Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.173 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 81 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 13 - Tân Bình, giá 7.98 tỷ

      7.98 tỷ 81 m2 98,51 triệu/m2
      Bán nhà đường Phạm Văn Hai, P. 3 Q. Tân Bình. - DT: 9m x 10m, nở hậu, CN 81m2 đất. vuông vắn, không lộ giới, không tóp hậu, không lỗi phong thủy.-...
      Đường Phạm Văn Hai, 3

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 9.6 tỷ

      9.6 tỷ 52 m2 184,62 triệu/m2
      Mã THT 1361:+ DT : 52m² ( 4m x 13m) . 4 Tầng+ Nhà 3 MT hẻm xe hơi quay đầu trước cửa, Hoàng Hoa Thám thông Nguyễn văn Đậu, Trần Bình Trọng.+ Kết cấu: 4...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 595 m2 tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3.24 tỷ

      3.24 tỷ 595 m2 5,45 triệu/m2
      ❤Chị Chủ cần tiền gửi em ngôi nhà vườn xinh . 🗺Vị trí : Đường Ngô Tất Tố , Lộc Châu - Tp. Bảo Lộc.✍️✍️: 595 mét vuông có 200m thổ cư ✍️✍️Đã thiết kế...
      Xã Lộc Châu, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu nhà 45 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Cần bán trước Tết nhà lô góc Vũ Tông Phan 45m² xây 4 tầng, MT 10m bán 6.8 tỉ.+ Nhà ngõ thông với ngõ 132 Khương Trung.+ Nhà lô góc 2 mặt thoáng, thiết kế...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 64 m2, hướng Bắc tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 15.8 tỷ

      15.8 tỷ 64 m2 246,88 triệu/m2
      Bán nhà Phân lô- oto vào nhà , MT 5,7m , 2 thoáng , giảm chào chỉ còn 15,8 tỉ- Vị trí đắc địa:+ ngõ tương đối rộng thông thoáng, oto vào nhà.+ Khu vực...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 72 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 10.9 tỷ

      10.9 tỷ 72 m2 151,39 triệu/m2
      P17, BÌNH THẠNH - DT 72 mét vuông X 4 TẦNG THOÁNG MÁT - oto NGỦ TRONG NHÀ+ DT 4,75m x 15,2m. Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm 4 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 62 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 6.15 tỷ

      6.15 tỷ 62 m2 99,2 triệu/m2
      - Trung tâm Tân Phú, ngay đường Vườn Lài, Phú Thọ Hoà, gần Luỹ Bán Bích, Nguyễn Xuân Khoát, Nguyễn Sơn. - Nhà đẹp vừa xây, chủ tặng hết nội thất cho khách...
      Đường Vườn Lài, Tân Thành
      Nguyễn Phạm Hiếu Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 40 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 6.15 tỷ

      6.15 tỷ 40 m2 153,75 triệu/m2
      Mã THT 1370:Mô tả chi tiết:+ DT: 40 mét vuông ( 3m x 14m) . 3 Tầng+ Kết cấu nhà: 3 Tầng, Trệt, lửng Lầu.+ Thiết kế mới hiện đại, trần cao, gồm phòng...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Âu Cơ - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 3.95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố ĐƯỜNG ÂU CƠ, VỊ TRÍ SẦM UẤT LÀM ĂN KD BẬC NHẤT Q. LIÊN CHIỂU. NHÀ GẦN CHỢ , GẦN BÊN khu công nghiệp HÒA KHÁNH, GẦN trường Đại họcBK ĐÀ...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 114 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 13 - Tân Bình, giá 15.48 tỷ

      15.48 tỷ 114 m2 135,79 triệu/m2
      Bán nhà đường Phạm Văn Hai P. 3 Tân Bình, khu vực sầm uất.- DT: 8,4m x 13m, nở hậu 9m, CN 114m2, diện tích sử dụng 184m2.- Hiện trạng: nhà c4, tùy ý xây...
      Đường Phạm Văn Hai, 3

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 95 m2 tại Đường Hậu Giang - Tân Bình, giá 14.58 tỷ

      14.58 tỷ 95 m2 153,47 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Hậu Giang, P. 4 Tân Bình, trục Trường Sơn ngay sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 5m x 20m, CN đủ 95 mét vuông, diện tích sử dụng gần...
      Đường Hậu Giang, 4

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 46 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 15.9 tỷ

      15.9 tỷ 46 m2 345,66 triệu/m2
      Bán nhà ngõ thông: Cầu giấy 46m² , MT 3,6m , oto đỗ cửa, vị trí đẹp, giá trị đầu tư tốt, chỉ 15,9 tỉ- Vị trí:- Nhà cách đầu ngõ chỉ 60m, ngõ thông thoáng-...
      Đường Cầu Giấy, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 64 m2, hướng Đông tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 64 m2 107,82 triệu/m2
      ☘️ Vị trí nhà hẻm 759  hương lộ 2, P. Bình Trị Đông A , Q. Bình Tân 4x16 đúc lửng + 3 lầuCó 5 phòng , 5  nhà vệ sinh☘️Mặt sau công viên...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 32 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tân Phước - 7 - 10, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 32 m2 215,63 triệu/m2
      - Cần bán gấp trong tuần căn biệt thự mini rất xinh, sau lưng căn MT Tân Phước, ngay sân vận động Thống Nhất P. 7 Q. 10 Tp Sài Gòn, KDC hiện hữu, an...
      Đường Tân Phước, Phường 7, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 153 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Đình Kiên - Bình Tân, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 153 m2 42,49 triệu/m2
      Nhà và xưởng công ty sơn - đường Nguyễn Đình Kiên - Tân Tạo - Bình Tân⚡️ Giá: 6.5 tỉ (TL) chính chủ cần giải quyết tài chính gia đình cần bán ngay nên...
      Đường Nguyễn Đình Kiên, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 156 m2 tại Đường Tây Sơn - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 156 m2 217,95 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư hấp dẫn! Nhà mặt ngõ Tây Sơn - ngã 4 Sở, Đống Đa, thành phố Hà Nội.108m² đất ở, nở hậu 15x7.2m, giá chỉ 34 tỉ - bìa đỏ chính chủ. Vị trí...
      Đường Tây Sơn, Ngã Tư Sở

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 85 m2, hướng Đông-Nam tại Ngõ Lệnh Cư - Đống Đa, giá 6.95 tỷ

      6.95 tỷ 85 m2 81,77 triệu/m2
         Bán nhà Lệnh Cư 85 mét vuông giá 6,95 tỉ có thỏa thuận , nhà anh trai tôi - KHÔNG làm việc qua các bạn môi giới khác vì chìa khoá nhà...
      Ngõ Lệnh Cư, Phường Thổ Quan, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 50 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 50 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà giáp phố Nguyễn Xiển 50m² xây 5 tầng chỉ hơn 15 tỉ Thanh Xuân.+ Vị trí: Nhà nằm ở vị trí quá đẹp, vỉa hè 5m, phân lô 3 Ôtô tránh, giáp mặt phố...
      Đường Nguyễn Xiển, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!