Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.053 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 50 m2 179 triệu/m2
      Nhà mình bán thuộc khu đô thị Nam La Khê, phân lô vỉa hè oto tránh, an sinh xã hội đỉnh caoVị trí đắc địa, gần ngã 4 Văn Phú + Lê Trọng Tấn + Quang...
      Dự án Khu đô thị mới La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 41 m2 91,47 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà xác định bán đất tặng nhà, nhà còn tương đối đẹp chỉ việc sách valy về ở thôi vị trí ngõ thông. Mặt ngõ có thể KD. oto cách nhà 30m. Khu gần các...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khoái - Hoàng Mai, giá 3,14 tỷ

      3.14 tỷ 32 m2 98,13 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Khoái (trong đê).DT 32m2 x 5 tầng.Vị trí tuyệt đẹp, gần đường oto thuận tiện di chuyển sang Dương Văn Bé, Nam Dư, Lĩnh Nam.Thiết kế 3...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 61 m2 tại Phố Trần Quý Kiên - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 61 m2 242,63 triệu/m2
      - cực hiếm phố Trần Quý Kiên, khu vip Cầu Giấy, vỉa hè, oto tránh, KD, ở cực sướng.DT 61m2, MT rộng, ngõ thông oto tránh, sát phố.- Vị trí cực đẹp, trung...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 50 m2 199,8 triệu/m2
      * Bán nhà 5 tầng căn hộ góc khu phân lô víp Phố Minh Khai.- Phố trục lõi xuyên tâm hiện đại đẹp nhất của thủ đô.- Nhà thuộc khu lô đẹp nhất của phố Minh...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 41 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      - Bán nhà trung tâm Q. Đống Đa, ngõ tương đối rộng, oto nhỏ đỗ cửa, gần đường oto tránh, di chuyển thuận lợi, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.-...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 80 m2, mặt tiền 7m tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      - chính chủ bán ngay nhà ngõ 169 Phố DOãn Kế Thiện (Phân lô Nhà Hát Chèo Việt Nam) Mai Dịch, Cầu Giấy. DT 80 mét vuông, MT đẹp. Giá chỉ 16 tỉ (Có TL,...
      Ngõ 169, Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 85 m2 405,89 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay tiền mặt nên quyết tâm bán nhà mặt ngõ 61 Hoàng Cầu - Đống Đa - KD sầm uất - 2 thoáng - hiếm nhà bán - có thang máy.KD - văn phòng - ở...
      Ngõ 61, Phố Hoàng Cầu, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 38 m2 115,53 triệu/m2
      Nhà Ngô Quyền La Khê căn hộ góc oto đỗ cửa chỉ 30 ra đường Ngô Quyền đang mở rộng 15 mét. Nhà có vị trí rất đẹp trong khu phân lô cán bộ học viện hành...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 72 m2 191,67 triệu/m2
      - Chỉ 190tr/m2! Nhà ngõ 90 Phố Bưởi thông Phố Đội Cấn, KD, lô góc, oto tránh, MT rộng 7m.- Vị trí cực đẹp, trước nhà thoáng, mở phòng khám, văn phòng hay để...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 33 m2 84,85 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Tam Trinh, oto đi qua cổng bìa đỏ vuông đẹp, MT rộng, có chỗ đỗ oto free.Thông số:DT SD thực: 33 mét vuông.MT: 3.8 mét.Tầng 1:...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      - siêu hiếm, tòa văn phòng 8 tầng thang máy, Phố Doãn Kế Thiện, trước nhà oto tránh, dừng đỗ.- Vị trí nhà cách phố chỉ 15m, làm văn phòng kết hợp ở an ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      NHÀ PHÂN LÔ, oto TRÁNH, KD ĐỈNHKhu vực trung tâm Thanh Xuân, Thiết kế mỗi tầng 2 phòng .Có bãi để xe oto to đùng ngay gần nhà( cách 35m)LH em Đạt: 0829 290...
      Dự án Tổ hợp 108 Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 43 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 43 m2 86,05 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG LĨNH NAM GẦN HỒ VĨNH HOÀNG 5 TẦNG HOÀNG MAI 42.8M GIÁ 3.7 tỉ- Nhà dân xây cực chắc chắn, sáng, công tầng 1  phòng ngủ rộng thoáng +...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      - bán ngay căn nhà phố Ngọc lâm - cách cầu Chương Dương chỉ 200m.- Nhà 4 tầng, full đồ. Thông phố Cổ Ngọc Lâm, cách cầu Chương Dương 200m.- Vị trí vàng.-...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Triều Khúc - Tân Triều - Thanh Trì, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 150 m2 90,67 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 hiện tại đang có 10 phòng trọ cho thuê khoảng 25tr/tháng.- Vị trí đắc địa nằm ngay trục chính cuối ngõ 68 Triều Khúc KD sầm uất, sinh...
      Ngõ 68, Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đỗ Nhuận - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, gần phố, gần công viên Hoà Bình - oto đỗ gần - vài bước oto tránh - DT 60m2x4T nhà đẹp ở ngay - nhỉnh 7tỉ (có thỏa thuận). liên lạc:...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quần Ngựa - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 56 m2 178,58 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố Quần Ngựa (Ba Đình) 56m 5T Mt 4.9m, 6 Ngủ, giá 10 tỉ. contact 0328 016 ***.+ Khu vực Q. VIP. + Ngõ đẹp hiếm có nhà bán , nhà...
      Đường Quần Ngựa, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!