Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 58 m2 172,42 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 THOÁNG - CONTAINER ĐỖ CỬA - VIEW căn hộ chung cư - DÂN TỰ XÂY - TT THANH XUÂN - Ở SƯỚNG.,✅ Nhà Nằm Ngay Trong KĐT 54 Hạ Đình,Nhà Dân Xây Chắc...
      Phố Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 45 m2 182,23 triệu/m2
      '""" NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """Bán nhà hẻm ô tô VIP đường Lam Sơn, P. 2 Q. Tân Bình, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 4m x 10m; công nhận 45m²...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 6 - Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí đắc địa mặt ngõ thông, KD nhỏ.- Ngõ to rộng ô tô qua cửa vào nhà thoải mái, từ nhà ra mặt phố chỉ mấy chục mét. - Khu vực cư dân...
      Đường 6, Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 32 m2 tại Đường Hiệp Thành 12 - Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 32 m2 74,69 triệu/m2
      - Kết cấu : Nhà 3 Tầng, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, Sân thượng thoáng mát, đang cho thuê 6 tr/tháng.- Vị trí : MT Hiệp Thành 12, vừa ở vừa KD gần Nguyễn...
      Đường Hiệp Thành 12, Đường 12, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 68 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 895 tr

      895 triệu 68 m2 13,17 triệu/m2
      - DT 68m² - giá cả thương lượng bớt lộc may mắn.- Khu vực an ninh, không quy hoạch, hẻm ô tô đậu trước nhà - cách MT 1 căn.Vị trí đẹp thoáng mát...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 268,619995117188 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 40 - Thủ Đức, giá 59,5 tỷ

      59.5 tỷ 268,62 m2 221,51 triệu/m2
      Kết cấu: 01 Hầm, 04 tầng nổi và 01 sân thượng.DT sàn 739,5  mét vuông.DT sàn 269  mét vuông.Nội thất trang bị đầy đủ.Hầm xe rộng rãi, sức chứa...
      Đường 40, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 56 m2, hướng Tây tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 865 tr

      865 triệu 56 m2 15,45 triệu/m2
      bán nhanh nhà 1 trệt 1 lầu.DT: 56 mét vuông ngay 865 tr, đường Huỳnh Mẫn Đạt, P. 3, Q. 5, sổ hồng riêng, XDTD, tiện ở KD, nhà còn mới vô ở liền.-...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 15 m2 tại Đường Thạnh Xuân 13 - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 690 triệu

      690 triệu 15 m2 46 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Q12,đường Thạnh Xuân13, 690trthỏa thuận. Bao tranh chấp! Ngang 3,9 dài 4,5 có logia, cuối hẻm nên để xe trước sân nhà thoải mái .KDC hiện...
      Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 67 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lê Văn Chí - Thủ Đức, giá 815 triệu

      815 triệu 67 m2 12,17 triệu/m2
      Cần bán Nhà 2 Tầng hẻm 8m đường Lê Văn Chí, P. Linh Trung- Kết cấu nhà 1 Trệt 1 lầu Đổ BTCT 2TẦNG, KDC cao tầng đồng bộ, đẹp, - giá : 815...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 355 m2 tại Đường Ba Đình - Hữu Lũng - Hữu Lũng - Lạng Sơn, giá 200 tr

      200 triệu 355 m2 0,57 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán nền đất tại khu Na Đâu, đường Ba Đình, thị trấn Mẹt, Hữu Lũng, Lạng Sơn.+ Đ/c: Số 15, ngõ 122 đường Ba Đình, khu Na Đâu, TT Hữu Lũng,...
      số 15, ngõ 122 Đường Ba Đình, Thị trấn Hữu Lũng, Huyện Hữu Lũng, Lạng Sơn

      Cần bán nhanh nhà riêng 48 m2, hướng Nam tại Đường Ấp 4B - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 48 m2 41,67 triệu/m2
      Thiếu tiền cần bán ngay nhà đường Đường Ấp 4B, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP HCM, đi bộ đến chợ 2 phHiện trạng nhà c4 có gác lửng gắn đều hòa, không...
      Đường Ấp 4B, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 350 m2 tại Đường Ba Đình - Hữu Lũng - Hữu Lũng, giá 200 tr

      200 triệu 350 m2 0,58 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán miếng đất ở số nhà 15, ngõ 122 đường Ba Đình, khu Na Đâu, thị trấn Mẹt, Hữu Lũng, Lạng Sơn. Cách cầu Na Đâu và Trường Dân Tộc Nội Trú...
      số nhà 15, ngõ 122 Đường Ba Đình, Thị trấn Hữu Lũng, Huyện Hữu Lũng, Lạng Sơn

      Bán nhanh nhà đất 67,5 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 67,5 m2 37,04 triệu/m2
      Vị trí: Thuận Giao, Thuận An, gần vòng xoay An PhúNhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, DT rộng, sổ riêngGần chợ, trường học, BV, công viên, cây xăng, các TTTM, KCN...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đẹp 56 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Đình Xu - 1, giá 935 triệu

      935 triệu 56 m2 16,7 triệu/m2
      Bán nhà P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 156 mét vuông, 3 phòng ngủ, chỉ 935 tr * Mô tả: + Duy nhất một căn, giá bèo Q. 1,  oto đỗ...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 58 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trịnh Quang Nghị - 8, giá 685 tr

      685 triệu 58 m2 11,82 triệu/m2
      Mô tả:👉 Kết cấu: Trệt, 1 lầu, BTCT chắc chắn, 3 phòng ngủ (dưới nhà có  phòng ngủ dành cho người lớn tuổi), 2 toilet, phòng làm việc,...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      + Nhà trên Phố VIP nhất Cầu Giấy, thủ phủ cho thuê.+ Ngõ thoáng, rộng rãi, oto đỗ cửa.+ Đối diện là tổ hợp các trường đại học VIP nhất quả đất: Quốc Gia,...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      SIÊU PHẨM MẶT TIỀN THUẬN AN HÒA 21 | 67.5m² | 1 TRỆT 2 LẦU | VỊ TRÍ VÀNG | GIÁ TỐT | SỔ HỒNG RIÊNG

      3 tỷ 675 m2 4,45 triệu/m2
      Diện tích: 67,50Mm2 4,5X16mKết cấu: 1 trệt 2 lầu ✔️Thanh toán linh hoạt chỉ từ 790 triệu sở hữu ngay. Ngân hàng hỗ trợ 60% ✔️ Vị trí: Thuận An Hòa...
      Đường Đường Thuận An Hòa, Phường Phường Thuận Giao, Huyện Huyện Thuận An, Bình Dương
      O
      Dương Ngọc Kiều Oanh Hơn 1 năm trước

      BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG DƯƠNG BẠCH MAI - GIÁ CHỈ 4.5 TỶ

      4.5 tỷ 108 m2 41,67 triệu/m2
      (NC)🏠CẦN BÁN GẤP NHAT MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG DƯƠNG BẠCH MAI THUỘC PHƯỜNG TÂN MAI ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ THÔNG 5M . Giá chỉ 4tỷ500 LH 0939296781 Nhật .➡️Diện...
      Đường Đường Dương Bạch Mai, Phường Phường Tam Hiệp, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!