Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.163 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 64 m2 tại Phường 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 64 m2 202,97 triệu/m2
      KHUVIP Q. 3 LÊ VĂN SỸ - TRẦN QUANG DIỆU+ DT (4 x 16)M. 4 Tầng- Sân Thượng.Gồm 4 PN +  phòng vệ sinh khép kín, phòng thờ trên cao, sân thượng trồng...
      Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 25 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 25 m2 143,2 triệu/m2
      Bán nhà 25 mét vuông ở Đường Hồ Hảo Hớn, Q. 1.Siêu phẩm Q. 1 Giá 3ty580 2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang. Q1 cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dương Thị Mười, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 96 m2 88,55 triệu/m2
      * MỘT TÁC PHẨM VỊ THẾ - ĐẲNG CẤP VÀ DÀNH CHO NGƯỜI ĐAM MÊ ĐỒ GỖ.* NHÀ 4 TẦNG NGANG KHỦNG 6M x 16M. DTCN 96  mét vuông. ĐƯỜNG XE TẢI THÔNG. TIỆN KD VP...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1 tầng, 25 m2 tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 25 m2 143,2 triệu/m2
      Siêu phẩm Q. 1 Giá 3ty580 2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang. Q1 cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân Kcấu 1 trệt 1 lầu .2 p ngủ . 2 toilet. Ngang 3,52...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 370 m2 tại Đường Pasteur - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 80 tỷ

      80 tỷ 370 m2 216,22 triệu/m2
      + Hãy liên hệ: 0902 149 ***Zalo, Viber 24/7) - Hữu Trí Thiên Minh - thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Hiện tại đây là căn duy nhất trên thị trường...
      Đường Pasteur, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 40 m2 78,75 triệu/m2
      Khu vực trung tâm bình tân. Rất nhiều tiện ích.chủ bán định cư mỹ, giá cực tốt. Đầu tư bao lờiAce có nhu cầu alo
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      Đường 8m thông 75/ Lý Thánh Tông, Q. Tân Phú.- DT: 4x15m.Trệt lửng ba lầu, 6 PN, 1 bếp, 1 phòng khách, phòng thờ, sân phơi.- Giá: 7,4 tỉ tl.- nội thất ...
      75/, Đường Lý Thánh Tông, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 64 m2, hướng Tây tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      CHỦ NGỘP NH BÁN hẻm xe hơi GẦN CHỢ TÂN HƯƠNG(4x16M) GIÁ 5 tỉDT: 4x16mKết cấu: nhà nátGiá: 5 tỉ. thỏa thuậnpháp lí: sổ hồng riêng đầy đủHỗ trợ vay...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 223 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 223 m2 80,72 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố hẻm 12m khu Bình Lợi thông Đặng Thuỳ Trâm Khu vực đã phân chia quy hoạch rỏ ràng, đường bàn cờ - Đặc biệt: Cho...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 85 m2 56,48 triệu/m2
      LIÊN KHU 5-6 - hẻm ô tô - BTCT - BỀ NGANG RỘNG 4.1M- DÀI 20M - 85 mét vuông - CHỈ NHỈNH 50tr/ mét vuông - 3 TẦNG..+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu,...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 106 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Đen - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 106 m2
      một căn ra MT Đồng Đen P11, Tân Bình- DT 106 mét vuông ( 5.7 x 19 )- Kết cấu 3 tầng, có sân thượng, - Phòng khách, bếp, tổng 3 PN.- HXT thông- Ngay...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đoàn Văn Bơ - Quận 4, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 100 m2 89,9 triệu/m2
      💥🏡BÁN NHÀ căn hộ chung cư DỊCH VỤ Q4 ,22 PhÒNG 5 TẤM KDC THU NHẬP 60TR/THÁNG SHR NỞ HẬU GIÁ CHỈ 8T990 thỏa thuận diện tích sử dụng 500 mét ...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      4.8 tỉ / một căn.Nhà bán đường Số, 14 P8, Gò Vấp - Cách MT Quang Trung 100m.- DT: 3,4x12m sổ công nhận 38 mét vuông đất và 130 mét vuông sàn, 3...
      Đường Số 14, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 58 m2
      Chính chủ vỡ nợ bán ngay ngôi nhà Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú giá siêu siêu ngộp.- Xung quanh đầy đủ tiện ích gần chợ, BV, trường cấp ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 61 m2 121,32 triệu/m2
      giá mềm! Bán nhà đẹp Xô Viết Nghệ Tĩnh 61m2 (3,8m x 16m), 4 tầng, P. 17, chỉ 7,4 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 3,8m x 16m = 61m2.+ Kết cấu: 1 Trệt, 2 lầu, 1 sân thượng,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 1 tầng, 29 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 29 m2 265,52 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc thái, có 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Siêu vị trí, mặt tiền đường CMT8, có lề đường 3m,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 40 m2 66,25 triệu/m2
      Nhà Xây mới 100 phần trăm, hoàn công sổ riêng sang tên bao phí + Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng | 4 PN + 4  nhà vệ sinh + phòng thờ, Sân...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 68 m2 tại Phường Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 68 m2 101,48 triệu/m2
      Nhà hẻm nhựa 7M Trịnh Đình Trọng, 4x17m, 68m2, giá 6.9 tỉ (B1735)- SHR, không quy hoạch, 4x17m- Nhà xây 1 trệt 1 lầu, có 3 PN, 2wc- Hẻm nhựa 7m xe tải...
      Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!