Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.076 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Đỗ Phúc Tịnh - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ 500 Còn thỏa thuậnDT: 4m x 15mKết Cấu : 1 Trệt, 2 Lầu, Gồm nơi để ô tô, Phòng Khách, Bếp, 4 PN, 5  nhà vệ sinh, logia, Sân Thượng......
      Đường Đỗ Phúc Tịnh, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 8 - Gò Vấp, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 50 m2 33,74 triệu/m2
      Hẻm oto thông Phạm Văn Chiêu, P TTH (P8, Gò Vấp), Sài Gòn , gần CV Làng Hoa, Emart- DT 4x 12,5m, dt xây dựng 50 mét vuông, dt sàn 150 mét ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 55 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,84 tỷ

      1.85 tỷ 55 m2 33,53 triệu/m2
      Hàng VIP - MT Đường 8M KD - Phan Văn Trị - Ngay khu dân cư CityLand - Siêu Thị Emart Chỉ 1ty844 Xíu.+ Nhà chính chủ kết cấu 2 tầng.+ Khu hiếm nhà bán, vị...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 132 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 132 m2 81,07 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 1/ngắn trương thị hoa-tân thới hiệp Hồ Chí MinhDt 7*20 sổ hồng cn 132m². Cách mt chỉ 50m hẻm thông xe tải chạyVị trí ngay metro, cách...
      Đường Trương Thị Hoa, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 36 m2 tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 36 m2 268,06 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở ngay Võng Thị Tây Hồ 36m²*5T lô góc, sổ nở hậu trước nhà thoáng sáng, oto đỗ gần, 1 ph ra Hồ Tây.- Hiếm có khu Võng Thị Tây Hồ, oto đỗ gần 1 ph...
      Đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 60 m2 21,34 triệu/m2
      - DT: 60 mét vuông, ngang 4 dài 15- Hẻm 5m oto đi thoải mái- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải tỏa, quy...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 56 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 56 m2 33,04 triệu/m2
      - Đi bộ ra ga Metro Bình Thái, ngay sát ngã 4, đường song hành mở rộng đang thi công.- Đất ở cư dân hiện hữu, không quy hoạch.- Đất có sổ. Do DT nhỏ không...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 50 m2 tại Đường 16 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,42 tỷ

      1.43 tỷ 50 m2 28,42 triệu/m2
      Nhà 1/ đường số 16 - P. bình Hưng hòa a - Q. bình Tândt : 4 x 12,5m+ Trệt 2 Lầu. 4 PN 3 tolet.+ hẻm 4,8m . Thông Cách MT đường go xoài 100m.+ Giá: 1ty421...
      Đường 16, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 58 m2 tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 980 triệu

      980 triệu 58 m2 16,9 triệu/m2
      Giá TT 980tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 58m², ngang 4m dài 14,5m. - Đường trước nhà rộng 4m ô tô đi lại thoải mái - Nằm gần...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 65 m2 16,16 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 65m² (5x13m). Có nở hậu.- Giá 1,050 tỉ có thỏa thuận thêm...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 66 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 66 m2 25,46 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 66 mét vuông (5x13,2m). Có nở hậu.- Giá 1,68 tỉ niêm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 1,88 tỷ

      1.89 tỷ 60 m2 31,4 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng ở khu vực Q. Tân Phú - chỉ 1ty884- Vị trí: Đường Nguyễn Hữu Tiến, Trung tâm Tân Phú, KDC an ninh, cách MT vài căn – đi lại cực kỳ thuận...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 65 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 65 m2 20,24 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 65 mét vuông (5x13m). Có nở hậu.- Giá 1,5 tỉ niêm...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Huỳnh - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Nguyễn Thị Huỳnh – sát Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Phú Nhuận+ DT: 60m²+ GIÁ : 2 tỉ 150 TL+ 1 trệt – 2 lầu – sân thượng+ 4 PN Master,  toilet riêng từng...
      Đường Nguyễn Thị Huỳnh, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 136 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 136 m2 147,06 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng đường số Trần Não An Khánh, Dt 7.2x20m hợp đồngT 50tr/th, giá 20 tỷ Dt 7.2x20m hiện trạng 5 tầng đang cho thuê 50tr/th...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 55 m2 24,55 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà giá rẻ chỉ 1.350 tỉ – SHR, công chứng ngayNHÀ ĐƯỜNG LÂM VĂN BỀN – Q. 7DT: 4 x 13,75mKết cấu: Nhà mới – 4 PN, 3  toilet, 1 phòng...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 62 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 10 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 62 m2 17,42 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 10, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 67 m2 tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 67 m2 29,11 triệu/m2
      - Nhà DT 67m² (5*13,4) không dính quy hoạch hay lộ giới.- Giá 1 tỉ 950 tr  bớt lộc, nhà Đông Nam.- Xung quanh điện âm nước máy đầy đủ - khu an ninh.-...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!