Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.163 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 75 m2 tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 75 m2 20,4 triệu/m2
      Gia đình về quê bán nhà Nguyễn Thái Sơn 75m sổ hồng riêng. Nhà 3  phòng ngủ. Gần viện 175. sổ hồng riêng.Gia đình sắp tới chuyển về quê sống với...
      Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp còn mới vị trí KD buôn bán sầm uất, gần Thảo Cầm VIên, khu phố tây du lịch, thuận lợi KD đa nghành nghề...CAM KẾT - NHÀ THẬT - THÔNG TIN - pháp lí...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 85 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 85 m2 176,48 triệu/m2
      - Bán Nhà Góc 2 MT 3 Tháng 2 - Q. 10- DT : 5.8 x 17m. Công nhận : 84.6m2- Kết cấu : nhà c4- giá : 15tỷ- Thích hợp mua xây lại chung cư dịch vụ khu an ninh...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường 47 - Tân Quy - Quận 7, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 36 m2 52,78 triệu/m2
      1,9 tỉ tl tặng 2 máy lạnh cho khách thiện chí.Ngang 3m dài 12 m 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 1pk 1 bếp.Hẻm đường 47 P. Tân Quy Q....
      Đường 47, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 70 m2 tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 70 m2 132,86 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 6m Nguyễn Bặc gần chợ Phạm Văn Hai, khu sang, an ninh, yên tĩnh.- DT: (công nhận 70m2) vuông vắn.- Vị trí đẹp, khu an ninh yên tĩnh,...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thành Thái, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô - Cư Xá Đồng Tiến, P. 14 ngay ủy ban nhân dân Q. 10- DT: 80m2 ( 4m x 20m ) nhà, đất vuông A4.- Kết cấu trệt, 3 lầu, sân thượng, giếng...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 72 m2 tại Đường Lê Đình Quản - Cát Lái - Quận 2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà 1 trệt hai lầu MT đường Lê Định Quản, P. Cát Lái, Q2 nhà có 4p ngủ 5 nhà vệ sinh 1p thờ có sân rộng để oto 7 chỗ nhà mới hình...
      Đường Lê Đình Quản, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí nhà: Đường Bùi Thị Xuân, P. 2, Q. Tân Bình.- Cách chợ Phạm Văn Hai 2 ph đi xe.- Đường trước nhà 5m ô tô ra vào thoải mái.- Ngay các cụm tiện ích:...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 80 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m Gò Dầu P Tân Quý Tân Phú.DT 4x20m CN 80m2 đúc 5 tấm gồm 11 phòng ngủ. 11 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ hiện chưa khai thác.Nhà...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 27 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 27 m2 159,26 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà hẻm ô tô đường Trần Hưng Đạo Q1 khu vực an ninh yên tĩnh dân trí cao nhà gần chợ trường học siêu thị tiện ích đầy đủ cần bán nhanh...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      Cần bán nhà đang khai thác căn hộ dịch vụ với nguồn thu nhập 500tr/năm - Tọa lạc trục đường Phạm Văn Đồng - Phan Văn Trị - Lê Quang Định. * DT...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 102 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà dịp cuối năm.DT: 4 x 9m công nhận 35 mét vuông.Hiện trạng: Nhà còn mới vô ở liền.Kết cấu: 5 tầng gồm trệt, lửng, 2 lầu, sân...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chu Thiện - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 47 m2 85 triệu/m2
      Mô tả:HXT KD - ĐƯỜNG THÔNG TỨ TUNG - NGAY CHỢ HIỆP TÂN- GIÁP TÂN BÌNH - Q. 11- 2 TẦNG - 40M2- CHỈ 4.75 tỉ+ Mô tả: HXT thông , vị trí KD đa ngành, gần chợ...
      Đường Chu Thiên, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 8m tại Đường 20 - Thủ Đức, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 40 m2 33,75 triệu/m2
      Bán nhà CCVB DT 20m đất DT sàn 40 m2 trệt lầu đường xe tải.- Tọa lạc tại đường 20, Linh Đông, Thủ Đức.- pháp lí rõ ràng mua bán tại phòng công chứng.- giá...
      Đường 20, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 67 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 67 m2 191,05 triệu/m2
      bán nhà hẻm 58 đường trần minh hoàng ,p12 ,Q. tân bình .DT:4.2x16m .giá .12.8 tỉ -vị trí :tọa lạc hẻm siêu đẹp ,thích hợp mua ở ,giữ tiền ,xây dựng làm văn...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Bộ Lĩnh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ĐInh Bộ Lĩnh P26 đối diện Bùi Đình Túy giao thông thuận tiện, hẻm to xe tải quay đầu thoải mái có lề 3m 2 bên. Hướng chính Nam.Đất 50m2...
      82 Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bạch Đằng - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 41 m2 158,54 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG 41m² GẦN CHỢ BÀ CHIỂU- ô tô VÀO TẬN NHÀ GIÁ 6.5 tỉ+ DT : 3.6x11m (công nhận đủ )+ Kết cấu : 3 tầng - 4 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!