Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.023 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m , giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 90 m2 126,67 triệu/m2
      View sông phân lô KD chân cc new house Xa La Thang máy.+ Nhà vị trí đẹp siêu thoáng, vỉa hè 2 bên thông thoáng, phù hợp KD nhiều hình thức.+ Nhà có DT sổ là...
      Đường Sông Nhuệ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 35 m2 82,86 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà khu dô thị việt Hưng, Q. Long Biên, DT 35m2, xây 5 tầng, tổng 3 PN, vị trí đẹp, 1 nhà ra mặt phố, oto đỗ cửa, khu vực dân trí cao gần...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà 7 tầng, 57 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 57 m2 245,62 triệu/m2
      - chính chủ bán gấp nhà ngõ 29 Phố Dịch Vọng, Cầu Giấy. DT 57m2, MT đẹp, 1 nhà ra Phố.- Vị trí cực đẹp, với thiết kế 7 tầng thang máy (1 hầm 6 nổi) thích...
      Ngõ 29, Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 56 m2 200 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ 125 Phố Trung Kính, phân lô vỉa hè oto tránh, ngõ thông bàn cờ, KD.- Vị trí cực đẹp, cách phố chỉ 40m, khu phân lô cán bộ cấp cao, vừa ở vừa...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      * Bán nhà 5 tầng tại khu phân lô cực VÍP ngõ 12 Đào Tấn thông ngõ 84 Linh Lang.- Ngõ đẹp nhất của phố Đào Tấn thông khắp các ngả rộng xe ô tô 5 tạ vào,...
      Ngõ 12, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 7 tầng, 46 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 46 m2 245,66 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà Phân Lô phố Đặng Văn Ngữ, đường oto tránh có vỉ hè 2 bên, thông Xã Đàn-Phạm Ngọc ThạchDT 46m2 MT 4.3m, nhà 7 tầng cầu thang máy mới...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 50 m2 179 triệu/m2
      Nhà mình bán thuộc khu đô thị Nam La Khê, phân lô vỉa hè oto tránh, an sinh xã hội đỉnh caoVị trí đắc địa, gần ngã 4 Văn Phú + Lê Trọng Tấn + Quang...
      Dự án Khu đô thị mới La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 41 m2 91,47 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà xác định bán đất tặng nhà, nhà còn tương đối đẹp chỉ việc sách valy về ở thôi vị trí ngõ thông. Mặt ngõ có thể KD. oto cách nhà 30m. Khu gần các...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khoái - Hoàng Mai, giá 3,14 tỷ

      3.14 tỷ 32 m2 98,13 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Khoái (trong đê).DT 32m2 x 5 tầng.Vị trí tuyệt đẹp, gần đường oto thuận tiện di chuyển sang Dương Văn Bé, Nam Dư, Lĩnh Nam.Thiết kế 3...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 61 m2 tại Phố Trần Quý Kiên - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 61 m2 242,63 triệu/m2
      - cực hiếm phố Trần Quý Kiên, khu vip Cầu Giấy, vỉa hè, oto tránh, KD, ở cực sướng.DT 61m2, MT rộng, ngõ thông oto tránh, sát phố.- Vị trí cực đẹp, trung...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 50 m2 199,8 triệu/m2
      * Bán nhà 5 tầng căn hộ góc khu phân lô víp Phố Minh Khai.- Phố trục lõi xuyên tâm hiện đại đẹp nhất của thủ đô.- Nhà thuộc khu lô đẹp nhất của phố Minh...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 41 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      - Bán nhà trung tâm Q. Đống Đa, ngõ tương đối rộng, oto nhỏ đỗ cửa, gần đường oto tránh, di chuyển thuận lợi, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.-...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 80 m2, mặt tiền 7m tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      - chính chủ bán ngay nhà ngõ 169 Phố DOãn Kế Thiện (Phân lô Nhà Hát Chèo Việt Nam) Mai Dịch, Cầu Giấy. DT 80 mét vuông, MT đẹp. Giá chỉ 16 tỉ (Có TL,...
      Ngõ 169, Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 6 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 85 m2 405,89 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay tiền mặt nên quyết tâm bán nhà mặt ngõ 61 Hoàng Cầu - Đống Đa - KD sầm uất - 2 thoáng - hiếm nhà bán - có thang máy.KD - văn phòng - ở...
      Ngõ 61, Phố Hoàng Cầu, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Ngô Quyền - La Khê - Hà Đông, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 38 m2 115,53 triệu/m2
      Nhà Ngô Quyền La Khê căn hộ góc oto đỗ cửa chỉ 30 ra đường Ngô Quyền đang mở rộng 15 mét. Nhà có vị trí rất đẹp trong khu phân lô cán bộ học viện hành...
      Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bưởi - Cống Vị - Ba Đình, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 72 m2 191,67 triệu/m2
      - Chỉ 190tr/m2! Nhà ngõ 90 Phố Bưởi thông Phố Đội Cấn, KD, lô góc, oto tránh, MT rộng 7m.- Vị trí cực đẹp, trước nhà thoáng, mở phòng khám, văn phòng hay để...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tam Trinh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 33 m2 84,85 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Tam Trinh, oto đi qua cổng bìa đỏ vuông đẹp, MT rộng, có chỗ đỗ oto free.Thông số:DT SD thực: 33 mét vuông.MT: 3.8 mét.Tầng 1:...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      - siêu hiếm, tòa văn phòng 8 tầng thang máy, Phố Doãn Kế Thiện, trước nhà oto tránh, dừng đỗ.- Vị trí nhà cách phố chỉ 15m, làm văn phòng kết hợp ở an ...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!