Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.157 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Hùng Vương - Thanh Khê, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      - trung tâm thành phố còn xót lại nhà rộng 74m, giá rẻ, kiệt 2,5 m Hùng Vương.- mở bán nhà c4, gác lững, kiệt Hùng Vương.- DT: 73.7m2.- Hướng: hướng ...
      Đường Hùng Vương, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Phường An Hải Đông - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 105 m2 50,48 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà kiệt ô tô 7m An Trung Đông 7, Sơn Trà, Đà Nẵng.Chỉ một căn duy nhất.Nhà Mới 105m2 đất (6m ngang) x 2 tầng.Nhà chính chủ tâm huyết. Có...
      Đường An Trung Đông 7, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Thái 4 - Cẩm Lệ, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay.bán ngay - bán căn nhà phố đường 5m5 - Kẹp kiệt bên hông 4m - đường Bình Thái 4 - Giá 2 ty 250tr.Mô tả.+ Đường trước nhà là MT đường...
      Đường Bình Thái 4, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 43 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 43 m2 46,52 triệu/m2
      Nhà kiệt số 111 đường 2/9 (Hoà Cường Nam, Q. Hải Châu, Đà Nẵng).- Kiệt rộng: 3m.- DT: 43 mét vuông.- Công năng: 2 phòng ngủ, 2VS.- giá: 2...
      Kiệt số 111, Đường 2/9, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Cao Thắng - Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà đẹp xây hiện đại thoáng ánh sáng đầy đủ 3 tầng.Kiệt oto Cao Thắng, hơn 20m ra đến đường Khu cán bộ, dân trí cao, Gần BV Hải Châu.Đất: 63,9...
      Đường Cao Thắng, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 105 m2 47,53 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng, DT sổ 105m2.Mặt đường Mộc Sơn 5, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.MT 5m, đất vuông vức.Sẵn nhà 3 tầng vừa xây.
      Đường Mộc Sơn 5, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - Sơn Trà, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 65 m2 98,47 triệu/m2
      * Vị trí: kiệt ô tô tránh Tô Hiến Thành đường 7m5+lề, cách biển 200m* Thiết kế nhà c4 đang KD, 2pn* bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịchCảm ơn ACE đã xem...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường DT605 - Hòa Vang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà gác lửng gần đường ĐT 605 sát ủy ban nhân dân xã Hoà Tiến.Công năng: 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, sân trước và sau.Nhà có DT rộng rãi 5,10m...
      Đường ĐT 605, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Dũng Sĩ Thanh Khê - Thanh Khê, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      nhà c4 kiệt oto tại đường Dũng Sĩ Thanh khê, P. Thanh Khê Tây, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng! (TP012).Thông tin chi tiết:DT: 60,5 mét vuông (6,2*9,5m).Kết...
      Đường Dũng Sĩ Thanh Khê, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Văn Hưu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      BDS dòng tiền 27 tr / tháng. 8 phòng ngủ.Giá 5.7 tỉ.Bán tòa nhà căn hộ chung cư 3 tầng cho thuê kiên cố nội thất đầy đủ. Đủ máy lạnh máy nước...
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 73 m2 76,03 triệu/m2
      Cần sang nhượng ngôi nhà đẹp ngay trung tâm Đà Nẵng, nhà 4 PN, 3 tầng 4  toilet. Phong cách Santori.Kiệt 5m thảm nhựa cách đường 70m.Hướng...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lư Giang - Cẩm Lệ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 tầng mới đẹp, MT đường 7m5 Lư Giang, Hoà Xuân.KDC đông đúc, đường thông thoáng, gần tất cả các tiện ích.Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp,...
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Xuân - Thanh Khê, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 55 m2 35,82 triệu/m2
      mở bán nhà cấp 4 kiên cố sạch sẽ... K3m Trần Xuân Lê - Hoà Khê.(Kiệt thẳng không cua quẹo thông ra K6m K123 Cù Chính Lan).Vị trí gần chờ, trường học, tất...
      Đường Trần Xuân Lê, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Bán Nhà KIỆT oto Đường Cách Mạng Tháng 8, P. Hòa Thọ Đông, Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng - DT 72 mét vuông, 2 Tầng, Giá 3 tỉ Thông Tin Nổi Bật:DT:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2, hướng Đông - Nam tại Hải Châu, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Gia đình chuyển la chỗ ở mới nên cần bán ngôi nhà đẹp 4 tầng MT đường 5.5m lề 3m, Q. Hải Châu, TP. Đà Nẵng.Với DT đất lên đến 90m2 x 4 tầng xây full đất....
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m , giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 115 m2 44,35 triệu/m2
      * Vị trí: 2 mặt kiệt ô tô tránh đường Lưu Quang Thuận Q. Ngũ Hành Sơn, cách Hồ Xuân Hương 150m, cách biển 300m.* Thiết kế nhà 2 tầng kiên cố ngang 6,2m gồm...
      Đường Lưu Quang Thuận, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 70 m2 47,86 triệu/m2
      (TP008) Nhà kiệt ôtô Điện Biên Phủ - P. Thanh Khê Đông - Q. Thanh Khê - Đà Nẵng.DT: 70m2 (5*14m).Số tầng: 2 PN: 2  toilet: 2.full nội thất tiện...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Thái 4 - Cẩm Lệ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 64 m2 38,29 triệu/m2
      (TP011) Tổ ấm mới xinh xịn tại Đường Bình Thái 4, Hòa Thọ Đông, Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng.Thông tin chi tiết:DT: 64 mét vuông (5,3*12m).Số tầng: 2.PN:...
      Đường Bình Thái 4, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!