Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.055 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 75 m2 206,67 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô, oto tránh, KD, phố Nguyễn Hoàng: 75m2* mT 5m, chỉ 15.5 tỉ.- Vị trí đẹp, đường trước nhà rộng, oto dừng đỗ thoải mái, KD sầm uất, gần...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 36 m2 tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 36 m2 77,78 triệu/m2
      Nhà 4T chủ xây kiên cố chắc chắn, oto đỗ cửa.- Nhà gần trường Tiểu học, 2 gần chợ gần trung tâm hành chính của xã. Xung quanh đầy đủ tiện ích.- T1 phòng...
      Đường Bát Khối, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 76 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 76 m2 168,43 triệu/m2
      Hàng đầu tư - Lô góc phố Hồ Tùng Mậu - oto tránh - KD tốt - Xây tòa văn phòng thì cực đỉnh.- Chính chủ bán đất tặng nhà, phố Hồ Tùng Mậu, thuộc P. Mai Dịch,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 67 m2 tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 67 m2 320,9 triệu/m2
      Apartment 7 tầng thang máy - lô góc 2 mặt ngõ, MT cửa sổ vòng quanh cực thoáng sáng - xịn xò, sang chảnh, đẳng cấp - Xuân Diệu lõi Tây hồ, tây nhiều hơn ta...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Quần Ngựa - Liễu Giai - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 56 m2 178,58 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Quần Ngựa- Văn Cao- siêu hiếm nhà bán- 56m²-5 tầng- MT5m- giá 10 tỉ( có TL)+ Khu vực Q. VIP. Ngõ đẹp hiếm có nhà bán , nhà thông số đẹp...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 110 m2 217,28 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà Lạc Long Quân 110m2, MT 6,5m, oto tránh, cách phố 15m, tiện ích đa dạng, giá chỉ 23,9 tỉ.Nhà đẹp - DT khủng - MT rộng - 2 mặt ngõ - 2...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 35 m2 77,15 triệu/m2
      Bán nhà 35m2 - 5 tầng sát Đại Lộ Thăng Long - khu đô thị Nam An Khánh oto đậu gần nhà(ảnh thật). Giá 2.7 tỉ. 0986 498 ***.* DT 35m2. Tây Bắc.Xây dựng 5...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quần Ngựa - Cống Vị - Ba Đình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 56 m2 176,79 triệu/m2
      Phân lô oto cán bộ - ngõ VIP Quần Ngựa - oto tải đỗ cửa - vào nhà.+ Ngõ Quần Ngựa là ngõ VIP nhất khu vực Văn Cao - Quần Ngựa - oto tránh nhau thoải mái.+...
      Đường Quần Ngựa, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Cực rẻ có 102! Chủ hạ 500tr bán nhanh nhà Nguyễn Văn Cừ, dân xây, oto vào cửa.DT 60 mét vuông, 5 tầng.Hơn 5 tỉ.
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      Cần bán nhà Kim Đồng:+ DT 35 mét vuông x 5 tầng, MT 4m giá 4,8 tỉ.+ Nhà xây mới tinh, gần phố, nội thất đầy đủ.+ Khu vực nhộn nhịp, dân trí cao,...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 1 tầng tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà trong ngõ 281 Trương Định, Tân Mai, Hoàng Mai, HN - Tổng DT bìa đỏ 76,4 mét vuông, ngõ tương đối rộng 4m- Nhà thiết kế gồm 2...
      Ngõ 281, Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Mỹ Đình, oto đỗ cửa, ngõ thông tứ tung, KD nhỏ, 45m2, 5T, giá nhỉnh 6 tỉ.+ Một siêu phẩm ở Mỹ Đình, nhà cách mặt phố chỉ vài bước chân, ngõ...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 44 m2 120,23 triệu/m2
      Vị trí KD cực đẹp, mặt ngõ KD. Tương lai sát Vành Đai 3 đang mở.Thiết kế cầu thang giữa tổng 6 phòng +  toilet giữa.Di chuyển thuận tiện sang các tuyến...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 38 m2 144,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đường Hoàng Mai, đối diện công an P., cạnh trường Tiểu học - 2 Hoàng Văn Thụ, ngay đầu chợ.Đường trước nhà oto đỗ cửa, thông các ngả ra...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m , giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 45 m2 286,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Nguyễn Tuân- Ngụy Như khôngn Tum, Thanh Xuân, TP Hà Nội* DT 45m2 xây 5 tầng, chắc chắn,MT 4m giá 12.9 tỉ* Vị trí đắc địa...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Cần chuyển nhượng ngôi nhà phố Trương Định P. Tương Mai, Q. Hoàng Mai.DT 50,3m2x4T, MT 3,6m. Tổng DT sàn 201m2.Giá bán nhanh 4.35 tỉ Có thỏa thuận. bìa...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên, giá 14 tỷ

      14 tỷ 65 m2 215,39 triệu/m2
      Cam kết thông tin chuẩn 100  phần trăm quá hiếm.Bán nhà lâm hạ gần BV Tâm Anh khu vip Long Biên giá rẻ đường oto tránh nhau.Bán nhà Lâm Hạ Long Biên...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 8 tầng, 75 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 38 tỷ

      38 tỷ 75 m2 506,67 triệu/m2
      * Chủ bán ngôi nhà phố Hoàng Cầu lô góc - vỉa hè 2 bên - trung tâm Đống Đa - đối diện công viên.* Mô tả:+ Phân lô hai mặt thoáng, ngõ tương đối rộng...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!