Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.163 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 150 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 gian.2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1PK, 1 PB.- Vị trí: Gần căn hộ chung cư An Phú Đông, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá: 2.2 tỉ.- DT...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Tân Phú, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 25 m2 94 triệu/m2
      HẺM BA GÁC CÁCH 2 CĂN RA MT KHÔNG QUY HOẠCH VÀ LỘ GIỚI NGANG KHỦNG 5.5M - SỔ VUÔNG CÔNG NHẬN ĐỦ 25m² - GIÁ 2.35 tỉ Mô tả : + Vị trí gần chợ Tân Hương,...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường Phong Phú - Quận 9, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Chủ gửi: Bán nhà giá siêu mềm nhất - P. Tăng Nhơn Phú B - Tp. Thủ Đức.- Kết cấu: P. Khách, p. Bếp, 3 PN,  phòng vệ sinh riêng, sân thượng trước,...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Phú Nhuận, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 37 m2 187,84 triệu/m2
      NHÀ CHÍNH CHỦ KHU AN NINH CAO TẦNG ĐỒNG BỘ 🏡 hẻm xe hơi Kia Hoàng Văn Thụ, P. 08 Q. Phú Nhuận 🏡 Ngang 3,5 x 11m vuông A4Sổ CN 37 mét vuông … DTS...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hòa Bình - Tân Phú, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 88 m2 106,82 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng rất rộng rãi, ngang 8m dài 11m, vuông vức không lộ giới hay quy hoạch.- Nhà mới vô ở ngay, 6 PN, sân thượng.- Khu vực an ninh yên tĩnh dân...
      Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 273 m2, mặt tiền 13m tại Đường Tân Hiệp 17 - Hóc Môn, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 273 m2 33,7 triệu/m2
      căn biệt thự 2 MT NB, Tân Hiệp, Hóc Môn.căn biệt thự vườn 2 MT, thuộc xã Tân Hiệp, Hóc Môn.Vị trí: Tân Hiệp 17, Ngay trung tâm Thị Trấn Hóc Môn tiện ích...
      Đường Tân Hiệp 17, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 106 m2, mặt tiền 6m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Quận 1, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 106 m2 178,31 triệu/m2
      Hàng hiếm! Nhà hẻm nhựa xe tải khu Mạc Đĩnh Chi, Đa Kao, Q1 - DUY NHẤT trong khu vực!Khu vực: An ninh, dân trí cao: Gần vòng xoay, trường học, nhà hàng,...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 66 m2 87,58 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Vườn Lài - Nguyễn Xuân Khoát, khu vực dân trí cao, hẻm thông qua Tân Hương, Luỹ Bán Bích, Phạm Văn Xảo- DT: 4x16,5.- Nhà 1trệt 1lầu thiết...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 43 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 43 m2 69,77 triệu/m2
      Nhà gấp bán hẻm 256// Phan Huy Ích P. 12 Gò Vấp+ Vị trí hẻm 3 gác cách vài căn ra hẻm xe oto gần siêu thị Emart 2 sắp khai trương+ DT: 43 mét vuông...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 45 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 45 m2 177,56 triệu/m2
      PHÚ NHUẬN- Cách Cây Cầu Qua Q. 1. ô tô ĐẾN CỔNG PHAN ĐĂNG LƯU- PHAN XÍCH LONG. - DT 45M; Ngang 5M, 5 tầng, logia thoáng, sân thượng , 3 phòng ngủ lớn...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà 27/39/10 Đường số 9, P. 16, Gò Vấp, kế hẻm 350 Nguyễn Văn Lượng, thông Thống Nhất - Lê Đức Thọ.+ DT công nhận đủ 77,7 mét vuông -...
      27/39/10, Đường Số 9, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 59 m2 105,09 triệu/m2
      Up cho căn nhà mới về nhanh bán đc nào.- Nhà 4 lầu. hẻm ô tô chạy quanh. Dt 4,3 13. Cách Phạm Văn Đồng 500m. Cạnh Gigamail. 5 ph Bình Thạnh, sân bay.-...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 5,89 tỷ

      5.89 tỷ 51 m2 115,5 triệu/m2
      . Nhà đúc kiên cố, 1Trệt 1Lầu 3 phòng ngủ 3 toilet, logia, sân phơi, sân xe rộng thoáng.. Giáp Q. 1, hẻm thông, dân trí tốt.. SHR chính chủ 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      Cần bán ngay đất 200m2 full thổ.DT (12x16.7)m.Hẻm 1 sẹc Nguyễn Duy Trinh đường thông 2 đầu oto thoải mái.cư dân hiện hữu.giá cả thỏa thuận (thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      ngôi nhà có giá cực rẻ khu vực, 5 tầng mới đẹp [giá cực kỳ tốt]Vị Trí Đắc Địa - Tiện Ích Đa Dạng:- Đường trước nhà rộng, thoải mái 2 oto tránh.- Khu vực...
      Đường Số 359, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      - DT: 5x20m nở hậu vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng: Trệt lầu. Tiện xây dựng mới, khu vực xây dựng mới hầm 6 tầng.- Vị trí ngay sát Hàng Xanh...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 96 m2 166,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà đẹp ở MT đường 10m Bàu Cát 1, P. 14, Tân Bình.- DT: 6x16m.- Giá bán nhanh 16 tỉ (giá cũ 18.5tỉ).liên lạc 0909 837 *** 0938 697 ***...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 80 m2 tại Phường 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 80 m2 186,25 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng gọi ngay: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Vị trí...
      Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!