Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Đông Hưng Thuận - 12, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 54 m2 40,75 triệu/m2
      ngôi nhà đáng tham khảo ở Q. 12, Đường Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng ThuậnNhà cực kỳ thích hợp cho những ai đang có tài chính tầm 2.5 tỉ quay đầuĐảm bảo có...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 899 tr

      899 triệu 60 m2 14,99 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Phạm Thế Hiển, Q. 8, giá 899 trCó SHRDT 60m² (4mx15m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô tô thông thoáng,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 73 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 12 - 10, giá 976 tr

      976 triệu 73 m2 13,37 triệu/m2
      Mổ tim cho cháu bán nhà Đường Nguyễn Tri Phương, P. 12, Q. 10, gần BV 73m2, gần cầu vượt 3/2 - sổ hồng ở liền. liên hệ HẬU 0794062948.Nhà gần chợ tiện...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 32m tại Đường Triều Khúc - Thanh Trì, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 32 m2 181,25 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp nhà siêu đẹp dọn tới Ở Ngay Có Luôn Dòng Tiền Hàng Tháng Thuê nhà.MT: 3,2  mét vuông.- Vị trí đắc địa Sinh Viên Bậc nhất Nhiều...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 60 m2 tại Đường Số 18 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Nhà đẹp 1 trệt 2 lầu ngay Đường số 18, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. sổ hồng DT: 60m2 Kết Cấu: Nhà 1 trệt, 2 Lầu, 4 PN lớn, 3  toilet, có...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 52 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 52 m2 61,54 triệu/m2
      Đường Đào Duy Anh, P. 15, Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh Gần Coopmart Nguyễn Kiệm, công viên Gia Định, cách sân bay 7 ph di chuyển DT :...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 15, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 48 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 48 m2 56,25 triệu/m2
      Đường Phạm Văn Hai, P. 3, Tân BìnhNhà đẹp thiết kế siêu xinh, thích hợp cho gia đình nhỏ, tặng ngay nội thất hiện đại khi mua nhàMua ngay giá chỉ 2.7 tỉDT:...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 65 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 65 m2 243,08 triệu/m2
      - Đường trước nhà rộng 2-2,5m oto vào tận nhà- Cách đường mặt phố Dịch Vọng hơn 50m.- Gần bãi đỗ oto, chợ, công viên Cầu Giấy, ga tàu trên cao, gần các...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 460 m2, hướng Tây tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - Phước Hội - La Gi, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 460 m2 12,4 triệu/m2
      💥Chủ ngộp bank cần thanh lý gấp nhà căn biệt thự vừa xây 1 năm còn mới toanh, Ngay P. Phước Hội, cách Đường Đinh Bộ Lĩnh ~ 200m. Nhà gồm: 1 Trệt, 1 lầu,...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Phước Hội, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh căn nhà 127 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Quốc lộ 22A - Trảng Bàng, giá 600 triệu

      600 triệu 127 m2 4,73 triệu/m2
      Vị Trí: Ấp Tịnh Phong, Xã An Tịnh, TX Trảng Bàng.DT: 5x25 (127,4m²), đường nhựa 5m.Kết Cấu: 1 trệt 1 lửng.tầng một: Sân để oto, phòng khách, nhà bếp, PN,...
      Đường Quốc lộ 22A, Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 54 m2 tại Phường 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 54 m2 50,93 triệu/m2
      Siêu phẩm 1 trệt 2 lầu ngay Nguyễn Oanh, P. 10, Gò Vấp.DT: 54m2 Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 3 PN, 3  toilet, có logia Nhà đang trống,...
      Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 52 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Long Biên, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 52 m2 121,16 triệu/m2
       + Nhà NGỌC THỤY, LONG BIÊN, sân cổng rộng rãi, nhiều cây xanh mát, ở sướng, đáng sở hữusiêu hiếm TRONG PHÂN KHÚC, ô tô ĐỖ CỬA, GẦN MỌI TIỆN ÍCH, NHÀ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 52 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 52 m2 50 triệu/m2
      Còn một căn duy nhất đường Bùi Quang Là, P. 12, Gò Vấp, HCMGần Emart Phan Huy Ích, tuyến đường có nhiều hàng quán KD, thuận tiện cho thuê KDDT 52m2Kết cấu:...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 39 m2 tại Phường Thạnh Lộc - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 39 m2 30 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Nhà Q. 12 P. Thạnh Lộc✅Bán nhà Đường Thạnh Lộc 40 P. thạnh Lộc Q12✅DT : 3,5 x 10m- Đường ô tô 4M✅Thiết kế : 1 trệt 1 lầu đúc 2 PN...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 54 m2 tại Đường 18 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      Đường số 18, P. Hiệp Bình Chánh, Tp Thủ Đức- Gần TTTM Giga Mall, ngã 4 Bình tr,...- Thuận tiện di chuyển các Q.: Bình Thạnh, Gò Vấp, chợ Thủ Đức,... -...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 78 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 78 m2 126,93 triệu/m2
      Nhà 5 tầng phố Láng 50/78mv chỉ 💰💰💰9,9 tỉ lại còn thỏa thuận BA BƯỚC RA MẶT PHỐ - MẶT NGÕ THÔNG RỘNG - CẢI TẠO THÀNH căn hộ MINI CHO THUÊ DÒNG TIỀN...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 52 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 52 m2 48,08 triệu/m2
      Bán nhà đẹp giá cực kỳ ưu đãi trên đường Nhất Chi Mai, P. 13, Tân Bình, Tp TP.HCM Gần trường cấp 1 Thân Nhân Trung,  sân bay, xung quanh nhiều...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 30 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 30 m2 62,67 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3  nhà vệ sinh, 1 sân phơi- Nhà mới, thiết kế hiện đại, thoáng đãng- Hẻm rộng, an ninh, dân trí cao- Vị trí đắc địa,...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!