Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.173 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 6.15 tỷ

      6.15 tỷ 35 m2 175,72 triệu/m2
      👉Nhà bán Nằm ngay trung tâm Phú Thượng, ngõ tương đối rộng 2m, thông thoáng, giao thông thuận tiện.👉DT: 35m2, MT 4m, nở hậu tài lộc.Nhà 3 tầng chắc...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Bặc - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8.28 tỷ

      8.28 tỷ 62 m2 133,54 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Nguyễn Bặc, P. 2 Q. Tân Bình, gần chợ Phạm Văn Hai.- DT: 4m x 16m, CN 62m2. Đất vuông vắn, phong thủy tốt, không tóp hậu, không lộ giới.-...
      Đường Nguyễn Bặc, 2

      Cần bán gấp căn nhà riêng 48 m2, hướng Bắc tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 12 tỷ

      12 tỷ 48 m2 250 triệu/m2
      Cần bán 48 mét vuông nhà 6 tầng, thang máy tại ngõ 399 Ngọc Lâm. Cách chợ chưa đến 200m.+ DT trên sổ: 48 mét vuông, thực tế sử dụng 55 mét ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 61 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 61 m2 98,37 triệu/m2
      Không có căn thứ 2 - nhà Tân Phú giá Bình Tân - cần bán ngay trước tết. Nhà đẹp 2 tầng sát trường cấp 3 Tây Thạnh - 61m²(4x15.3) - hẻm ô tô thông...
      Đường Tây Thạnh, Tây Thạnh
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 66 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 66 m2 90,91 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Gò Dầu, Tân Quý, Tân Phú. - DT: 4 x 16.5m.- Kết cấu 3T 3 phòng ngủ, 4 toilet. - Giá 6tỷxx TL.
      Đường Gò Dầu, Tân Quý
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng 44 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 44 m2 295,46 triệu/m2
      Bán nhà oto tránh - Hoàng Quốc Việt 44m², MT 4m, trung tâm tiện ích, chỉ 13 tỉVị trí vàng: ngõ oto tránh+ Gần công viên Nghĩa Đô, chợ Nghĩa Đô, BV E.+ Giao...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 96 m2, hướng Bắc tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17.2 tỷ

      17.2 tỷ 96 m2 179,17 triệu/m2
      TRUNG TÂM CẦU GIẤY - ĐA MỤC ĐÍCH - 20M RA PHỐ VỪA Ở VỪA ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH- Nhà vị trí vàng tại Cầu Giấy , giáp ngã 4 Trần Thái Tông - Cầu Giấy -...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Ngõ 79 cầu giấy, 40m 5 tầng MT 4.2m nội thất đầy đủ chỉ việc xách va li về ở ngay.- Trước nhà 2.5m, oto đỗ gần, vài bước ra mặt đường cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 300 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 39 tỷ

      39 tỷ 300 m2 130 triệu/m2
      - CẦN bán ngay THỬA ĐẤT 300 mét vuông GIÁ 39 tỉ. - PHỐ BÙI XƯƠNG TRẠCH, CÁCH MẶT ĐƯỜNG 20M. - NGÕ VÀO ĐI RIÊNG VÀO NHÀ. - XÂY ĐỦ MỌI...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 39 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 5.38 tỷ

      5.38 tỷ 39 m2 137,95 triệu/m2
      Mã THT 354:+ Vị trí: Đường Nguyễn Văn Đậu, P11, Bình Thạnh.+ DT: khuôn đất 39m² (3.6x11).+ Kết cấu: Trệt, Lầu hoàn công đủ.+ Thiết kế: Khách, bếp mở, 3 PN,...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 49 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 49 m2 120,41 triệu/m2
      Mã THT 352:+ Vị trí: Đ. Phan Văn Trị, giáp Phạm Văn Đồng, P11, Bình Thạnh.+ DT: công nhận đủ 49m² trên sổ (4.6x11) Vuông A4, nở nhẹ hậu, không lộ giới,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 43 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 6.35 tỷ

      6.35 tỷ 43 m2 147,68 triệu/m2
      Mã THT 1373:+ DT 43m² ( 3.5m x 13m) . 3 Tầng+ Vị trí: trọng điểm P25, Bình Thạnh Đ. XVNT, Nguyễn Gia Trí kéo dài.+ DT: công nhận đủ trên sổ 43m² (3.5x13)...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 50 m2 tại Phố Đỗ Quang - Vĩnh Trung - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2.85 tỷ

      2.85 tỷ 50 m2 57 triệu/m2
      Siêu hot‼Nhà Đẹp 2 Tầng 2 mặt kiệt - Đỗ Quang - Thanh Khê Sát kiệt oto, Ngủ dưới, Dòng tiền 100Tr/năm - Chỉ 2.XX tỉ✅Tiện ích: Gần trường , gần chợ , BV...
      Đường Đỗ Quang, Vĩnh Trung

      Sở hữu nhà đẹp 36 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Bùi Thị Xuân - Phạm Ngũ Lão - 1, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 36 m2 183,34 triệu/m2
      - Cho con du học cần bán ngay trong tuần căn nhà phố xinh hẻm ô tô Bùi Thị Xuân trung tâm Q1, trung tâm TP Hồ Chí Minh.- Giao thông thuận tiện, gần...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 36 m2 tại Đường Hoàng Đạo Thành - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 36 m2 188,89 triệu/m2
      Chị Mai, GĐKD tại Công Ty CP Gốm Sứ Minh Long, cần bán nhà để chuyển đến khu căn biệt thự liên kế vin Ocean Park, nơi có không gian sống hiện đại và tiện...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Kim Giang

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2 tại Đường Tây Sơn - Trung Liệt - Đống Đa, giá 5.78 tỷ

      5.78 tỷ 25 m2 231,2 triệu/m2
      ngôi nhà lý tưởng trên phố Tây Sơn, DT 25 mét vuông, xây 4 tầng chắc chắn, giá chỉ nhỉnh 5 tỉ. Nhà có ngõ tương đối rộng rãi, oto đỗ tận cửa, vị...
      Đường Tây Sơn, Trung Liệt

      Cần bán nhanh nhà đất 70 m2 tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9.6 tỷ

      9.6 tỷ 70 m2 137,15 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Đạo Thành 70m², xây 3 tầng chỉ  9.6 tỉ.+ Nhà vị trí đẹp, thuộc phân lô cán bộ giáo dục, 2 thoáng trước sau, sau là ngõ. Trước nhà xe ba...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8.9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẦU GIẤY 45m², 5 tầng, MT 4,2M giá chỉ 8.9 tỉ CẦU GIẤY thành phố Hà Nội call ngay:0989326141/p>Bán nhà Đường Cầu giấy - P. Quan hoa , Q. cầu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!