Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      NGỌC THỤY - SIÊU PHẨM 40m2*5T | MẶT NGÕ RỘNG | 6 TỶ | KINH DOANH | CHO THUÊ 20TR/THÁNG

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Mặt ngõ Ngọc Thuỵ 40m2 5tầng mt 3,8 m giá chỉ 6tỷNhà mới lô góc - 3gác tránh Thông ra đường Hồng Tiến - Kinh doanh nhỏ - Vị trí đắc địa - tiện ích xung...
      Đường Đường Ngọc Thụy, Phường Phường Ngọc Thụy, Quận Quận Long Biên, Hà Nội

      CỔ NHUẾ 40m2*5T | NHỈNH 6 TỶ | VỊ TRÍ VÀNG, 2 PHỐ, FULL NỘI THẤT, SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      HOT NHẤT CỔ NHUẾ VÔ ĐỊCH TẦM GIÁ NHỈNH 6 TỶ.CỔ NHUẾ 40M2*5T, TRỌN VẸN TIỆN ÍCH KHU VỰC, HỒ ĐIỀU HÒA , CÔNG VIÊN, SIÊU THỊ METRO…-Vị trí cách phố 20M-Mặt...
      Đường Đường Cổ Nhuế, Phường Phường Cổ Nhuế 1, Quận Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      BÁN NHÀ QUẬN 7 LÊ VĂN LƯƠNG, TÂN HƯNG. DT: 3 X 8M, 1 LẦU

      2.3 tỷ 24 m2 95,84 triệu/m2
      🌹 CÓ HOA HỒNG A/CE MÔI GIỚI 🌹---⚜️ MÔ TẢ ⚜️---Diện tích: 3m x 8m (24 m2) ; Hướng: BắcKết cấu: Tầng trệt + 1 Lầu, 2PN, 2WCPháp lý: Sổ...
      Đường Đường Lê Văn Lương, Phường Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ QUẬN 7 LÊ VĂN LƯƠNG, TÂN HƯNG. DT: 3 X 8M, 1 LẦU

      2.3 tỷ 24 m2 95,84 triệu/m2

      BÁN NHÀ QUẬN 7 LÊ VĂN LƯƠNG, TÂN HƯNG. DT: 3 X 8M, 1 LẦU

      2.3 tỷ 24 m2 95,84 triệu/m2

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 24 m2 tại Đường Lê Quang Định - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 24 m2 106,25 triệu/m2
      Bán nhà P. 1, Q. Gò Vấp Lê Quang Định 1 trệt 1 lầu.NHÀ MỚI Ở NGAY - RẤT PHÙ HỢP VỚI GIA ĐÌNH NHỎ - MUA CHO THUÊ 7TR/THÁNG - SỔ VAY BANK 1.7 tỉ.Nhà mới sửa...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Phạm Thị Giây - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 60 m2 39,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI KENG 1 LẦU 1/30M NGUYỄN THỊ THẢNH , THỚI TAM THÔN ,HÓC MÔN Mã sp : 315 - DT 4* 15 đúc 1 lâu có 3 PN , 2 vệ sinh trên dưới , có logia thoáng mát...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp An Dương, Tây Hồ. Full nội thất, ở ngay. Nhà thoáng trước, sau. 50m ra phố oto tránh

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      💥💥💥Bán nhà ngõ An Dương Tây Hồ- Thanh Niên phi thẳng 🎊🎊Vị trí căn nhà Nhà 5 tầng, đẹp mắt,👉Thiết kế hợp lý, hiện đại, chắc chắn, kiên cố,Rộng...
      đường đường An Dương, Phường Phường Yên Phụ, Quận Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà gần Nhà Thờ, công viên Thái Hà, 50m ra phố Nguyễn Lương Bằng sầm uất

      10.3 tỷ 42 m2 245,24 triệu/m2
      💥💥Nhà bán ngõ Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa💥💥👉Gần Vườn hoa Thái Hà, thể dục sáng tối nâng cao sức khoẻ 💯👉 Vị Trí nhà vài mét ra mặt ngõ ô tô...
      Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Quang Trung, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 32 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 32 m2
      Vị trí: P. 14, Tân Bình, khu Bàu Cát, đường trước nhà rộng 8m, lề 1m.DT: Nhà 1 trệt, 2 lầu với tổng cộng 3 PN rộng rãi và thoải mái.Tiện ích: SHR chính chủ,...
      Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 37 m2 tại Đường Hòa Hưng - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 37 m2 105,41 triệu/m2
      Bán Nhà Trung Tâm HÒA HƯNG Q. 10 - Giáp Q. 3 & Q. 1Giá: 3,9 tỉDT: 37m²Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượngMô tả:Vị trí đắc địa, nằm trong hẻm an ninh, hẻm...
      Đường Hòa Hưng, 12

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 68 m2 191,18 triệu/m2
      ✨B.ÁN NHÀ HOÀNG HOA THÁM – 68 mét vuông, 3 TẦNG, GIÁ CHỈ 13 tỉ!✨🔸DT: 68m²🔸Số tầng: 3 tầng🔸PN: 3 phòng🔸MT: 5m📌Vị trí: Cách ngõ oto chỉ 30m🏡 Nhà...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 90 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      HẺM oto NGAY ĐƯỜNG HIỆP BÌNH Chủ cần bán ngay trong tháng, sau 2 lần giảm 350t --> giá chào mới **chỉ 3,85 t!**  + DT: 90 mét vuông...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 61 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 975 tr

      975 triệu 61 m2 15,99 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán ngay nhà Đường Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Thuận Đông, Q. 7, 61 mét vuông, sổ hồng riêng bao thuế phí đầy đủ.- DTCN 61 mét ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 33 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,88 tỷ

      6.88 tỷ 33 m2 208,49 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP – HOÀNG HOA THÁM – 5 TẦNG SANG CHẢNH, GIÁ CHỈ 6,X tỉ!🏡 DT: 33m2 | MT: 3.1m📌 Thiết kế:5 tầng mới tinh, đẹp không tì vết3 PN khép kín,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 61 m2 tại Đường Hồ Bá Phấn - Phước Long A - Thủ Đức, giá 1,04 tỷ

      1.05 tỷ 61 m2 17,14 triệu/m2
      Bán nhà mt Hồ Bá Phấn, P. Phước Long A, TP Thủ Đức.- Nhà 2 tầng, pk, bếp, 4  toilet, 3  phòng ngủ.- hẻm oto quay đầu đc.- Tiện ích đầy đủ...
      Đường Hồ Bá Phấn, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 52 m2 tại Đường Tây Sơn - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,95 tỷ

      15.95 tỷ 52 m2 306,74 triệu/m2
      căn nhà phố Tây Sơn - Đống Đa, Thang máy, ô tô qua, nội thất xịn, 52 mét vuông, giá 15 tỉ 950 trNHÀ SÁT PHỐ - THANG MÁY NHẬP KHẨU - ô tô ĐỖ CỬA -...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 79 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 79 m2 30,38 triệu/m2
      -Do tình hình khó khăn tôi cần hạ giá xã lỗ( và tôi cần KH thiện chí mua ở ngay)-không tiếp mô giới- xin cảm ơn (tôi chỉ chụp sơ bộ, anh/chị KH muốn biết rõ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!