Thông tin mô tả
Nhà đất phân lô
Nhà cách mặt phố Vũ Trọng Phụng 30m.
Nhà
Chủ quân đội về hưu, xây 4 tầng cực kỳ chắc chắn.
Tiện ích, công năng khỏi bạn.
Chủ cần
VIP HOT KHÔNG CÒN CĂN THỨ 2.
Mọi thông tin xin vui lòng
Giá: 11,6 Tỷ
Diện tích: 37 m2
Giá/m2: 313,51 Triệu/m2
1022880
Mua bán
Nhà đất phân lô
Nhà cách mặt phố Vũ Trọng Phụng 30m.
Nhà
Chủ quân đội về hưu, xây 4 tầng cực kỳ chắc chắn.
Tiện ích, công năng khỏi bạn.
Chủ cần
VIP HOT KHÔNG CÒN CĂN THỨ 2.
Mọi thông tin xin vui lòng
Phạm Tùng Lâm
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2