Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      NGỘP BANK, GIÁ CHÀO MỚI 9tỉ, TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN- NHÀ MỚI - HẺM THÔNG TỨ TUNG - 61.6m² (415.5)M* 1 trệt, 1 lầu, sân để xe, Phòng Khách, nhà ăn, 2 PN, 3...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Lựu - An Phú - Quận 2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      Bán ngôi nhà rẻ nhất đường Trần Lựu, An Phú, Q. 2.Có hầm 3 tầng ST.DT 4x20, khu vực an ninh, trước nhà có công viên nội khu sách sẽ đậu đỗ xe thoải mái.Ra...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 67 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 67 m2 146,27 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm Phú Nhuận - Cách trung tâm 5 ph - BV Hoàn Mỹ... Cách sân bay 10 ph.+ hẻm xe hơi đỗ cửa 5m. Hẻm thoáng rộng rãi và yên tĩnh.+ Nhà đẹp...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 60 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 990 triệu

      990 triệu 60 m2 16,5 triệu/m2
      KD LỖ bán ngay NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU 60 mét vuông / 990TR, LÊ TRỌNG TẤN Q.TP, sổ hồng riêng, GẦN Big C TRƯỜNG TRINH.- Giá cực kì mềm : 990 tr - BAO...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 800 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 800 m2 93,75 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm.Bán nhà tại Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2, DT 800 mét vuông, giá chỉ 75 tỉ 0937 221 ***.Vị trí đẹp, khu dân trí cao, xung...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Quận 9, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 92 m2 13,7 triệu/m2
      NỢ BANK bán ngay NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, DT: 92 mét vuông/ 1 tỉ 260 tr, Đ.LÊ VĂN VIỆT Q9, GẦN TRƯỜNG LÊ VĂN VIỆT, SHR - HOÀN CÔNG - DT : 92 mét vuông...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thị Bốc - Hóc Môn, giá 940 tr

      940 triệu 22 m2 42,73 triệu/m2
      Bán nhà 4x5,5m trệt 1 lầu nhà rất đẹp sạch sẽ cao ráo không ngập nước, nằm đoạn giữa Trần thị Bốc giao nhau với Trịnh Thị Miếng có 2 phòng ngủ KDC...
      Đường Trần Thị Bốc, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 67 m2 97,02 triệu/m2
      Bán Nhà Quang trung P. 14 1 trệt 3 lầu 5.3x14m, hẻm Vip, giá 6.5 tỉNhà bán định cư snag mỹ với con cái, cần bán gấp cho ai thiện chí DT 5.3*14m 3 lầu, vị...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - Quận 10, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 56 m2 151,79 triệu/m2
      - DT: 3,46m x 16,2m - Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố, 2 phòng ngủ 2 toilet, phòng thờ- ô tô đến nhà - Giá 8,5 tỉ
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 0 m2
      Bán nthành phố Hà Nội khu Lào Báo Chí, đường số 2, P. Thảo Điền Q. 2DT: 5 x 11m (CN 54,5m).Kết cấu: Trệt + 3 lầu.Hiện trạng: Mới. Hiện đang cho thuê...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 60 m2 211,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà đường Hoàng Sa Q. Tân Bình - DT : 4 x 15 - Kết cấu : 4 tầng st - 1 phòng khách, 1 khu bếp, 5 PN, 1 phòng thờ, 1 sân thượng,- Vị trí đẹp...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 44 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 44 m2 152,28 triệu/m2
      Gần MT Phạm Văn Đồng - 4 tầng - 5 phòng - ô tô vào nhà.- Vị trí đắc địa, hẻm ô tô vào nhà, gần MT cách mấy bước chân. Sát ngay Phạm Văn Đồng, ra sân bay...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      - chuyển nhượng MBKD đường Bàu Cát, P. 14, Q. Tân Bình.- Cách công viên Bàu Cát 3 50m.- Nằm ngay khu trung tâm Q. Tân Bình: Trường mẫu giáo Bàu Cát, Bách...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      Gồm 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 5  phòng ngủ, 4 toilet, có  phòng ngủ ở tầng một, logia thoáng mát. 2 mặt hẻm trước sau 6m siêu thoáng mát,...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 53 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 53 m2
      + Nhà mới 2 tầng đúc BTCT có 5 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, đang cho thuê 13tr/tháng.+ Hẻm oto, sạch sẽ, an ninh.+ Hàng xóm cao tầng thân thiện,...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 35 m2 tại Đường Bùi Văn Ngữ - Quận 12, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 35 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay ngã ba Đông Quang 1 trệt 1 lầu 1,68 tỉ thỏa thuận- Nhà đúc 2 tấm: 1 trệt + 1 lầu + 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh + logia ...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 0 m2
      NGỘP BANK bán nhanh NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU NGANG HƠN 5M, DT: 72.8 mét vuông / 1 tỉ 320 tr, LÝ THƯỜNG KIỆT, TB, sổ hồng - giá : 1 tỉ 320 tr - thỏa thuận-...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Tuấn Khải, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 105 m2 51,91 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà xây cực TÂM HUYẾT.Đc: Chợ Hoà Bình trung tâm Q. 5 (Hẻm 1 xẹc).SHR hoàn công: T8/2023.DT: 23m2 ngang 3 x dài 8 tổng diện tích sử dụng:...
      Đường Trần Tuấn Khải, Phường 5, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!