Thông tin mô tả
PHÂN LÔ PHÒNG KHÔNG - 7 CHỖ ĐẬU CỬA- BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ.
- NHÀ
- Nhà nằm vị trí đáng sống khu thanh xuân, gần
- Thiết kế:
Tầng 1 khu để xe ,bếp
Tầng 2: 01
Tầng 3: 02
Tầng 4: Sân phơi.
-
-
Giá: 6,35 Tỷ
Diện tích: 44 m2
Giá/m2: 144,32 Triệu/m2
959602
Mua bán
PHÂN LÔ PHÒNG KHÔNG - 7 CHỖ ĐẬU CỬA- BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ.
- NHÀ
- Nhà nằm vị trí đáng sống khu thanh xuân, gần
- Thiết kế:
Tầng 1 khu để xe ,bếp
Tầng 2: 01
Tầng 3: 02
Tầng 4: Sân phơi.
-
-
Hoàng Bách
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2