Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      Siêu phẩm Tam Trinh - Hoàng Mai - oto tải đỗ cổng - KD online.Chủ cần bán cực gấp. Tặng nội thất đầy đủ cho khách.- Vị trí sát đường Tam Trinh, đường mới...
      Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
      Đ
      Hanh Thông - Nhà Đẹp Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 60 m2 283,34 triệu/m2
      Mặt phố nguyễn khang Cầu Giấy 60 x 6T thang máy MT siêu đẹp giá 17xxtỷ-SIÊU PHẨM MẶT PHỐ CẦU GIẤY - XÂY MỚI khôngONG - garage 2 ô tô - Ở KẾT HỢP KD - TẶNG...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà rất đẹp, phòng khách đẹp mê ly, 1 nhà ra phố Thuỵ Khuê, oto chạy vòng quanh. 5 ph ra Hồ Tây.liên hệ ngay trực tiếp chính chủ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2 tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Bán nhà rẻ nhất Hà Đông, DT 40 mét vuông, chỉ 1x tỉ, oto đỗ gần nhà.- Vị trí gần QL 6, gần Cầu Mai Lĩnh, Bến Xe Yên Nghĩa, đường Sắt Trên Cao.- Nhà...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vạn Phúc - Hà Đông, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      oto thang máy - KD đẳng cấp - bao trọn tiện ích Him Lam Vạn Phúc Tố Hữu, Hà Đông.Nhà 50m2, mt 4,7m, 7 tầng thang máy vỉa hè, oto tránh.Thiết 7 tầng thang...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 45 m2 tại Đường Dốc Thọ Lão - Đống Mác - Hai Bà Trưng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 45 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tập thể tầng 1 mặt phố Thọ Lão, Lò Đúc cạnh hồ Hương Viên,Hai Bà TrưngDT 45m, 2 ngủ, 1 khách, 1 bếp, 1 vệ sinh rộng khép kín....
      Đường Dốc Thọ Lão, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Trịnh Công Sơn - Nhật Tân - Tây Hồ, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà Trịnh Công Sơn, Tây Hồ, ngõ nông - 15m ra mặt phố em - vị trí cực đỉnh - cực hiếm - 50 mét vuông x 5 tầng nhỉnh 7 tỉ.Họp chợ gấp - không có...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường 19/5 - Hà Đông, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      - Trung Tâm Văn Quán KD sầm uất nhà đẹp về ở luôn.- Tài chính phù hợp vừa ở vừa KD. - chỉ 1 nhà ra oto tránh, ngõ trước nhà oto đỗ cửa , trung tâm Văn...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 33 m2 71,22 triệu/m2
      ngôi nhà phố Vĩnh Hưng, nhà mới, thoáng trước sau, gần ô tô.Nhà ở phố Vĩnh Hưng với vị trí cực đẹp ngõ tương đối rộng, an ninh tuyệt vời các tiện ích...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      Bán nhà Dương Nội - Hà Đông, gần Aeon Mall Hà Đông, đường Lê Trọng Tấn, gần vin Smart City.- Nhà xây mới 5 Tầng, thiết kế hiện đại kiên cố.- DT từ 30 - 35m2...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 42 m2 321,43 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, ngôi nhà nằm trong khu phân lô - Tổng Cục 2 Xuân La - Giáp với khu Ngoại Giao Đoàn đang phát triển đi lên trong tương lai.* Thông số:-...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 37 m2 131,09 triệu/m2
      + Nhà lô góc nở hậu 2 mặt thoáng, ngõ tương đối rộng thoáng vài bước chân ra mặt phố Dương Văn Bé.+ Gần trường cấp 1,2,3, chợ Vĩnh Tuy ngay cạnh Times...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Bán nhà đon tết với DT 33,1 mét vuông, MT 4m, xây 4.5 tầng, giá 4 tỉ 650 gia lộc.Nhà thiết kế tầng 1 để xe, bếp, phòng khách và ăn.Tầng 2, 3, 4 mỗi...
      Đường Âu Cơ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 30 m2 108,34 triệu/m2
      3,25 tỉ sang tên ngay ngôi nhà đẹp long lanh 30 mét vuông, gần đường Lê Văn Lương - đường Láng, ngõ thẳng nông.+ Nhà rất rất đẹp, giá luôn luôn ủng...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 55 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      KD - oto qua nhà - 4 tầng ở ngay - nở hậu - ngõ thông.Bán nhà ngõ 132 Cầu Giấy 55 mét vuông 4 tầng 4m 11 tỉ.+ Nhà mặt ngõ 132 Cầu Giấy, oto con chạy...
      Ngõ 132, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 25 m2 tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 25 m2 116 triệu/m2
      + Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo đường phố sạch sẽ khang trang thoáng mát.+ Nhà gần sân chơi thuận tiện cho người già và trẻ nhỏ.+ Tổng 2 ngủ,...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Quá đẹp, nhà 5 tầng ở sát KĐT Ciputra, vừa hoàn thiện xong 6 căn, còn 3 căn. 3,7 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà cách mặt đường to ~ 50m, oto tránh.- Giao thông...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 34 m2 146,48 triệu/m2
      Lô góc - 5 tầng thang máy - 2 mặt thoáng vĩnh viễn - vài bước oto đỗ - ngõ thông sang ĐH kinh tế Kỹ Thuật Công Nghiệp.Mô tả:+ Ngõ 296 Lĩnh Nam thông sang...
      Ngõ 296, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!