Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 44 m2 135,23 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà 4 lầu hẻm ô tô đường Tô Hiệu , 4m x 11m ,giá 5.95 tỉ, nhP. Hiệp Tân , Q.Tân Phú .- - Vị trí : hẻm 110 Tô hiệu, thông ra đường Nguyễn Văn...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - Quận 7, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 0 m2
      CHIA TS bán nhanh 1 TRỆT 1 LẦU LÂM VĂN BỀN Q7, 76.5m2/1 tỉ 140TR, sổ hồng riêng GẦN TRƯỜNG NGUYỄN THỊ ĐỊNH- DT : 76.5m2 , ngang 4,5m , dài 17m vuông vắn...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố 2279 HUỲNH TẤN PHÁT_TT . NHÀ BÈ- giá : 5,8 tỉ ( thỏa thuận )- DT: 4m x 13m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu - Thiết kế: ôtô đậu trong nhà , phòng...
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 56 m2 110,72 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m đường Nguyễn Hữu Dật, P Tây Thạnh, Q Tân Phú.DT 4 x 14m (nhà SHR).Hiện trạng nhà đúc kiên cố 1 trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ.- Nhà...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 166 m2 tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 166 m2 120,49 triệu/m2
      Đi nước ngoài,cần bán nhà hẻm xe tải Hồ Văn HuêDT: 4x42,5m Trệt + lửng +3 lầu đúcsổ hồng, HĐ đang cho thuê 50tr/1thángNhà sẵn thang máy,cổng đúc...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      Bán nhà khu vip ngay căn hộ Hà Kiều.Đường Dương Quảng Hàm, P5.DT 5*15m nhà 1, trệt 3 lầu đường 10m, DT cn đủ 75 mét vuông.Vị trí cực đẹp dân trí cao...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 1 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 29 m2 101,73 triệu/m2
      Bán nhà P15 Tân Bình.Giá; 2 tỉ 950 nhà mới đẹp, khu vực gần trường học.DT: 3,5 x 8m đức 1 lầu.Thiết kế trệt + 1 lầu.  phòng ngủ + 2 phòng vệ ...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 64 m2 tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 64 m2 59,38 triệu/m2
      Cùng số tiền bạn muốn ở rộng thoải mái hay chật hẹp?Ngay đầu Võ Văn Kiệt và Qlo 1A đi Q1 hay về Miền Tây đều tiện.Nhà 4x16m trệt 1 lầu áp mái. TL trực tiếp...
      Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Bán nhà 158// Phạm Văn Chiêu, P9, Gò Vấp.Dt: 4.2x14m tổng DT: 60 mét vuông 1 trệt, 4 tầng tổng phòng 5 phòng ngủ 5 toilet.Khu vực an ninh -...
      158/28//, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 6 tầng, 81 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bàn Cờ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 81 m2 240,75 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền, bán nhanh căn hộ góc 2 MT BÀN CỜ, P3, Q3 - KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2!* hotline Bách Chiến 0886 149 *** để xem nhà.* DT: 9 x 9m, DT...
      Đường Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 35 m2 135,72 triệu/m2
      Hoa hồng 1 phần trăm AE nhận đủ nhà ngay Aeon.Bán nhà 77/14 Bờ Bao Tân Thắng - P Sơn Kỳ - Q Tân Phú.- DT 4,2x9m vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 1 lững 3...
      77/14, Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 58 m2 77,59 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng, DT đất 58m2, hoàn công chuẩn, oto ngủ trong nhà,pháp lí SHR.Chủ ngộp gỉ 700 tr, giá mới 4.5 tỉ thỏa thuận chính chủ.Khu vực cao ráo, cư ...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 107 m2, hướng Bắc tại Đường Phạm Qúy Thích - Tân Phú, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 107 m2 81,31 triệu/m2
      Nhà bán hẻm 1/ đường Phạm Quý Thích, Q. Tân Phú. nhà c4, nhà nát tiện xây mới.DT: 5x23m, DTTSD 107 mét vuông.- Hẻm bê tông 6m, 2 oto tránh nhau.- Gần...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 273 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 273 m2 36,27 triệu/m2
      9.9TY TL ,CHO biệt thự.2 MT ĐƯỜNG THỊ TRẤN HÓC MÔN______________13X21 NHÀ 3 LẦU ,THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI .5 phòng ngủ ,5 toilet.SÂN VƯỜN RỘNG RÃI .CÓ...
      Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tân Phú, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 66 m2 104,55 triệu/m2
      - Nhà chính chủ lâu đời tự xây dựng tâm huyết 4 tầng BTCT: 4 phòng ngủ; 2 sân thượng.- Ngang 4m rộng rãi, oto đến cửa.- Khu dân trí cao, toàn nhà cao...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 145 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 145 m2 113,8 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cấp 4 DT cực đẹp để xây dựng căn biệt thự sân vườn, tòa nhà văn phòng. Vị trí nằm trên trục hẻm 57 Nguyễn Sơn, thông ra Thoại Ngọc Hầu.2...
      57 Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà 2 tầng vị trí rất đẹp hẻm ô tô Phạm Phú Thứ, P11, Tân Bình. Cách 100m là công viên Bàu Cát, chợ Bàu Cát. KDC rất an ninh và yên...
      Hẻm 141, Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Mô tả nhà hẻm KD:+ Vị trí HXT đường Tân Thuận Tây, P. Bình Thuận, Q7.+ Cách 15m ra MT Tân Thuận Tây. Cách 200m ra MT Huỳnh Tấn Phát. Hẻm thông nhiều đường...
      Đường Tân Thuận Tây, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!