Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.178 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà đẹp 80 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 80 m2 11,13 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay CĂN 890TR , 80 mét vuông , contact : 0902757730/p>BÌNH CHÁNH(còn thỏa thuận) SHR- DT: Ngang 5 dài 16Kết cấu: 1 trệt , 1 lầu ,...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Cát Linh - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 6.35 tỷ

      6.35 tỷ 35 m2 181,43 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết - Tôn Đức Thắng, Đống Đa - 35m2, 5 tầng, mt 4.2m, giá chỉ 6.35 tỉ.liên hệ ngay 0382617983/p>DT: 35m2.Thiết kế: 5 tầng, MT 4.2m.Giá: 6.35...
      Đường Cát Linh, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6.35 tr

      6.35 triệu 32 m2 0,2 triệu/m2
      nhà 5 tầng, 3 phòng ngủ, 4 toilet, nội thất đầy đủ, cực chất luôn! - pháp lí đầy đủ - ngõ tương đối rộng 3m, thoáng mát, phù hợp cho oto...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 52 m2 tại Đường Phú Thượng - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 14.5 tỷ

      14.5 tỷ 52 m2 278,85 triệu/m2
      PHÂN LÔ oto TRÁNH - 20M RA MẶT PHỐ - VỪA Ở VỪA KD VĂN PHÒNG - SỔ vuông vức- Khu vực siêu hiếm nhà bán, phía trước nhà oto tránh đỗ ngày đêm, có vỉa hè,...
      Đường Phú Thượng, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 32 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 32 m2 225 triệu/m2
      - NHÀ ĐẸP - SỔ NỞ HẬU - oto ĐỖ GẦN - VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP,- KD buôn bán sầm uất, giao thông đi lại thuận tiện, gần trường đại học Nội Vụ, trường quốc tế, trung...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà riêng 83 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 21 - Tân Thới Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.06 tỷ

      1.06 tỷ 83 m2 12,78 triệu/m2
      Gấp lắm rồi !! Bán nhà ngay BV Q. 12, 83 mét vuông nhà c4 sổ hồng,1tỉ 060* Đường TTH21 ,đường bê tông 5m ô tô vào tận nơi quay đầu thoải mái* DT:...
      Đường Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 4.85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Phan Đình Giót - Q. Thanh Xuân - 35m x 5 tầng, giá 4.85 tỉ.Lô góc - thoáng sáng - nhà đẹp, vị trí tuyệt vời!Nhà lô góc, thoáng sáng, thiết...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 72 m2 tại Thành phố Thuận An - Bình Dương, giá 2.15 tỷ

      2.15 tỷ 72 m2 29,87 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu 4,5x16 72m2Công năng 4 PN 4  nhà vệ sinh sân ô tôSổ riêng hoàn công chính chủGiá cắt lỗ chỉ 2ty150 Trả trước 300tr nhận nhà ( tặng...
      Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đẹp 88 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Thích Bửu Đăng - 1 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 88 m2 147,73 triệu/m2
      Nhà đẹp 3 tầng,88 mét vuông đường Thích Bửu Đăng,P. 1,Q. Gò Vấp,giá chỉ 13 tỉ📌 DT: 88m²(5,5m x 22m)💰giá: 13 tỉĐặc điểm nổi bật:Kết cấu:Nhà 1 trệt,2...
      Đường Thích Bửu Đăng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 60 m2 tại Phố Quan Nhân - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 11.8 tỷ

      11.8 tỷ 60 m2 196,67 triệu/m2
      Cần tiền gấp, bán nhà 6 tầng, 5 ngủ, 4 vệ sinh, mặt ngõ Quan Nhân, Khương Trung, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Vị trí cực đỉnh, KD online hay cho thuê đều...
      Đường Quan Nhân, Khương Trung

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 36 m2 tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 36 m2 194,45 triệu/m2
      Nhà đẹp – 2 mặt thoáng – Ở ngay! ngôi nhà tọa lạc tại Vũ Trọng Phụng, khu vực trung tâm sầm uất, ngõ nông, gần oto, hai mặt thoáng giúp không gian tràn...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân Trung

      Sở hữu nhà đất 30 m2 tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      Bán nhà 5 tỉ, 30 mét vuông, 5 phòng ngủ, 3 toilet tại Bát Khối, Long Biên, Thủ đô Hà Nộinhà 5 tầng tại đường Bát Khối, P. Cự Khối, Q....
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 150 m2 tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 150 m2 16 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà MỚI TINH CHƯA QUA SỬ DỤNG TẠI KHU i Mỹ Phước 3- DT đất: 150m², thổ cư 100 phần trăm.- Nhà 1 trệt 1 lửng.-Thiết kế: 3 PN, 2 WC, Phòng...
      Phường Mỹ Phước, Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhà riêng sổ đỏ 82 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tân Quý Tây - Bình Chánh, giá 1.81 tỷ

      1.81 tỷ 82 m2 22,08 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán ở Bình Chánh cho khách thiện chí ( #giá1tỷ810tr)DT :4,5*18,2( 82,2m²)kết cấu : 3PN 1 tolet ( đường nhựa 6,5m thuận tiện cho ô tô di...
      Xã Tân Quý Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 130 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 130 m2 13,85 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lửng 3 PN - sổ riêng Trảng Bom gần khu công nghiệp Giang Điền đi sân bay 15p hỗ trợ 70 phần trăm.- DT sàn 130 mét vuông.-...
      Xã Giang Điền, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà đẹp 26 m2, hướng Nam tại Đường Liên Ấp 234 - Bình Chánh, giá 600 triệu

      600 triệu 26 m2 23,08 triệu/m2
      Chỉ Với 600 tr Đồng!Bạn đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa để ở, vừa để đầu tư? Đây chính là cơ hội dành cho bạn!Vị trí: Liên ấp 234 giáp với đường Nguyễn Thị...
      Đường Liên Ấp 234, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 45 m2 tại Đường Trần Hòa - 10 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 3.15 tỷ

      3.15 tỷ 45 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà ở đường Trần Hoà, P. 10, Q. 5, giá 3 tỉ 150 tr⏺️ DT: 45.m2( 4,5 ❌ 10 )⏺️ Kết cấu : 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, phòng khách, bếp, 4 PN, 4...
      Đường Trần Hòa, Phường 10, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 17 tỷ

      17 tỷ 55 m2 309,1 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, oto tránh Nguyễn Xiển, vỉa hè 2,5m DT : 55m, 5tầng MT: 5m chào giá : 17 tỉ.- Vị trí đắc địa trung tâm Q. Thanh Xuân giao thông thuận tiện...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!