Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 74 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 74 m2 71,63 triệu/m2
      + Vị trí: Đường Lê Đức Thọ, P. 16, Gò Vấp.+ DT: 74m2, ngang 4m, dài 18.5m.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng rộng, 4 PN.+ hẻm ô tô, gần MT. Ngay nhà...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      Khu đồng bộ cao cấp Quang Trung, P8, Gò Vấp ngay công viên nội bộ của khu phố.4.2m x 13.6m và vỉa hè 2m mỗi bên.Giá 12,9 tỉ còn thỏa thuận.Vị trí nằm trong...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô - Nguyễn Thị Thập Bình Thuận Q7 - 64 mét vuông - 3 tầng - giá 6 tỉ3.- DT: Ngang 4m dài 16m.- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu có sân thượng...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Kim - 10, giá 7,49 tỷ

      7.49 tỷ 32 m2 234,07 triệu/m2
      Q. 10 Khu vực hiếm giao dịch mua bán.Bán nhà hẻm xe hơi 5m tới nhà.Ngang 3.5m dài 9.5m 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.Kết cấu: Trệt, 3 lầu...
      Đường Nguyễn Kim, Phường 7, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 63 m2 141,27 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí giáp Q. 10, Q. 11, Công viên Tân Phước, Nhà thờ Hầm.+ DT 63 mét vuông (4,1m x 16m) Sổ vuông A4, công nhận đủ.+ Kết cấu 4 tầng, gồm...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 54 m2 tại Đường Lò Siêu - 12 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 54 m2 47,97 triệu/m2
      DT: (4m x 13.3m) CN: 54m2Kết cấu : Trệt 2 lầu + sân thượng sàn mái đúc btct 3  phòng ngủ,3  phòng vệ sinh,1 phòng thờ...Vị trí: MT đường rộng...
      Đường Lò Siêu, Phường 12, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 105 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 105 m2 66,2 triệu/m2
      ♻️ NHÀ 3 TẦNG 2 MT HÒA MINH - LIÊN CHIỂU ♻️👉 Bán MT 47 Lê Đình Kỵ. Vị trí trục chính. KD buôn bán sầm uất 👍🍀 DT: 105 mét vuông - Ngang 5 x...
      Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 98 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 98 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Linh Chiểu Thủ Đức, 4 Tầng 4 phòng ngủ RỘNG, oto Ngủ Trong Nhà, 98 mét vuông, Ở Ngay, Nhiều trường Đại họcNhà mới 4 tầng kiên cố, chủ...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 60 m2 tại Đường 2 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Bán Nhà Đường 2 Trường Thọ, 3 Tầng, hẻm xe hơi, 3 phòng ngủ, ô tô ngủ trong nhà, vô ở ngay, khu dân cư Cao CấpNhà đẹp, thiết kế hiện đại, giá...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 2 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tươi - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Vị trí gần các trục đường chính rộng 8m ngay KP Tân Hiệp, Tân Bình, Dĩ An.DT 72m2.ngôi nhà vừa xây chưa ở gồm có sân để ô tô rộng rãi.+ Phòng khách + khu...
      Đường Nguyễn Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Khải - Dĩ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      .Bán nhà 1 trệt 1 lầu cách đường Trần Quang Khải 30m, p.Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An.DT: 89,7 mét vuông (4x22,4m) thổ cư 70 mét vuông .Thiết kế: sân...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường D20 - Thuận An, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Bán nhà phố đường D20 khu dân cư Việt Sing, P. An Phú, TP Thuận An.DT: 90m2 (5x18m) thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, phòng khách, bếp,...
      Đường D20, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Dầu Một, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 40 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà gần chợ Tương Bình Hiệp và trường học, công viên. Thích hợp cho gia đình nhỏ sinh sống và lập nghiệp. Hỗ trợ ký 3 bên tối đa 20...
      Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 95 m2 tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 95 m2 48,43 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu p. Tân Đông Hiệp Dĩ An.DT: 94.9m2, thổ cư: 100 phần trăm (4x23,8m).Cách trung tâm y tế Dĩ An 200m.Thiết kế: 1 nhà để xe oto,...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đẹp mặt tiền 8m, hướng Nam tại Đường Chánh Lộc - Chánh Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 0 m2
      Nhà P. Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT: 8,3 x 29 = 223,7m2 (Thổ cư 100 phần trăm).Đường nhựa giáp QL 13, cách 500m.Nhà có phòng khách, 3 PN, bếp,...
      Đường Chánh Lộc 5, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà shr 300 m2, mặt tiền 14m tại Đường Trịnh Hoài Đức - Thủ Dầu Một, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 300 m2 17,84 triệu/m2
      Chủ ngộp cần ra gấp, rất gấp, giảm gần 1,5 tỉ ngay Trung tâm Thủ Dầu Một.* Bán đất tặng kèm nhà, 300m2 ngang tới 14m, xây nhà vườn căn biệt thự đều đẹp.-...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 68 m2 tại Đường Cây Da - An Bình - Dĩ An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      Bán nhà rẻ Dĩ An 2,2 tỉ đường oto, p.Tân Bình, Tp.Dĩ AnDT: 67,6 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 4X17m )Gần đường Cây Da 100mGần đường Mỹ Phước...
      Đường Cây Da, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm ô tô cách đường Hai Bà Trưng 100m, P. Đông Hòa, Dĩ An.DT: 60m2 thổ cư: 100 phần trăm (4,1x14,85m).Gần sân vận động Đông...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!