Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.163 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 158 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đoàn Văn Bơ - Quận 4, giá 14 tỷ

      14 tỷ 158 m2 88,61 triệu/m2
      Chủ đang vay NH, cần bán ngay nhà c4 MT hẻm lớn 670/* Đoàn Văn Bơ p16 q4.- DT đất 158 mét vuông (7x22m nở hậu 7,2m)- Nhà KDC hiện hữu đc cấp phép...
      670 Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 56 m2 76,43 triệu/m2
      ❌NHÀ NGAY ngã 4 BỐN XÃ ✅✅Cách CV Văn Hoá Đầm Sen 900m - GIÁP Q. TÂN PHÚ - Q.11 - Q. 5 - Q.6 ———————————————————————👉497/8/6 Hương Lộ 2 - P.BTĐ - Q. Bình...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 52 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Thạnh Lộc 29 - Quận 12, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      Nhà bán như hìnhGồm: 1 phòng khách, 1 PN, 1 kho, 1 toilet, sân để xe, sân phơi đồ.DT: 4x13m.Đông Nam.Thuận tiện di chuyển ra sân bay, gò vâp, bình...
      Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ - Tân Phú, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Rẻ nhất Tân Phú nhanh mới kịp khách ơi Bán nhà MT Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- Dt : 4x 10m (Cn 32 mét vuông ) , 1 trệt 1 lầu nhà cũ tiện...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,38 tỷ

      8.39 tỷ 60 m2 139,67 triệu/m2
      + ĐƯỜNG 8M THÔNG XE TẢI TRÁNH - 60M - 4 TẦNG BTCT - SỔ vuông vắn - KHU VỰC AN NINH - KD TỐT - CHƯA QUA ĐÒ - GIÁ ĐẦU TƯ.+ Đường hẻm thông 8m Ngay Lạc Long...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 27 tỷ

      27 tỷ 125 m2 216 triệu/m2
      + Ngang 6m rộng rãi, oto đậu ngay nhà, nhà 4 tầng chính chủ lâu năm, vừa ở vừa KD đa ngành nghề.+ Hẻm nhựa cực rộng 12m, có vỉa hè, an ninh, sạch sẽ, lịch...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 64 m2 132,82 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 10m đường Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x16m vuông vắn.Đúc 1 trệt 3 lầu sân thượng, nhà đẹp.Vị trí ngay khu Tân Sơn Nhì. Đường...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 56 m2 41,08 triệu/m2
      Nhà hẻm Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân Kết cấu 1 trệt 2 lầu ( 4 phòng ngủ 3 toilet)DT 4x14 (56m2) Giá 2tỷ3Hỗ trợ vay NH ( nếu cần )
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Trí - Quận 7, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      Nhà trong hẻm đường Đào Trí - p.Phú Mỹ -Q7Diện thích 4x10 ( 40m2)Kết cấu 1 trệt 1 lầu ( 2 phòng ngủ 2 toilet , có phòng thờ ) Giá 1tỷ9Làm việc...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bùi Minh Trực - Quận 8, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 38 m2 90,79 triệu/m2
      - bán ngay Nhà Đẹp Đường Bùi Minh Trực P5 Q8- DT: 4.2m x 9m- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 3  phòng vệ sinh. Nhà vừa xây kiên cố.- Vị trí: cách chợ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 68 m2 129,42 triệu/m2
      + Ngang 4 x dài 17+ Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng trước sau, phòng thờ, bếp, phòng khách rộng rãi. 4 phòng ngủ khép kín có  nhà vệ sinh, máy...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 72 m2 236,12 triệu/m2
      Ngang khủng 6m vô ở ngay nhà đẹp 4 tầng, Hoàng Sa Đa Kao, Q. 1 chỉ với 17 tỉ TL.contact Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá siêu mềm nhất thị trường.*...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 78 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 78 m2 78,21 triệu/m2
      Bán Nhà Phạm Văn Chiêu P. 9 2lầu 5.5x15m, hẻm Vip, giá 6.1 tỉNhà bán trả nợ NH, cần bán nhà nhanh cho ai thiện chíDT 5.5*15m, công nhận 78m2 Khu vực vừa ở...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      Nhà mới xinh ngang 3m dài 17m, 1 trệt 1 lầu, 2 toilet.DT khủng 51m2.giá cả thỏa thuận.Tôi để lại toàn bộ nội thất.Vị trí tiếp giáp Phạm Văn Đồng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Long Bình - Quận 9, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 55 m2 52,55 triệu/m2
      Bán nhà xoay sở.- Giá: 2tỷ890 (Bớt lộc cho khách có thiện chí) đã có sổ (sang tên công chứng ngay trong ngày).- DT: 55m2 (5 x 11) thiết kế 1 trệt, 2...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      + Vị trí nhà gần chợ Phú Thọ Hòa, gần ủy ban nhân dân Q. Tân Phú, BigC Thoại Ngọc Hầu, trường Cao Đẳng Giao Thông Vận Tải, tiện ích xung quanh đầy đủ.+...
      Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 68 m2 tại Đường Thạnh Lộc 29 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 68 m2 68,39 triệu/m2
      Giảm 200 tr!Bán nhà 4/8 TL29, P. Thạnh Lộc, Q12.Gần chợ Cầu Đồng và ngã tư ga.DT 4x17m (thổ cư đủ).Đúc 1 trệt 2 lầu BTCT Hẻm 7m không lộ giới.Giá 4.65 tỉ...
      4/8, Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hưng Phú - Quận 8, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 60 m2 19,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay nhà Hưng Phú, P9, Q8. call ngay Lâm.- DT: 60 mét vuông, (4x15).- Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh, logia.-...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!