túy, Phường Phường 24, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

Thỏa thuận 50 m2

      Cần bán gấp nhà 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Huê - Hóc Môn, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Nhà ở trong KDC hiện hữu, ổn định, an ninh, thông thoáng, giao thông đi lại thuận tiện:- Đi QL 22, Trường Chinh, Phan Văn Hớn, Công Hoà - Nhà gần Chợ Cây...
      Đường Nguyễn Thị Huê, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 42 m2 tại Đường Liên Khu 2-5 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 42 m2 96,43 triệu/m2
      HOT - NGAY TÂN HOÀ ĐÔNG - KỀ BÊN ngã 4 4 XÃ - BÌNH TÂN - 42 mét vuông - 3  phòng ngủ - HẺM ĐẸP THÔNG - SỔ NỞ HẬU HOÀN CÔNG ĐỦ - VÀI BƯỚC RA MT+...
      Đường Liên Khu 2-5, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 48 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 48 m2 95,84 triệu/m2
      NHÀ 2 TẤM ĐÚC BTCT - hẻm ô tô - CÁCH MT ĐƯỜNG 20MHương lộ 2, p. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.Mô tả:- Giá: 4.6 tỉ.- Kết cấu 1 Trệt 1 lầu đúc BTCT, 2...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 44 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 44 m2 102,28 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP đc TÀI LỘC HẺM oto 1 TRỤC NGAY CẠNH TÊN LỬA BÌNH TÂN.Hẻm 588/ Tỉnh lộ 10, P Bình trị đông Q. Bình Tân.+ Giá 4.5 tỉ+ Công nhận đủ 44 mét ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường 12 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 30 m2 99,67 triệu/m2
      ĐẸP LUNG LINH - TẶNG nội thất đầy đủ - SÁT LÊ VĂN QUỚI - GIÁP TÂN PHÚ - hẻm ô tô TỚI NHÀ - SỔ HOÀN CÔNG ĐỦ - TRUNG TÂM TIỆN ĐI LẠIhẻm xe hơi Đường số...
      Đường 12, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2, hướng Nam tại Đường 2 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 32 m2 92,19 triệu/m2
      Nhà ngay Cầu Ông Dầu, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.+ DT: 32 mét vuông = 6,2 × 5,3m+ 1 trệt, lửng, mua về xây mới DT vuông vắn đẹp.+ Hẻm trước nhà 3.5m.
      Đường 2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      51m2 - ngang 4.2*12.5 HXH vào nhà Nguyễn Xí đoạn 2 chiều - 4 tầng - 3pn Hẻm an ninh dân trí

      Thỏa thuận 51 m2
      51M2 - NGANG 4.2*12 HẺM XE HƠI VÔ NHÀ NGUYỄN XÍ - 4 TẦNG - AN NINH - CHỈ 8.1 TỶMô tả- Kết cấu: trệt 2 lầu sân thượng.,- Gồm: 3 phòng ngủ, 3 tolet, phòng...
      Phố Phố Nguyễn Xí, Phường Phường 13, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7, giá 890 triệu

      890 triệu 70 m2 12,72 triệu/m2
      CẦN bán ngay NHÀ BÙI VĂN BA 1T1L 70m² CHỈ 1tỷ190 tr sổ hồng riêng GẦN CHỢ BÙI VĂN BA- Vị trí đẹp chỉ cách chợ Bùi Văn Ba 200m, tiện KD mua bán, cho thuê...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 27 m2, hướng Đông tại Đường Đê La Thành - Ba Đình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 27 m2 181,49 triệu/m2
      NHÀ LÔ GÓC - NGÕ TRƯỚC NHÀ 3M - CÁCH MẶT PHỐ ĐÊ LA THÀNH 50M + Tầng 1 : Phòng khách + khu vực bếp +  phòng vệ sinh. + Tầng lửng : Phòng...
      Đường Đê La Thành, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 51 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 51 m2 129,42 triệu/m2
      Khu nhà gần sát Vạn phúc City – p Hiệp Bình Phước – Thủ Đức– DT : 4,5 x11,5 và 4,6 x11– Thiết kế : 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng– NThủ đô Hà Nội thật cơ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 220 m2, hướng Nam tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - 12, giá 6,77 tỷ

      6.77 tỷ 220 m2 30,78 triệu/m2
      🌹𝐧𝐡𝒂̀ 1/ 𝑯𝒂̀ 𝑯𝒖𝒚 𝑮𝒊𝒂́𝒑  𝐩𝐡𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐚̣𝐧𝐡 𝐥𝐨̣̂𝐜 𝒏𝒈𝒂𝒚 𝒄𝒂̂̀𝒖 𝑨𝒏 𝑳𝒐̣̂𝒄 𝒈𝒊𝒂́𝒑 𝑮𝒐̀ 𝑽𝒂̂́𝒑. 𝑪𝒉𝒊̉ 𝒄𝒐̀𝒏 4...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 80 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      + Nhà ngay sát trường đại học Quốc Gia, Sư Phạm, Báo Chí lo gì thiếu khách thuê.+ Thiết kế 8 tầng TM, tổng 24 phòng cho thuê.+ Các phòng khép kín, trang...
      Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!