Thông tin mô tả
Kẹt tiền cho con du học
+ Cách
- Nhà đang cho thuê giá 16tr/tháng
- Nhà gần điện biên phủ , các
+ Hiện trạng nhà : 1 trệt 2 lầu sân thượng 4
+
+ Giá: 3,89
+ Sổ sẵn công chứng ngay.
Giá: 3,89 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 69,46 Triệu/m2
942709
Mua bán
Kẹt tiền cho con du học
+ Cách
- Nhà đang cho thuê giá 16tr/tháng
- Nhà gần điện biên phủ , các
+ Hiện trạng nhà : 1 trệt 2 lầu sân thượng 4
+
+ Giá: 3,89
+ Sổ sẵn công chứng ngay.
Thuý Ngân
Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
60 m2
Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,09 tỷ
58 m2
Đường D2, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3,999 tỷ
56 m2
294 Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,9 tỷ
63 m2