Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng 72 m2, hướng Tây tại Đường Xuân Diệu - Đông Hòa - Dĩ An, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 72 m2 61,12 triệu/m2
      nhà tại đường Xuân Diệu, P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương, với DT 72m2, giá 4,4 tỉ VND.+ 3 PN rộng rãi, tạo không gian riêng tư cho cả gia đình.+ 3 phòng tắm...
      Đường Xuân Diệu, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng 44 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Võ Văn Kiệt - Ninh Kiều, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 44 m2 51,14 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP - HOÀN CÔNG - KV RẤT AN NINH    NẰM KẾ - TRƯỜNG CAO ĐẲNG - Y Tế- ĐC nhà: 137/28 - Võ Văn Kiệt - An Hòa - Ninh Kiều- DT nhà: 4 x 11 =...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 34 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 34 m2 214,71 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền VIP Q. THANH XUÂN, VỊ TRÍ GẦN PHỐ, 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN TẠI KHU VỰC PHỐ HOÀNG VĂN THÁI, CÙ CHÍNH LAN, NGUYỄN NGỌC NẠI, TÔ VĨNH DIỆN, LÊ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 54 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 10 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 54 m2 148,15 triệu/m2
      Nhà 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh Tại Q. 10- NGAY VÒNG XOAY LÝ THÁI TỔ - CHỈ NHỈNH 8 tỉ📍 đc: Điện Biên Phủ, P. 10, Q. 10💰 Giá: 8.3 tỉ📐 DT:...
      Đường Điện Biên Phủ, 10

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 44 m2, hướng Đông tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - 12, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 44 m2 61,37 triệu/m2
      - Tương lai ra MT đường 20m nối Lê Thị Riêng Với Trần Thị Cờ.- Nhà trệt gác lửng 2 PN.- Dòng tiền 5 tr/ tháng.- Hẻm nhựa oto kiamoning.- Cách MT đường Lê...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 40 m2 tại Đường Hưng Phú - 10 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 40 m2 215 triệu/m2
      BÁN NHÀ HƯNG PHÚ - P10 - Q8 - 5 TẦNG - hẻm xe hơi - NHỈNH 8 tỉ. - Q8L001 - Diện tich: 40m2 Mô tả: + Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng,...
      Đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 43m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Nhà đẹp - Ngõ thông - Lô góc - KD dòng tiền ổn định - Hồ Tùng Mậu - Khu vực sầm uất, tiện ích không thiếu gì, khu trung tâm giao thông đi lại thuận tiện,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 82 m2 tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 82 m2 221,96 triệu/m2
      BÁN NHÀ khu đô thị VĂN KHÊ DT 82,5M ,DÒNG TIỀN HÀNG THÁNG GẦN 30TRPHÂN LÔ VỈA HÈ 3 oto TRÁNH - VỪA Ở VỪA KD - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP.GIÁ 18,2 tỉ CÓ BỚTThiết kế :...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      BÁN NHÀ QUẬN 7 LÊ VĂN LƯƠNG, TÂN HƯNG. DT: 3 X 8M, 1 LẦU, SHR

      2.3 tỷ 24 m2 95,84 triệu/m2
      ---⚜️ MÔ TẢ ⚜️---Diện tích: 3m x 8m (24 m2) ; Hướng: BắcKết cấu: Tầng trệt + 1 Lầu, 2PN, 2WCPháp lý: Sổ hồng riêng  vay ngân hàng...
      Đường Đường Lê Văn Lương, Phường Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 95 m2 tại Đường Phạm Nhữ Tăng - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 440 tỷ

      440 tỷ 95 m2 4631,58 triệu/m2
      Dt: 95 mét vuông - diện tích sử dụng: 165 mét vuôngCông năng: 3  phòng ngủ rộng có tolet trong, sân để xe, phòng thơ, sân phơi.....Nhà...
      Đường Phạm Nhữ Tăng, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 84 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 84 m2
      * nhà cấp 4  - hẻm xe hơi THÔNG - 84 m² CHỈ 4, 2 tỉ.* SỔ ĐẸP KHÔNG LỖI PHONG THỦY - DT CÔNG NHẬN ĐỦ.* GẦN ủy ban nhân dân P. LONG THẠNH MỸ - TP...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 111 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 111 m2 119,82 triệu/m2
      Bán nhà ở Ngọc Hà – Ba Đình DT 111 mét vuông x 4 tầng giá 13,3 tỉNhà ở đối diện bảo tàng TP.HCM, ra Lăng Bác chỉ mất 10p đi bộ. An ninh khu vực đảm...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 67 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 67 m2 111,95 triệu/m2
      Chính chủ bán 66,9m² nhà c4 ngõ 40 Phố Kẻ Tạnh, Giang Biên. Đường 4m thông oto, đang cho thuê 4.5tr/tháng.+ DT: 66,9m², MT 4,1m, dài 16,8m, tọa Tây Nam.+...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 54 m2 157,41 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, ngõ oto, 5 ph ra Tây Hồ 54 mét vuông 4 tầng 8,5 tỉNhà vị trí đẹp 5 ph ra Tây Hồ hưởng thụ trăng thanh gió mát sau ngày làm việc...

      Cần bán nhà riêng 51 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 51 m2 158,83 triệu/m2
      - Gần hồ điều hòa, trường cấp 1,2,3; ba bước ra khu phố sầm uất Sài Đồng, Vũ Xuân Thiều;- Thiết kế 4 tầng 1 tum cầu thang cuối;- Tầng 1 sân để xe + phòng...
      Đường Sài Đồng, Sài Đồng
      c
      Kiên Nhà đất thổ cư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 62 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 62 m2 96,78 triệu/m2
      DT 62,8m24x15,5  1 triệt 1 lầuhẻm thông, lộ giới 5m hiện hữu 3mnhà ngay vị trí trung tâm gọi ngay: 0337626798 linh
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 81 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Mậu Tài - Trâu Quỳ - Gia Lâm, giá 21 tỷ

      21 tỷ 81 m2 259,26 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Metropolitan - DT 80,6m², MT 5m - Hai mặt đường phố Nguyễn Mậu Tài 22m & đường sau 11m.+ DT: 80,6m², MT rộng 5m,...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      💥Giá 6,8TL💥( Hàng Mới )Góc 2MT hẻm ô tô Khu Cư Xá Công An Bùi Đình Tuý ,P. 12 ,Q Bình Thạnh ( Cách 1Căn MT Rạch Xuyên Tâm )- Kích Thước : Ngang 4,2m x...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!