Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.103 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà shr 113 m2 tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 113 m2 300,89 triệu/m2
      💥 #TÒA #DÒNGTIỀN KHỦNG – 3X tỉ 💥📍 #ThụyPhương – #BắcTừLiêm | View #SôngHồng, cạnh #HồĐiềuHòa🏠 DT: 113m2 | MT 9,3m | #CănGóc🏢 33 phòng đầy đủ nội ...
      Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 70 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 70 m2 268,58 triệu/m2
      🏢 TÒA DÒNG TIỀN 7 TẦNG #THANGMÁY – ĐƯỜNG CẦU DIỄN #BẮCTỪLIÊM📍 Vị trí: Hơn 100m ra Ga tàu điệnBán kính 1 kilomet là các trường: #ĐHCôngNghiệp, #CĐFPT,...
      Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 70 m2 tại Đường Cầu Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 70 m2 335,72 triệu/m2
      💥 #TòaDòngTiền 7 TẦNG – CẠNH #ĐHTàinguyên & Môi Trường – #DÒNGTIỀN 95TR/THÁNG 💥🏢 22 PHÒNG FULL KHAI THÁC – #PhúDiễn, #BắcTừLiêm – Chuẩn mô hình #CCMN...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 44 m2 tại Đường Trịnh Đình Trọng - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 44 m2 200 triệu/m2
      DT: 44m2 (5x8.8m) - Nở hậuGiá chỉ: 8.XX tỉ (thỏa thuận khẩn)🎯 ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT:✔️ Thiết kế: 1 Trệt - 1 Lửng - 3 Lầu - Sân thượng. Tràn đầy ánh sáng và gió...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 96 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 96 m2 310,42 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, không gian tuyệt vời:,- Vị trí trung tâm cách đường Trường Chinh 500m, tiện lưu thông khắp ngả. Đường trước nhà rộng oto tránh, vỉa hè,...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 12 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 12 m2 187,5 triệu/m2
      🏡 Thông tin chi tiết:- DTSD: 12 m2 (Ngang 3m x Dài 4m)- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu, gồm 3 phòng, 2  nhà vệ sinh- pháp lí: sổ hồng, pháp lí minh...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 55 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, cách ngã 4 Sở, hàng xóm Royal city 500m, kết nối với các tuyến phố : Nguyễn Trãi, khu vực ngã 4 sở, Khương Trung, Khương Đình...gần các...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 55 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 55 m2 432,73 triệu/m2
      + Gần ngã 4 sở, Trường Chinh, Nguyễn Trãi, Tây Sơn, Láng. Vài trăm mét là Tôn Thất Tùng, BV ĐH Y, đi thêm 1 chút nữa là ĐH Y, Bách      ...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 73 m2 tại Đường 18 - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 73 m2 116,44 triệu/m2
      CG HÀNG MỚI CÁT LÁI - NHÀ MỚI KENG 4 TẦNG - Q2 CŨ - TP. Sài Gòn Đường 28, P. Cát Lái, ngay BV Q2. DT: 73m2.
      Đường 8, Cát Lái

      Bán nhà shr 50 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 50 m2 306 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, nằm trong khu phân lô quân đôi, dân trí cao, khu vực nhiều KH tìm mua, hiếm nhà bán, mức độ thanh khoản cao lên nhà nào bay nhanh nhà đấy.+...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 38 m2 tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 38 m2 210,53 triệu/m2
      Thông tin chính:   •    DT: 38 m2•    MT: 4.1 m•    Số tầng: 5 tầng•    giá: 8 tỉ•    Vị trí:...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 44 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 44 m2 381,82 triệu/m2
      + Vị trí siêu đẹp, nằm trong khu phố tướng nổi tiếng của Q. Thanh Xuân, kết nối trực tiếp với các đường: Nguyễn Ngọc Nai, Hoàng Văn Thái, Nguyễn Viết Xuân,...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 60 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 60 m2 82,5 triệu/m2
      Vị trí:+ Nằm giữa 2 chợ Đại Thành và chợ Phượng Nghĩa + Cách đường liên huyện, xe tải tránh+ Xe tải  đậu cửa. KD+ Cách Đại Lộ Thăng Long...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 50 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 50 m2 470 triệu/m2
      + Vị trí rất đẹp, oto tránh, xung quanh tiện ích đầy đủ, nằm trong khu phân lô vip của phố Tân Mai, nơi ít nhà bán, hàng xóm toàn quan chức.+ Nhà đc chính...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 24 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 24 m2 289,59 triệu/m2
      📌 Thông tin chi tiết• DT: 24m2 (3m x 8m) — vuông vắn, nở hậu nhẹ, phong thủy đẹp• Kết cấu: 6 tầng• 1 trệt – 1 lửng – 2 lầu – sân thượng – mái che thang• 3...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 1000 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 1000 m2 8,6 triệu/m2
      Mình có một ngôi nhà vườn ở đường Nguyễn Tri Phương, P. Lộc Tiến – Bảo Lộc. Khu này yên tĩnh, cư dân hiền, mà đi ra trung tâm hay qua các tiện ích cũng...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn nhà 65 m2 tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 65 m2 369,24 triệu/m2
      - Vị trí đẹp, cách hồ Phương Mai 20m, ngõ thông oto. KD sầm uất.- Giao thông thuận tiện ra tuyến phố Phạm Ngọc Thạch, Lương Định Của, Chùa Bộc, Tôn Thất...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 37 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 37 m2 202,71 triệu/m2
      Nhà 4 tầng hoàn thiện đẹp, full nội thất, chỉ việc về ở.Ngõ oto, gần khu đô thị Đô Nghĩa, gần bến xe Yên Nghĩa, xung quanh tiện ích đầy đủ.Thiết kế 4 PN...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!