Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.173 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà đẹp 43 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hòa Hưng - 12 - 10, giá 7.6 tỷ

      7.6 tỷ 43 m2 176,75 triệu/m2
      DT: 3.7mx 11,7m (Công nhận 43m).Kết cấu 1 trệt 1 lầu.2 phòng ngủ + 1  nhà vệ sinh.Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho gia đình.Tây Bắc....
      Hẻm 83 Đường Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 20 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 720 triệu

      720 triệu 20 m2 36 triệu/m2
      Nhà Hà Huy Giáp Q. 12 giáp Gò Vấp DT 3,5 dài 6 Giá 720 tr, gặp trực tiếp thỏa thuận thêm 1 lầu 2 PN (có cửa sổ), 1 phòng khách Gần công...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 150 m2 tại Đường Nguyễn Thị Se - Tân Thông Hội - Củ Chi, giá 710 triệu

      710 triệu 150 m2 4,74 triệu/m2
      🎯Lô đề mà ngày nào cũng bao lô thì chịu gì nỗi, nên bán nhanh căn MT nhựa Củ Chi, Tân Thông Hội , 710tr💥- DT: 5x30 , 150m² , có ngôi nhà xây kiên cố đc...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 45 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8.9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẦU GIẤY 45 mét vuông, 5 tầng, MT 4,2M giá chỉ 8.9 tỉ CẦU GIẤY thành phố Hà Nội liên lạc:0989326141/p>Bán nhà Đường Cầu giấy - P. Quan hoa...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 35 m2 214,29 triệu/m2
      Mã THT 1376:Mô tả:+ Vị trí: Đ. Nơ Trang Long, giáp Phan Đăng Lưu, P7, Bình Thạnh.+ DT: công nhận đủ 35m² (3.1x11.5) vuông A4.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 56 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 3.15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      Bán nhà đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức, 56 mét vuông, giá 3tỷ150 sổ sẳn- Kết cấu hiện trạng: 1 trệt, 1 lửng 2 lầu, sân thượng thoáng...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 90 m2 tại Xã Lộc Đức - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2.74 tỷ

      2.74 tỷ 90 m2 30,45 triệu/m2
      Cần bán 📣📣📣📣📣👉👉Một ngôi nhà sân vườn nội thất đầy đủ ✍️MT đường Đức Giang, xã Lộc Đức, Huyện Bảo Lâm, TP Bảo Lộc.✍️DT lên tới 877 mét vuông...
      Xã Lộc Đức, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 72 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 7.98 tỷ

      7.98 tỷ 72 m2 110,82 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm tại đường Lạc Long Quân, P. 8, Q. Tân Bình, vị trí thuận tiện gần ngã 4 Bảy Hiền và chợ Tân Bình.- DT: 4m x 17m; SHR công nhận 71m2. Đất...
      Đường Lạc Long Quân, 8

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 131 m2, hướng Tây-Nam tại Đường ĐT 768 - Vĩnh Cửu, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 131 m2 17,56 triệu/m2
      💥💥💥Thường xuyên chuyển đổi nơi công tác cần bán ngay gần KDL Bửu Long 10 ph đi xe- Thông tin sp:👉 Giá tổng: 2 tỉ 300 ( Có thỏa thuận )👉 Trả trước 700...
      Đường ĐT 768, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 7.48 tỷ

      7.48 tỷ 70 m2 106,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Năm Châu, P. 11, Tân Bình. Kế ngã 4 Bãy Hiền, gần BV Thống Nhất.- DT: 5m x 15m, CN 70 mét vuông. Đất vuông vức, không lộ...
      Đường Năm Châu, 11

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 9.45 tỷ

      9.45 tỷ 45 m2 210 triệu/m2
      💥Siêu Hot! Giảm giá khủng- Cơ hội đầu tư cực hấp dẫn Tòa CCMN tại Trần Cung💥Tòa CCMN hiếm có - chỉ 9,45 tỉ:✅ Vị trí đẹp, mặt ngõ thông, gần phố, oto ba...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 74 m2, hướng Đông tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 1.6E-05 tr

      0.01 triệu 74 m2 0,01 triệu/m2
      Siêu phẩm Trần Duy Hưng 74 mét vuông, MT 4,75m - nở hậu, ô chờ thang máy, oto 5 tạ qua cửa.- Vị trí vàng, tiềm năng lớn: 20M ra mặt phố,ngõ tương ...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 39 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 39 m2 97,44 triệu/m2
      Mã THT 355:+ Vị trí: Giáp Q1, Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, P21, Bình Thạnh.+ DT:  Công nhận đủ trên sổ 39m² (2.5x12) nở hậu đẹp 4m.+ Kết cấu: Trệt, lầu đúc...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8.9 tỷ

      8.9 tỷ 40 m2 222,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẦU GIẤY 40m², 5 tầng, MT 4,2M giá chỉ 8.9 tỉ CẦU GIẤY TP Hà Nội contact:0989326141/p>Bán nhà Đường Cầu giấy - P. Quan...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 60 m2 tại Đường 12 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      Đường số 12 Bình Hưng Hoà A ,Bình Tân.• Vị trí : Nhà lô góc MT đường số 12 ,Bình Hưng Hoà A ,Bình Tân.Ngay sát cạnh chợ kênh 19/5, 500m ra Thế Giới Di Động...
      Đường 12, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 92 m2 tại Ngõ 279 Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 44 tỷ

      44 tỷ 92 m2 478,27 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư vàng! ngôi nhà phố Ba Đình - 44 tỉ - sinh lời khủngngôi nhà phố 3 tầng siêu đẹp, vị trí đắc địa ngay trung tâm Ba Đình, phố Đội Cấn. DT...
      Đường Đội Cấn, Đội Cấn

      Chuyển nhượng căn nhà 42 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7.5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      Bán nhà  cầu giấy 42m², 5 TẦNG, MT 3,5 M GIÁ CHỈ  7,5tỉ cầu giấy Thủ đô Hà Nội  💥PHÂN LÔ - LÔ GÓC - NỞ HẬU - 🚀- nội thất đầy đủ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 560 m2 tại Đường Trần Văn Chẩm - Tân Thông Hội - Củ Chi, giá 2.25 tỷ

      2.25 tỷ 560 m2 4,02 triệu/m2
      💥 Do qua Mỹ định cư với các con nên giờ cần bán nhanh nhà vườn 560 mét vuông Tân Thông Hội, Củ Chi , sổ hồng riêng đầy đủ 2tỉ250- ✍  khúc...
      Đường Trần Văn Chẩm, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!