Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.152 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      - DT: 60m2, MT: 4m, ngõ thông oto 7 chỗ vào nhà, xây 6 tầng, thang máy 450kg.- Thiết kế 5 phòng ngủ, 01 phòng thờ, sân phơi trên tum, pk, bếp tầng 2.-...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 35 m2 214,29 triệu/m2
      Chuyển vào nam theo con cần bán ngay.Nhà phân lô khu cán bộ cao cấp tổng cục 2 bộ quốc phòng ngõ 105 Đường Xuân La Q. Tây Hồ - thành phố Hà Nội.diện ...
      Ngõ 105, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 58 m2 tại Phố Quốc Tử Giám - Hàng Bột - Đống Đa, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 58 m2 251,73 triệu/m2
      + Trung tâm Đống Đa nhà 2 mặt ngõ oto tránh, vỉa hè rộng, KD văn phòng, nhà 5 tầng đẹp ở ngay. Nhà đc thiết kế.+ Tầng 1 là phòng khách, bếp và phòng ăn.+...
      Phố Quốc Tử Giám, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 32 m2 85,94 triệu/m2
      Cách đường oto tránh nhau chỉ 20m.ngõ tương đối rộng 3,5 m + thoáng mát oto đến tận nhà.Cách khu đô thị Dương Nội trường Đại học Phennika...
      Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 24 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đê Tô Hoàng - Hai Bà Trưng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 24 m2 85,42 triệu/m2
      Ngõ Đỗ Thuận nằm trên đường Đê Tô Hoàng - ngay ngã tư Phố Huế - Bạch Mai. Vị trí quá đỉnh, trung tâm Q. Hai Bà Trưng, đi đâu cũng tiện.Nhà đã cũ, thêm lớp...
      Đường Đê Tô Hoàng, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 50 m2 264 triệu/m2
      Hạ giá 1 tỉ!nhà mặt tiền Nguyễn Văn Cừ thông Nguyễn Sơn,ô tô tránh,50m2-6T,thang máy,giá 13.2 tỉ- Chính chủ nhờ bán ngôi nhà mới đẹp vị trí hiếm có nằm...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 40 m2 192,5 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm 1 ngôi nhà đẹp , rộng rãi và tiện nghi, thì đây là sự lựa chọn tuyệt vời. Với vị trí thuận tiện và tiện ích mà nó mang lại, đây sẽ là nơi...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Nhà ngõ 175 đường Lạc Long Quân ngõ thông Võ Chí Công lô góc 3 thoáng. Nhà nhiều cửa sổ cách 10m ra oto. Khu vực sống nhiều tiện ích an ninh đảm bảo dân...
      Ngõ 175, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 53 m2 130,19 triệu/m2
      - Bán nhà Trung Kính, Cầu Giấy, oto cách 50m gửi ngày đêm, 53 mét vuông, 5 tầng, 6. X tỉ.- Ngõ thông Cầu Giấy, Tú Mỡ, Trần Duy Hưng, Trung Kính...- Vị...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 55 m2 134,19 triệu/m2
      + Nhà liên kế LK8 LK10 khu Hàng Bè, Đìa Lão, Mậu Lương view công viên, vườn hoa, đường rộng, vỉa hè rộng.+ liên lạc: 0989 626 ***em Hùng Mậu Lương U40).+...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 6 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà vị trí cực đẹp Khương Trung - Thanh Xuân, thông Tô Vĩnh Diện, Vũ Tông Phan, Vương Thừa Vũ, Trường Chinh, Nguyễn Trãi,... Ngõ oto,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      - Do con cháu muốn ông bà lên ở cùng nên cần bán căn nhà tại phố Đại La Hai Bà Trưng, DT 63 mét vuông x 5 tầng, MT 4,5m, giá chào 6,5 tỉ có thỏa ...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 10 tầng, 225 m2, mặt tiền 7m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 63 tỷ

      63 tỷ 225 m2 280 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Thái Hà, vị trí vài bước chân ra mặt phố. Toà nhà 10 tầng 1 tum chủ tự tay xây dựng mới kính khôngong. Vị trí KD cực đẹp phù hợp mọi mô...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 31 m2 107 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Thịnh Liệt DT 31 mét vuông 3,5 tầng 3 phòng ngủ, 2VS, phòng thờ, sân phơi, full đồ. Nhà gần TTTM, trường, chợ, BV,...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Nhà đẹp Thanh Xuân thoáng sáng 30m 5tầng 4.3tỉ.Nhà thoáng sáng.bìa đỏ chính chủ, pháp lí chuẩn.----------------------------hotline: Nhật Anh chuyên nhà...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 41 m2 138,54 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Sơn Tây Q. Đống Đa 41 mét vuông, cách oto tránh 20m.S 41 mét vuông x 5.5 tầng x 3.6m MT.Thiết kế ngôi nhà: Nhà dân ở chủ tự xây...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 82 m2 tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 82 m2 180,49 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí gửi bán ngôi nhà phố Vọng, Hai Bà Trưng.+ DT 82m2 x 4 tầng, MT rộng bề thế. Khách mua về để ở hay cho thuê làm văn phòng, spa, trung...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 37 m2
      Nhà nằm trung tâm Cầu Giấy, khu vực Trần Thái Tông.DT 37m2.Tiện ích vô cùng.Gần đường sắt trên cao.- Vị trí nhà lô góc, thoáng vĩnh viễn 2 mặt, đường trước...
      Ngõ 44, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!