Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.103 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 61 m2 tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 61 m2
      Tâm điểm Tân Bình – nơi hiếm hoi còn giữ đc hẻm 5m đúng chuẩn, oto thẳng vào nhà mà không cần đánh lái.🌆 Cách MT Lạc Long Quân chỉ vài bước chân, giá trị...
      Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 45 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 45 m2 328,89 triệu/m2
       NHÀ ĐẸP VÕ THỊ SÁU – 45M – 4 TẦNG – 4 NGỦ – MT 4,5M – nội thất đầy đủ XINH ✨ Vị trí trung tâm – 30M ra oto✨ Nhà thiết kế đẹp, công năng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 33 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 33 m2 137,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mới nâng cấp cực chất tại ngõ 259, Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội đang chờ chủ mới có thiện chí, dt 33m², 3 tầng, 4...
      Ngõ 259 Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 65 m2 230,77 triệu/m2
      Bán nhà góc 3 MT hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ P. 1 Tân Bình- DT: 5x16m, 64 m².- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, ST.  - Vị trí: đường trước nhà 8m thông thoáng thông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 54 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 54 m2 103,71 triệu/m2
      🏠 Nhà 4 tầng chỉ 5.6 tỉ ngay trung tâm Hậu Giang – khu VIP – có dòng tiền sẵn_ Nhà thiết kế cực kỳ chắc chắn, từng tầng đều sạch mới. Form nhà vuông vắn,...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 129 m2 tại Xã Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 129 m2 6,98 triệu/m2
      nhà c4 mới tinh, xây chắc chắn,Phù hợp gia đình ngay Tân Thông Hội- giá yêu thương 900tr sổ hồng  Vị trí : nằm 1 sẹc đường Trần Quang Đạo, Tân Thông...
      Đường Trần Quang Đạo, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 31 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,89 tỷ

      9.89 tỷ 31 m2 319,04 triệu/m2
      📍 Vị trí trung tâm: ngõ oto con qua và thông nhiều hướng, nhà ngay gần mặt phố, ở hoặc KD đều tiện lợi- Thiết kế; 5 tầng chủ tự xây chắc chắn,🔑 bìa đỏ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 50 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, nằm trên phố Trương Định , khu vực lõi của Q. Hoàng Mai, kết nối trực tiếp với Tân Mai, Tam Trinh, đường Vành đai 3,5 nên giao thông cực...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 30 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 30 m2 276,67 triệu/m2
      🏡 Nhà chính chủ, giữ gìn cẩn thận, vừa dừng cho thuê 12 tr/tháng – sẵn sàng bàn giao ngay.Lô góc thoáng sáng, mang đến cảm giác sống dễ chịu và năng lượng...
      Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 70 m2 271,43 triệu/m2
      + Vị trí rất đẹp, nằm trong khu phân lô bàn cờ phố Kim Đồng. Kết nối trực tiếp với các tuyến đường lớn như: Giải Phóng, Tân Mai, Tam Trinh... Nên giao thông...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 25 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 25 m2 328 triệu/m2
      Một trong những căn đáng sở hữu nhất khu vực Hồ Tùng Mậu thời điểm này.🏡 Nhà chủ tự xây, kiến trúc hiện đại – tỉ mỉ – sử dụng vật liệu chất lượng.Lô góc...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 40 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13,25 tỷ

      13.25 tỷ 40 m2 331,25 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, nằm trong khu phân lô  của Q. Thanh Xuân, kết nối trực tiếp với: ngã 4 Sở, Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến... Rất gần các trường đại ...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 52 m2 375 triệu/m2
      + Nằm ở vị trí hot nhất phố Hoàng Mai, khu vực xung quanh có rất nhiều tiện ích và giao thông thuận tiện.+ Nhà đc xây mới, tâm huyết với đầy đủ: nhà để xe...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17,95 tỷ

      17.95 tỷ 52 m2 345,2 triệu/m2
      + Vị trí mặt ngõ thông KD ô tô tránh trước nhà . Nhà đc trang bị nhập khẩu từ thiết bị nhỏ nhất như nội thất, khu vệ sinh, giường ngủ tủ,vv...Tiện ích...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 50 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 50 m2 330 triệu/m2
      +Vị trí nhà cực đẹp, nằm trong khu phân lô quân đội, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện , kết nối với toàn bộ khu phố TƯỚNG_ VIP NHẤT Q. THANH XUÂN.+...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 73 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 73 m2 40,96 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ HẺM THÔNG LÊ HỒNG PHONG – PHƯỚC LONG – GIÁ 2,99 tỉ• Đối diện cây xăng 591• Hẻm thông 2,5m, cách Lê Hồng Phong & Thích Quảng Đức chỉ 130m• nhà c4...
      Đường Thích Quảng Đức, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà shr 118 m2 tại Đường Huỳnh Văn Cọ - Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 118 m2 7,63 triệu/m2
      “Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh, giá để lại thấp ngay Thị Trấn Củ Chi một giá một 900tr"Vị trí : nằm ngay đường Huỳnh Văn Cọ, Thị Trấn Củ Chi, TP. Tp ...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 100 m2 tại Đường 18B - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 790 triệu

      790 triệu 100 m2 7,9 triệu/m2
      * Chính chủ khó khăn đang cần bán nhanh nhà ngay trong chợ Bình Chánh- Đang cho thuê nguyên căn 15tr/tháng. Vừa ở vừa KD buôn bán tự do trong chợ.- Kế bên...
      Đường 18B, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!