Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.103 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà 42 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 42 m2 321,43 triệu/m2
      📍 Vị trí: P. Bàn Cờ, Q. 3 – trung tâm lõi, ngay trục Nguyễn Đình Chiểu, giao thông cực thuận tiện. ✨ Thông tin chi tiết  • DT: 42m2 (3.5m x...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 52 m2 151,93 triệu/m2
      NHÀ MỚI 4 LẦU - GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG - HIỆP BÌNH CHÁNH - DT: 4.04x12.5 52 mét vuông - DT sàn: 170 mét vuông.- Công năng: 4 PN - 5  toilet + 1...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sa Đôi, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 44 m2 52,28 triệu/m2
      ---🌟 NHÀ ĐẸP 2 TẦNG – 44 mét vuông – 3 phòng ngủ – MT 4M – ĐƯỜNG 3M – GẦN LÀNG LỤA VẠN PHÚC – GIÁ CHỈ 2.3 tỉ 🌟📍 Vị trí gần trung tâm Vạn Phúc...
      Đường Sa Đôi, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 107 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 107 m2 36,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 1 Mê  đẹp , đường Hồng Phước 1 , Hoà Hiệp Nam , Liên ChiểuTrục thông căn hộ EcoHome đang Xây dựng. Gần Đường Mê linh , sát ...
      Đường Hồng Phước, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 57 m2 tại Đường Phan Tứ - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 57 m2 131,58 triệu/m2
      📍KIỆT oto – VỊ TRÍ CỰC KỲ TIỀM NĂNG - sát biển. 📍 Vị trí: Trung tâm khu phố Tây An Thượng – di chuyển siêu thuận tiện, kết nối nhanh ra biển Mỹ Khê, …. ...
      Đường Phan Tứ, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố 8/3 - Hai Bà Trưng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      + Thuộc khu phân lô Phố 8/3, ÔTÔ đỗ cổng, 10m ÔTÔ tránh, khu vực vô cùng sầm uất của Q. Hai Bà Trưng, bạt ngàn tiện ích, an sinh xã hội cực tốt. + Xác...
      Phố 8/3, Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 48 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 48 m2 166,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Kim Đồng 48 mét vuông, 4 Tầng, Ngõ oto KD, Nội Thất Nhập Khẩu, Chỉ 8,8 tỉTôi cần bán căn nhà đc thiết kế, xây dựng cực kỳ tỉ mỉ và...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 50 m2 458 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, 30m ra phố, ngõ thông oto tránh. KD đa ngành. Vài ph lên Hồ Gươm, phố cổ. Khu vực sầm uất, dân trí cao, an sinh xã hội tốt.- Tiện ích...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 56 m2 tại Phường 13 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 56 m2 35,18 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ Q. 4 – MT NGUYỄN TẤT THÀNH – DT 56m2 – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA HIẾM CÓ 🔥🏡 DT: 56m2📍 Vị trí: Đường Nguyễn Tất Thành, trung tâm Q.4 – tuyến đường kết nối...
      Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 48,79999923706055 m2, hướng Đông tại Thành phố Hưng Yên - Hưng Yên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 48,8 m2 36,89 triệu/m2
      Bán nhà trong ngõ 100 phố Nguyễn Danh Đới P. Trần Lãm tỉnh Hưng Yên giá 1tỉ 8 có thỏa thuận DT 48.8m nhà cách đường chính ~ 300m gần UBND P. Trần Lãm gần...
      Thành phố Hưng Yên, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 36 m2 tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 36 m2 41,12 triệu/m2
      🏠 NHÀ TRUNG TÂM TÂN XUÂN – HÓC MÔN | giá mềmVị trí thuận tiện gần Lê Thị Hà – Chợ Đầu Mối – Trung Chánh, KDC ổn định.📌 Kết cấu:DT: 6x6m, 1 trệt 1 lầu đúc...
      Đường Ấp 2, Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 55 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 55 m2 278,19 triệu/m2
      block căn hộ căn hộ Dịch Vụ 5* – Tạ Quang Bửu55M / 5 tầng/ Thang Máy  /đầy đủ nội thất Cao Cấp1 Studio + 4 PN Đôi MasterNhà Lô Góc 3 Thoáng...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 58 m2 37,76 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà trong năm nay giá đang hiếm 2 tỉ 200tr là đã sở hữu đc 1 ngôi nhà khu vực đường Nguyễn Văn Đậu P. 5 Q. Bình Thạnh.- Vị trí: Gần...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 30 m2 tại Đường 7 Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      🏠 Nhà 3 tầng kiên cố – hẻm xe hơi 4.5m – Trung tâm P. Bàn Cờ, Q. 3 💰 giá: 8 tỉ (có thỏa thuận) 📐 DT: 30m2 (vuông vắn như tờ A4) 📑...
      Đường 7 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 68 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 68 m2 169,12 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, ngõ thông gần phố. Khu vực sầm uất, an sinh xã hội tốt, nhu cầu thuê cao.- Tiện ích đầy đủ, kết nối ra các tuyến phố: Hoàng Cầu, Trần...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 40 m2 tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Bán Nhà Đại La  Thang Máy  Gần PhốDT 40m  5 tầng  Thang máyNgõ đẹp, vài bước ra phốGiá: 9 tỉ  bìa đỏ sẵn sàngL/H/Zalo: 0912092200...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 43 m2 tại Đường Trần Quý Cáp - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 43 m2 174,42 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Trần Quý Cáp, 43m² x 6 tầng, 8 PN khép kín, cho thuê kín thu đều 40 tr/tháng không khi nào trống khách. Nhà gần phố ở ngay, chủ mới về tiếp...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 54 m2 tại Phường 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 54 m2 32,04 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ Q. 10 – MT TÔ HIẾN THÀNH – giá siêu mềm HIẾM CÓ📍 Vị trí: Đường Tô Hiến Thành, Q. 10📐 DT: 54m2💰 Giá: 1T730Bạn đang tìm một ngôi nhà ở trung...
      Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!